ONKYO S3100 Digital 5.1 sẽ đánh bại được Z5500?

Thế Anh

Ðề: ONKYO S3100 Digital 5.1 sẽ đánh bại được Z5500?

Các bác máu nâng cấp thì nên tích đạn lâu lâu rồi bắn 1 em gấu gấu cho đáng. Chứ cứ suốt ngày bán đi, mua lại mấy cái dòng Entry Level thì mệt mà chất lượng ko chênh nhau là bao. Em khuyên thật lòng đấy

khactuyen

Banned

Các bác máu nâng cấp thì nên tích đạn lâu lâu rồi bắn 1 em gấu gấu cho đáng. Chứ cứ suốt ngày bán đi, mua lại mấy cái dòng Entry Level thì mệt mà chất lượng ko chênh nhau là bao. Em khuyên thật lòng đấy

Câu này chuẩn ko cần chỉnh.

duycom

Ban Quản Trị

tình hình là mình bị đem ra bêu rếu trong thread này :(( oa oa :((

echip

Ban Quản Trị

+ 1 cho cái này, thế nên xài em z5500 4 năm rùi, vì muốn lên mấy em khác thì phải thực sự hơn hẳn, mà thế thì $$$$$$$ :D

seanconery

+ 1 cho cái này, thế nên xài em z5500 4 năm rùi, vì muốn lên mấy em khác thì phải thực sự hơn hẳn, mà thế thì $$$$$$$ :D

-Đồng ý với quan điểm này,các bạn nếu chỉ có nhu cầu xem phim HD thì nên lấy Z 5500.Tuy nhiên về hình thức thì em này không bắt mắt cho lắm.Nếu ai có nhu cầu trang trí cho căn phòng của mình thì em này không được phù hợp lắm.Các bạn đừng mong ước một dàn máy vừa nghe nhạc hay vừa xem phim hay ,điều này rất khó đối với điều kiện kinh tế của chúng ta.Nếu nghe nhạc các bạn nên mua thêm một dàn máy dân dụng hàng second hand là ok.Như vậy là vừa xem phim hay mà nghe nhạc cũng hay.
-Mãi mãi một tình yêu với z 5500 !

Bên trên