Offline họp mặt HD Thanh Hoá

quangthuc1988

Ðề: Offline họp mặt HD Thanh Hoá

có bác nào học ở trong tp.HCM k ạ?rãnh rỗi gặp nhau nói chuyện cho đỡ buồn.heee

jerrymouse

Active Member

Phong trào gắn liền với cách điều hành của BQT các bro ạ!
HDvietnam ngày nào mình cũng vào mỗi khi bật PC hoặc tắt PC khi rời văn phòng. Mỗi 4r đều có chuyên đề riêng đáp ứng các thành viên tham gia. BQT HDvietnam luôn có ý tưởng tạo sân chơi cho các thành viên, theo mình đó là thắp lửa cho 4r, là cách làm cần được duy trì, phát huy. Các box địa phương cũng nên như vậy. Riêng Jerry do điều kiện nên không tham gia nhiều các bài viết mang tính chuyên ngành vì để viết bài phải tránh trùng lặp, không chồng lấn các nội dung mà các bro đã post. Jerry không đủ thời gian để đọc, tham khảo và đóng góp theo chuyên nghành thuộc sở trường của Jerry.

Theo Jerry, để HDvietnam phát triển tất cả các thành viên cần chung tay đóng góp, vai trò của BQT thuộc các box đian phương rất quan trọng.

Mong sao HDvietnam sẽ gắn kết không chỉ là các thành viên có cùng nơi sinh ra mà còn mang tầm của HDvietnam được xây dựng từ các HD địa phương nữa!

Chỉnh sửa lần cuối:

MrAlexx

Active Member

Gần tết rồi. Bác nào đứng ra lãnh đạo vụ off tất niên đi :D

cuonglasuco

Member

Hôm rồi xuống off với bác Duy, chú Hòa. Gọi diện cho chú Vinh không thấy đến. Tiếc bữa thịt chó bác Duy mời vì phải về giặt tã cho con!

vutrunghoa

Active Member

:)):)):)):)) Bác mà ở lại hôm đấy thì đi cafe roài thịt chó bét nhè ah.

MrAlexx

Active Member

:-? Cần gì phải phân biệt BQT với mem thường thế bác. Em thiết nghĩ anh em chơi với nhau vì đam mê thì chắc chẳng cần quan tâm đến những chức danh đấy chứ.

cuonglasuco

Member

:-? Cần gì phải phân biệt BQT với mem thường thế bác. Em thiết nghĩ anh em chơi với nhau vì đam mê thì chắc chẳng cần quan tâm đến những chức danh đấy chứ.

Ở đây có ai phân biệt BQT với mem thường đâu. Bro đọc ở đâu mà bảo mọi người phân biệt vậy. Chúng ta đều đam me HD như nhau mà.

jerrymouse

Active Member

BQT chẳng qua là những người được Mems bầu làm trọng tài tổ chức các hoạt động rồi tha hồ kêu phải có trách nhiệm với hoạt động của Hội. Đầy tớ của các Mems ý mà, nói vậy thôi chứ ai cũng thương lém!

Chỉnh sửa lần cuối:

MrAlexx

Active Member

Tại các bác nói BQT nghe nó cứ xa xa kiểu gì ấy :D. Gọi là trưởng thôn cho thân mật ^^

catdohieu

Nghịch HD đã lâu, bây giờ em mới về nhà đi làm các bác cho em tham gia với ạ.

huyhang

off nào off nào....em đang máu lắm rồi đấy.......

jerrymouse

Active Member

Trưởng thôn cho cái thời gian - địa điểm dự kiến để thống nhất đê!!!!!

duynokia

BĐH HD Thanh Hóa

Trưởng thôn cho cái thời gian - địa điểm dự kiến để thống nhất đê!!!!!

Hiện tại em đang bị đau chân nên không biết khi nào lành.Nay nhờ Hòa lên lịch cho anh em cái nhé.Nếu Hôm đó em lặc đi đước sẽ đi cùng các chiến hữu.Khổ quá cái hạn cuối năm này quả là tai hại.

cuonglasuco

Member

Cái chân của bác hôm nay thế nào rồi. Có đi lượn được ko!

vutrunghoa

Active Member

Lịch offline tất niên dự kiến vào ngày 07/02/2010

Các bác cùng thảo luận xem bố trí hôm đấy có được không nhé. Hy vọng là sẽ đông vui :D

Bên trên