Paintball - chỉ quân đội mới được cấp phép tổ chức

Ðề: Paintball - chỉ quân đội mới được cấp phép tổ chức

Bác GEN cho hỏi HDVietnam Paintball Team nhà mình bây giờ thường bắn ở đâu vậy? S3G hay Trí Long? Mình là người mới.CHo mình tham gia với đc ko?^^

GENERALS

Ban Quản Trị

Bác GEN cho hỏi HDVietnam Paintball Team nhà mình bây giờ thường bắn ở đâu vậy? S3G hay Trí Long? Mình là người mới.CHo mình tham gia với đc ko?^^

Warm welcome luôn bác, bác thu xếp thời gian chung vui cùng a/e vào cuối tuần (chiều T7 hoặc CN) là ok ngay mà, hiện tại team hay sinh hoạt @ Trí Long , mặc dù đường đi xa nhưng tổng thể về cơ sở vật chất, dịch vụ, con người, chất lượng có thể xem là tốt nhất trong những paintball field tại VN hiện nay.

Warm welcome luôn bác, bác thu xếp thời gian chung vui cùng a/e vào cuối tuần (chiều T7 hoặc CN) là ok ngay mà, hiện tại team hay sinh hoạt @ Trí Long , mặc dù đường đi xa nhưng tổng thể về cơ sở vật chất, dịch vụ, con người, chất lượng có thể xem là tốt nhất trong những paintball field tại VN hiện nay.

Mình thì chả ngại đường xa.^^ Chỉ lo là mới tập bắn rùi vô làm bia cho mấy bác bắn thui.^^. Khi nào bắn thì bác post lịch lên đây cái nhé.^^.

dauxanh

bác Gen và Chip ơi! Tuần này mình giao lưu phát đi. nhóm bác đi sáng hay trưa gì thì tụi e đu theo hết..hihi.

godspeed

bác Gen và Chip ơi! Tuần này mình giao lưu phát đi. nhóm bác đi sáng hay trưa gì thì tụi e đu theo hết..hihi.

Đã lên lịch rồi đó, 13h - 17h, bắn xong sẽ ra giao lưu nhậu tre vàng :D

GENERALS

Ban Quản Trị

Đã lên lịch rồi đó, 13h - 17h, bắn xong sẽ ra giao lưu nhậu tre vàng :D

Ái cha cha..... nghe đồn có người đòi chuyển quán mới bí mật chứ ko phải tre vàng nhe...kakaka ^^

OK gà đen bác, chiều CN tuần này off giao lưu hoành tráng giữa team HD, Trí Long, Supercars của bro.v.v, sau đó chiều tất cả a/e chúng ta kéo nhau off chai đàm đạo tiếp ..heheh ^^

godspeed

hehe, mới tìm ra bro Gen, nhưng quên tên - để tạm tre vàng ^_^

vubistorm89

Chà chà.. có vẻ chủ nhật tuần này rất là máu chiến đây... các AE trọng tài tụi e cũng căng mắt ra bắt cho các bác nhá.... khổ dey khổ dey.
à đừng bắn trọng tài tụi e mà tội nhá các Pro

HIX CN này đi buổi trưa. Mà mình mới biết trưa CN mình bắt đầu học môn mới rùi. Thui để khi nào off thứ 7 mình đi.HIX chán thật.

dauxanh

OK gà đen.. hihi.. mà tình hình là tụi e chưa có team. Supercar là team của bác Tâm, tụi e chỉ chơi ké thôi. Bên HD có dư người thì cho tụi e tham gia team đội HD 2 nha.

Ái cha cha..... nghe đồn có người đòi chuyển quán mới bí mật chứ ko phải tre vàng nhe...kakaka ^^

OK gà đen bác, chiều CN tuần này off giao lưu hoành tráng giữa team HD, Trí Long, Supercars của bro.v.v, sau đó chiều tất cả a/e chúng ta kéo nhau off chai đàm đạo tiếp ..heheh ^^

GENERALS

Ban Quản Trị

OK gà đen.. hihi.. mà tình hình là tụi e chưa có team. Supercar là team của bác Tâm, tụi e chỉ chơi ké thôi. Bên HD có dư người thì cho tụi e tham gia team đội HD 2 nha.

Ủa cứ tưởng bác với mấy a/e là chung team của bác Tâm....kakaakak

Thế thì em xin mời các bác vào team HD nhà ta nhé, CN tới off sẽ bàn luôn 1 thể...hê hê ^^

GENERALS

Ban Quản Trị

Lịch bắn Paintball tuần này: 13:30 Chủ Nhật (27/11/2011) @ CLB Trí Long - Q.12, tuần này off cực hoành tráng do có nhiều team pro giao lưu với a/e ta, sau đó 4-5h chiều kéo ra quán off chai nhẹ nhàng đàm đạo luôn.

A/e thu xếp chút ít thời gian tham dự đầy đủ nhé.

Regards,

Chỉnh sửa lần cuối:

thangkho1987

Một trải nghiêm hoàn toàn mới với Airow Gun Paintball ^^

[video=youtube;AHW_z8tjBgM]http://www.youtube.com/watch?v=AHW_z8tjBgM&feature=player_detailpage[/video]
[video=youtube;VCh2QW4Ace8]http://www.youtube.com/watch?v=VCh2QW4Ace8&feature=player_detailpage[/video]

naminh71

Active Member

luật chơi game này thế nào nhỉ, bác nào hướng dẫn chi tiết giùm cái

dauxanh

mọi ng bỏ về buồn quá. Bên này bắn xong ra thì k còn ai luôn..híc híc...tôi qua giao lưu với TL xong mà giờ đầu còn quay quay...vào vp mà cứ như đang chỉnh mã nghiêng trong counter strike

GENERALS

Ban Quản Trị

mọi ng bỏ về buồn quá. Bên này bắn xong ra thì k còn ai luôn..híc híc...tôi qua giao lưu với TL xong mà giờ đầu còn quay quay...vào vp mà cứ như đang chỉnh mã nghiêng trong counter strike

Ps: do hôm qua lên trễ nên bắn trễ, lúc về các a/e HD bị bàxa & gia đình réo dzữ quá nên ko ở lại đi off chai cùng các a/e được, còn mỗi GEN & a.Chip nên thôi đi về luôn. Để chiều CN tuần sau off chai thì lâu quá, thôi GEN đề nghị tối T5 a/e tập trung khu vực trung tâm Saigòn off chai đê, xin mời các a/e Trí Long, dauxanh, a.Tùng.v.v. cùng nhau tham dự chém gió nhé ^^

Qua bên topic kia sinh hoạt chính nhé bác, topic này giờ dài quá rồi...
http://www.hdvietnam.com/diendan/10...ntball-cho-cac-e-hdvietnam-weekly-update.html

Bên trên