Paris By Night 109 - Kỷ Niệm 30 Năm

anhsona412

Well-Known Member
Ðề: Paris By Night 109 - Kỷ Niệm 30 Năm

cám ơn bác atn72 .e đã tải về.xem rất ngon.
mà có bác nao biết PBN 110 phát hành ngày nào k

sangdoba

Oh có hàng rồi đây, cám ơn atn72 quá nhiều!!!

lethongat

Mình vừa có link Torrent Paris By Night 109 DVD 5 (3 DVD), xin chia sẻ cùng bà con đây!
Nhớ bấm THANKS.

Đính kèm

• Paris by Night 109.rar
    63.5 KB · Xem: 315

vinh_co

Member

có bác nào có link DVDRip không ạ ? Ổ cứng em có hạn nên chỉ lưu được DVDRip thôi :(. Với lại mấy clip lẻ cho từng bài nữa

lethongat

Link torrent là số 1 rồi đấy, muốn clip lẻ thì sau khi down về tự xử thôi. đừng có mà được voi đòi hai bà Trưng!

tranhuuphuposco

Active Member

Đã đặt hàng bluray mà đến giờ vẫn chưa nhận được, dù đã có thông báo hàng đã về đến sân bay nhưng các anh hải quan mượn coi trước, hic.

andykjng

lam sao ma download duoc dvd paris by night 109 vay cac ban? cai nay la dvd hay sao? thanks cac ban lam on chi dum.

anh0424

Active Member

Thúy Nga lần này nhạc rất hay. Nếu bỏ cái hài kịch đi thì hay hơn nữa!

tiensoft

Hồi nãy cũng mới đặt hàng của một anh trên mạng, mai giao, hy vọng là mua đúng hàng gốc.

tusontay

Huyền Thoại

Có một bài hình như là Ảo Ảnh do Anh Tú hát. Xem bài đó cảm thấy Thúy Nga đang dần tiến tới đẳng cấp của Show biz Việt. :(

anh0424

Active Member

Có một bài hình như là Ảo Ảnh do Anh Tú hát. Xem bài đó cảm thấy Thúy Nga đang dần tiến tới đẳng cấp của Show biz Việt. :(

Cho vài đứa trẻ nó thể hiện, ko gây ấn tượng là tự động bị đào thải, bám mãi vào lớp ca sĩ đã thành danh sao được.

tusontay

Huyền Thoại

Cho vài đứa trẻ nó thể hiện, ko gây ấn tượng là tự động bị đào thải, bám mãi vào lớp ca sĩ đã thành danh sao được.
Tớ chỉ muốn Cut bài đó & bài đầu tiên ra khỏi đĩa thôi. :(
Chỉ tiếc bài đầu tiên đó em Tóc Tiên xinh quá. :D

Hư hỏng

Active Member
Re: Ðề: Paris By Night 109 - Kỷ Niệm 30 Năm

Tớ chỉ muốn Cut bài đó & bài đầu tiên ra khỏi đĩa thôi. :(
Chỉ tiếc bài đầu tiên đó em Tóc Tiên xinh quá. :D

Tiết mục đầu tiên hay mà bác!
Còn cái bài gì mà nhảy như điên ý thì cut đi là hợp!
Xem y hệt mấy đoàn hát dạo về quê mình biểu diễn, Chắc ông kễnh ca sỹ đó có quen biết với ai đó trong đội ngũ lãnh đạo của Thúy Nga!:D

huuminh

Member

Ca sĩ trẻ của Thúy Nga mình thấy ko bằng bên Asia. Asia có Đan Nguyên, Quốc Khanh, Phạm Tuấn Ngọc, Cát Lynh, Hà Thanh Xuân ... vừa có sắc vừa có tài, coi rất thích. Hài bên Thúy Nga số này thì .... hix ...

Tuy nhiên mỗi lân Thúy Nga ra dĩa mình đều nôn nao vì biết tiếp sau khoảng tuần nữa tháng là ...... ASIA cũng ra dĩa mới !!!!!!!! :))

kinhphuong

Well-Known Member
Mình thấy chất lượng ngày càng không tốt như trước nữa... có một sự hụt hẫng.

Bên trên