Offline giao lưu HD Sài Gòn - Tiền Giang Mỹ Tho ngày 26/05/2012, anh em vào đăng ký tại đây

meamthanh11

Active Member
Ðề: Offline giao lưu HD Sài Gòn - Tiền Giang ngày 26/05/2012, anh em vào đăng ký tại đây

Tới ngã ba Trung Lương rồi đi đường nào....
Nhà em gần CATG, vậy là trên QL 50 phải không ????????
dạ ngày xưa nhà e nằm trên ql50 nhưng là trong nội thành bây giờ dời lộ nên e vẫn ở nội thành cung may;) mấy bác cứ theo ql 50 tới cũng đc mà vào nội thành cũng đc cái nào cũng 10p là xong yên tâm đường of e chỉ cấm "công tai nơ và xe bò xe ba gác" thôi ah nên chạy mấy nhiêu chổ cũng đươc. e up dc sớm mấy bác lên gu gồ map thì biết hết mất vui ah.

qdangnhat

Well-Known Member
Ðề: Offline giao lưu HD Sài Gòn - Tiền Giang Mỹ Tho ngày 26/05/2012, anh em vào đăng ký tại đây

Đang xem google map và chờ bác Quốc chỉ đường .....

ngocthanh8106

Ðề: Offline giao lưu HD Sài Gòn - Tiền Giang Mỹ Tho ngày 26/05/2012, anh em vào đăng ký tại đây

Vừa nhận dc dt của bác meamthanh11 rồi, cảm ơn bác trước nhé!

meamthanh11

Active Member

chỉ cách sở CATG có 150 cây chuối hà, cách trường CĐ Y TẾ TG 200 bước chân thôi bác Quang đừng nôn nong dụ tí nữa là e khai ra bây giờ.bán kính kv đó là nhà e ah.

tulong07

Member

chỉ cách sở CATG có 150 cây chuối hà, cách trường CĐ Y TẾ TG 200 bước chân thôi bác Quang đừng nôn nong dụ tí nữa là e khai ra bây giờ.bán kính kv đó là nhà e ah.
nghe đồn chỗ đó cũng có nhiều gà lắm thì phải :-?
vậy bữa đó mình ở dưới có cần chuyển khoản ko vậy pác hbinhlove2003

hbinhlove2003

Well-Known Member

nghe đồn chỗ đó cũng có nhiều gà lắm thì phải :-?
vậy bữa đó mình ở dưới có cần chuyển khoản ko vậy pác hbinhlove2003

nếu bác sẵn ở dưới thì ko cần ck, chỉ dành cho anh em trên Sài Gòn đặt chỗ đi xe thôi :D

truonghd

Well-Known Member

Kèo thơm quá , đúng chất giọng miền Tây luôn mà nhìn chỉ thèm , hẹn lần sau vậy:-q

hbinhlove2003

Well-Known Member

Xin đính chính lại chút là anh em HDSG đi Mỹ Tho-Tiền Giang lần này sẽ gom lúa làm quà và đồng tình ko sử dụng đến quỹ của Hội. Vì một số anh em ko đi được sẽ bị thiệt thòi.

longdnl

Well-Known Member

Xin đính chính lại chút là anh em HDSG đi Mỹ Tho-Tiền Giang lần này sẽ gom lúa làm quà và đồng tình ko sử dụng đến quỹ của Hội. Vì một số anh em ko đi được sẽ bị thiệt thòi.

Ủng hộ chú hai tay luôn.

Àh mà nè chú bình cho anh hỏi sao về Mỹ Tho mà lấy lúa làm quà =))=))=))

longdnl

Well-Known Member

Update thời gian và địa điểm tập trung, anh em có thể đi xe buýt ra bến xe Bến Thành sau đó đi bộ lại 100m là ok

Theo như chú Bình chỉ các bác đi đúng 100m là tới ....quán :))

longdnl

Well-Known Member

Kèo thơm quá , đúng chất giọng miền Tây luôn mà nhìn chỉ thèm , hẹn lần sau vậy:-q

Trời ạh! nào là "kèo thơm quá", rồi lại "nhìn mà thèm". Xong phán 1 câu gọn bâng "hẹn lần sau"

Là sao? ~X(

meamthanh11

Active Member

mấy ae cứ thong thả miễn sao 7h 30 xuất phát 9h tới e ca fe cà pháo tí rồi ghé nhà e vô đề luôn, mồi màng tùy con nước lớn nước ròng để e tát sông bắt cá dóc ý lộn cá lóc cóc mà có cái đưa cay.=P~

tolydieu

Riêng bác Long là đi từ 5h30, đạp xe đạp xuống dưới. Chiều cũng phải đạp về trước tiếng rưỡi :D

longdnl

Well-Known Member

Các bác ơi! xem chú Bình nhà ta đang tập tành múa cột nè!

itsaigon

Member

à hà...mừng quá..thứ 7 này freedom rồi, đã lấy passport thông quan..

longdnl

Well-Known Member

Riêng bác Long là đi từ 5h30, đạp xe đạp xuống dưới. Chiều cũng phải đạp về trước tiếng rưỡi :D

Có vụ này nữa hả trời? Chết còn sướng hơn....

longdnl

Well-Known Member

à hà...mừng quá..thứ 7 này freedom rồi, đã lấy passport thông quan..

Coi hắn cười kìa! y như mới uống được 1 ly ..... ngon! :-j

Em đăng ký đi. Mà ko xài thẻ ATM làm sao chuyển tiền cho bác được.
Nếu ko thủ tục, cho em đăng ký 1 vé nhá. Chắc chắn sẽ đi, ko bị ban nick thì tiêu

tolydieu

Đang mơ...

Bên trên