Phòng Chiếu HD 30m2...các bác vào tư vấn [HD Hải Phòng]

H 9999

Active Member
Ðề: Phòng Chiếu HD 30m2...các bác vào tư vấn [HD Hải Phòng]

Bác chém nhẹ tay chút cho anh em đu theo với :D

nặng nhẹ gì đâu bác ! :D nhưng em cũng muốn được làm một phòng cho mình và gia đình để thư giãn và quây quần bên gia đình cũng là cái bộ mặt của mình nữa...nhiều khi cũng cứ phải cố cố tí bác,,,chơi tầm thường nhiều khi nhanh chán lắm bác, bác cũng biết đấy thà ko biết gì thì thôi chứ thú chơi video và audio này có điểm dừng lại hẳn đâu chỉ mong cho nó tạm dừng lâu lâu tí bác ah. như em chơi con 46 in rồi thấy giờ bé tí tẹo ..đang muốn đổi con to hơn bác àh giờ thấy 60 hay 70 là hợp hơn.hiên tại con SAMSUNG 55 IN ĐỜI ES 8090 - 3 D ẤY CÓ CẢ WEBCAM VÀ MÀN HÌNH CẢM ỨNG , WLAN , 800 Hz .v.v.. có 2 ngàn euro nhưng em chưa thích chắc chờ thời gian ngắn nữa có 65..70 thì quất ! mình cứ upgarde nâng cấp lên dần dần bác nhỉ ? audio thì em có sẵn rồi cũng lỉnh kỉnh cóp nhặt ka ba nhá nhưng tạm thấy cũng ác ôn nông thôn nói thật với bác em mở có 1/2 thôi mà đồ cốc ly chai lọ trong tủ cũng rung lên bác à ko dám chơi lâu sơ hàng xóm nó kêu ! thấy bác gì kia khi nào hoàn thành xong phòng ốc em xin phép được đến chia sẻ học hỏi em cũng muốn làm một phòng riêng chứ giờ cũng chưa ok lắm...nói thật với bác nhà em thì ít người phòng ốc thừa mấy phòng nên muốn làm ấy mà... chắc cũng tính làm luôn 1 phòng sau này cho bọn trẻ con chúng nó xem hoạt hình với phim nhạc của chúng nó !
nếu bác cũng ở HẢI PHÒNG xin được mời bác khi nào có thời gian để đươc đến tư vấn em với ! chứ món HD này nói thật em gà mờ lắm bác àh !

Chỉnh sửa lần cuối:

minhtuantkh

Bác bốn số 9 nói bác chơi luôn màn hình 70" 3D tk thực thu không kính, em lại nghĩ là bác có rồi, hết hồn...vụ này em mới nghe trên Net nói thôi. Bác mà sắp có thôi em nghĩ cũng là đầu tiên ở VN đấy :D. Tiếc là em dân Thái Bình nhưng vào Nam 20 năm rồi. Hy vọng có dịp về lối Cát Bi được ghé thăm bác. Topic dàn của bác trên HDVN chỗ nào mà em không thấy.

boysanhdieuhp88

cảm ơn anh em đã luôn dõi theo,phòng của mình làm xong trước tết rồi.
cũng khai trương một buổi với anh em HD Hải Phòng rồi
dạo này đang làm một cái club nên bận ko lên diễn đàn với anh em được.
có gi mấy hôm nữa mình sẽ up lại ảnh phòng chiếu cho a e xem
thank :p:p:p:p:p:p

H 9999

Active Member

Bác bốn số 9 nói bác chơi luôn màn hình 70" 3D tk thực thu không kính, em lại nghĩ là bác có rồi, hết hồn...vụ này em mới nghe trên Net nói thôi. Bác mà sắp có thôi em nghĩ cũng là đầu tiên ở VN đấy :D. Tiếc là em dân Thái Bình nhưng vào Nam 20 năm rồi. Hy vọng có dịp về lối Cát Bi được ghé thăm bác. Topic dàn của bác trên HDVN chỗ nào mà em không thấy.

vâng bác ! rất vui được giao lưu và học hỏi từ bác ! thấy anh em chơi nhiều cái hay nên em đua đòi ấy mà ! mấy món này em cũng rất đam mê nhưng vẫn gà mờ mong được chia sẻ với các bác ! màn 3 D ko kính có nhiều rồi bác nhưng em máu chơi con ít nhất cũng phải 60 in bác à ko thì cỡ 70 như bác nói ấy là xinh tươi...vừa khung phòng bác à.chứ to quá ngồi nhìn được mỗi góc em cũng ko khoái ! em thì ko máu chơi máy chiếu vì ảnh nó ko đẹp ..và 3 D phải đeo kính em cũng ko khoái vì nhỡ đâu nhà có người già người cận hay lão thị đã đeo kính dày rồi mà họ có xem lại đeo chồng mấy cái kính vào mặt à ? nên em ko khoái ! chơi con 46 rồi thì giờ phải chơi con 60 trở lên chứ bé nhất định em ko chơi !
âm thanh kia của em cũng coi như đủ rồi lên được 11.2 rồi bác...nếu cần thiết em sẽ tiếp tục nâng cấp ! thấy anh em chơi nhiều kiểu hay quá em sẽ học tập !

hy vọng khi nào có dịp em sẽ mời bác ghé qua anh em giao lưu nhé...nếu catbi thì về nhà em 15 phút thôi ! mà quê bác thái bình chắc vẫn còn họ hàng ở đó chứ..em cũng hay chạy xe qua thái bình đi NAM ĐINH ...

Chỉnh sửa lần cuối:

luutuanvn

Cha mẹ ơi! đúng là hàng khủng long bạo chúa !:-O

thietbhl

Hàng khủng quá, tổng thiệt hại sau khi hoàn thành bao nhiêu vậy bác boy?

tuan_ipad2

Well-Known Member

Phòng xem khủng thật, thưởng thức HD sướng thôi rồi, có phòng riêng có khác

tunghoanh1987

đại gia :) như thế này quá khủng rồi. chỉ cần em có đôi loa và cái máy chiếu là em thích lắm rồi

thocon7278

căn phòng nhình sang quá bác ạ. Vào đây chắc ngủ quên luôn quá. :))

chucuoihp

Member

Tổng chi phí chỗ này hết bn vậy bác. Xem e cố được bn để còn đi thả lô hehe

boysanhdieuhp88

tổng chi phí làm phòng rơi vào tầm 100 củ bao gồm máy lạnh,hệ thống thông gió,hút ẩm...
chưa bao gồm thiết bị...trông lắt nhắt nhưng cộng vào thì tốn khiếp đấy các bác ah,phòng này của em 30m2 làm xong rút đi tầm 3m2 còn 27m2,được cái cách âm tiêu âm siêu khủng luôn...phòng bên dưới là phòng ngủ mà bật phim ầm ầm vẫn thoải mái....lâu không vào diễn đàn chúc anh em sức khỏe dồi dào...dạo này bận công việc ko lên thường xuyên được..hhee

lu05

Member
Ðề: Re: Phòng Chiếu HD 30m2...các bác vào tư vấn [HD Hải Phòng]

Niềm mơ ước của mình đây;))

loihue

Member
bác chủ cho xin mấy bức hình hoàn thiện để AE còn trải nghiệm và học hỏi.

Bên trên