Phòng chiếu phim mini của tôi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Thế Anh

Ðề: Phòng chiếu phim mini của tôi

Bộ này có bác nào thạo thạo quy ra thóc hộ em cái.. Để tối về em ngồi mơ mộng làm động lực cố gắng cày kéo...
<== Hic hic, Hometheater ở nhà : Case P4, màn 19" wide,tai nghe Logitech..... Nhiều lúc ngồi vẫn thấy thỏa mãn vô cùng :(
Màn 14 CRT cong veo đây thì sao [-X

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

Hometheater ở nhà : Case P4, màn 19" wide,tai nghe Logitech..... Nhiều lúc ngồi vẫn thấy thỏa mãn vô cùng :(

Cái này từ chuyên môn gọi là "tự sướng". Những ai có ưu điểm này thường ít khi viêm màng túi hoặc bệnh viêm màng túi đã ở vào giai đoạn tuyệt vọng.

HD 1080p

Bộ này có bác nào thạo thạo quy ra thóc hộ em cái.. Để tối về em ngồi mơ mộng làm động lực cố gắng cày kéo...
<== Hic hic, Hometheater ở nhà : Case P4, màn 19" wide,tai nghe Logitech..... Nhiều lúc ngồi vẫn thấy thỏa mãn vô cùng :(

Quan trọng là mình thấy thỏa mãn với những gì mình có :-bd, vậy mới là biết chơi, đâu cần phải đua theo người ta :cool:

ayakech

Member

Hì hì có 3 bác an ủi làm em khoái ghê :) .. Thôi thì vẫn tự sướng đều đều, bộ source càng ngày càng đầy đủ theo sở thích và nguyện vọng, xem đi xem lại 1 vòng lại thấy như mới.

Thế Anh

Cái này từ chuyên môn gọi là "tự sướng". Những ai có ưu điểm này thường ít khi viêm màng túi hoặc bệnh viêm màng túi đã ở vào giai đoạn tuyệt vọng.

Kỉ niệm............

Chỉnh sửa lần cuối:

X3350

Hix! không biết nói gì tạm lượm câu thơ :"..Giấc mơ con đè nát cuộc đời con..."

HTPC

Hỏi bác ptduc chuyện này ngoài lề chút,bác xài mạng gì mà được anh em bên hdvnnbit khen quá trời :D,mỗi lần down phim của bác luôn được max speed 80-90%.

CpT

ptduc đã viết:
P.S. Tớ xin bổ sung là phòng này tớ làm cách âm tường trần, tường 4 bên và sàn nhà, độ dày = 15cm bằng nhiều lớp, trong đó, "dày" nhất là lớp sợi thủy tinh khoảng 7cm. Cảm ơn anh em đã có lời khích lệ.

Bác nói thêm về khoản này cho em được mở mang tầm mắt được ko ạ?

TANDIEP

nhìn mà thấy mê người luôn không biết có khi nào bác mở cửa cho chiến hữu tham quan không

Buonban2u

Member

Còn lớn hơn phòng ngủ của mình nữa, khủng quá. Ko bt bác này có cho nghe thử ko? hồi trước có làm bên Ezone, cũng ko = phòng of bác này.

HyH

thấy giàn này 7.1 mà sao chủ lại nói không dùng Blu-ray, mà HD rip không thể ra 7.1, vậy sao tận dụng được 7.1 ta?

hix , chuyên nghiệp và khủng quá rùi :byebye: .hi nào có off chắc đề nghị off tại nhà chủ thớt để AE học hỏi thui :D

minh_hai

công nhận phòng chiếu phim đã thiệt...hix..khi nào có cơ hội cho anh em chiêm ngưỡng thì hay biết mấy.

ok_salem

Nhìn thấy phòng nghe nhìn của pác em có nằm ngủ cũng kô dám mơ. Nhưng được cái về nội thất phòng nghe nhìn thì chắc có khả năng làm đc giống pác. Khi nào hòan thiện thì up lên cho mấy pác chiêm ngưỡng. Chỉ có 1 câu " Hàng quá khủng". Em lạy pác.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên