OLED và SUHD – Kẻ tám lạng người nửa cân

Hang fish

Member
Có bác nào xài loa K950 cho tôi xin ý kiến về âm thanh so với những dạng loa chuyên nghiệp có khác biệt lắm không vì giá con này cũng không phải thấp

ba con ó

Member
Em muốn mua tivi cho quán cà phê không biết nên mua cong hay phẳng nhỉ, em thấy cong có mấy con KU giá cũng bình thường

single dad

Member
Có bác nào xài loa K950 cho tôi xin ý kiến về âm thanh so với những dạng loa chuyên nghiệp có khác biệt lắm không vì giá con này cũng không phải thấp
Loa K950 là dòng cao cấp nhất của ss rồi, công nhận con này nghe quá chất, em nghe lúc đi event, con này kết hợp màn hình cong nữa cho âm thanh khá mượt, nhưng hát hò karaoke thì khôn g nên đầu tư loa này

rocky1988

Member
Loa K950 là dòng cao cấp nhất của ss rồi, công nhận con này nghe quá chất, em nghe lúc đi event, con này kết hợp màn hình cong nữa cho âm thanh khá mượt, nhưng hát hò karaoke thì khôn g nên đầu tư loa này
Có gì nổi bật mà giá quá chát, gần 30 củ

ziczac_papa

Member
màn hình cong tôi không rành lắm nên mong các bạn tư vấn giúp ưu và nhược điểm của một TV màn hình cong so với một TV màn hình phẳng, tôi muốn chọn tivi khoảng 55 đến 65"

rùa con

Member
màn hình cong tôi không rành lắm nên mong các bạn tư vấn giúp ưu và nhược điểm của một TV màn hình cong so với một TV màn hình phẳng, tôi muốn chọn tivi khoảng 55 đến 65"
Nếu money không thành vấn đề thì chọn cong hay hơn bác, cong tạo cảm giác wide ảnh rộng chiều ngang cho trải nghiệm cine tại nhà

baconcuu

Member
Bác chọn cong KS 55" có tặng loa J7501 luôn thành 1 combo nghe nhìn tương đối chuẩn luôn

samsam89

Mấy siêu thị điên máy như DMX cũng tặng loa nhưng giá tivi em thấy cao quá, nghi ngờ họ tăng giá rồi tặng cũng như không
Không có đâu bác, đây là chương trình khuyến mãi tết của samsung mà, có muốn trừ $ không lấy loa cũng không được. Công nhận đợt này samsung tặng quà hoành tráng

thayboimu

Member
Tivi suhd có gì khác so với UHD năm 2015 vậy mấy huynh
sử dụng công nghệ Quantum Dot, các hạt nano vô cùng bé để đẩy dải màu hiển thị rộng hơn 1 tỷ 73 triệu màu gấp 50 lần so với TV bình thường là tầm 17 triệu màu, hơn hẳn so với trước đây

Bên trên