Paris By Night 106 : 1 show diễn hoành tráng

ayakech

Member
Ðề: Paris By Night 106 : 1 show diễn hoành tráng

Công nhận, tự dưng hý hửng xong thấy cmt 22h mới start hic hic. Tìm chỗ khác lẻn vào cánh gà coi vậy. Ae nào có cập nhật cái link dùm với.

Chỉnh sửa lần cuối:

Rosalie1411

Well-Known Member

vậy mà hồi đó nói gì là về bến tre đám cưới,chắc pr vậy để bán chạy đĩa,hj hj,nhớ nhất 2 bài song ca của cặp đôi Quang Lê & Mai Thiên Vân là : ngày xưa anh nói,cho người vào cuộc chiến,nghe mãi ko chán,bất hủ >:D<
p/s: hóng bác nào up dvd sớm nhất sẽ đc em tặng 1000 cái kiss \:D/

Nhớ nhau hoài, cho người vào cuộc chiến bác ợ!

chukaleng

Hàng này ngoài HDvietnnam và HDVNBits thì rất khó có thể có trang nào có trước. Lại hóng thôi.:(:)(:)((

MU557

Member

mỗi lần PBN ra bao nhiêu ng mong chờ nhỉ . các bác vào đây chém đi trong lúc đợi chờ là hp

quyslee

Well-Known Member

Hóng ....sốt ruột quá, có links là cuốc xúc múc táp ngay.

nguyenthienqui

Active Member

ngoài hàng có từ trưa rùi bác ơi, nhưng vẫn thik kéo torrent cho vui, 2dvd9 có 60k chứ nhiêu hehe

lamhoaanh

Member

Link đây nè bác HDVNbits.Org Phim Bo|phim hd|download|torrent|P2P|BitTorrent|Download|Movie
Nhưng coi chừng đang kẹt xe, em cặm cụi suốt giờ mới được gần 4 %. Thấy bảo 22h mới thông tàu, thông xe. Híc.
Bên đó mà bác chủ giữ được thì em up lên ngay fshare.vn cho các bác. Vì em đang công tác bên Hàn Quốc nên mạng nó trâu lắm, giữ seed hay upload thì ngon lành.

handheld12

Bác nào co file torrent cho em đi, viettorrent ko cho tải về vì không có acc mới đau

handheld12

Link đây nè bác HDVNbits.Org Phim Bo|phim hd|download|torrent|P2P|BitTorrent|Download|Movie
Nhưng coi chừng đang kẹt xe, em cặm cụi suốt giờ mới được gần 4 %. Thấy bảo 22h mới thông tàu, thông xe. Híc.
Bên đó mà bác chủ giữ được thì em up lên ngay fshare.vn cho các bác. Vì em đang công tác bên Hàn Quốc nên mạng nó trâu lắm, giữ seed hay upload thì ngon lành.

Sao mình tìm trên HDVNbits không thấy nhỉ :(

Habl66

Nóng ruột quá các bác ạ :D Bên all nâng cấp lâu quá. Không login vào được

Anh hai

Active Member

Thúy Nga lúc nào cũng hoành tráng, đáng chú ý là Mai Thiên Vân không SC với QLê, giờ lại chuyển sang song ca với Trường Vũ.

QL đang ở VN hốt bạc với những bà sồn sồn rồi nên MTV hét song ca với trường vũ phê hơn :)

HDefinition

Active Member

có chưa có chưa chưa có gì hết trơn chỉ thích bờ lu rây àh

binhhc

Moderator
Bác nào không chiến được FS thì sang bên 4S chiến nhé, đã có hàng rồi, nóng bỏng tay luôn. up.4share.vn_PBN 106
Trước mắt kéo bản D9 xem tạm, vài ngày nữa có sẽ kéo bản bluray xem cho đã.

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên