phòng ngủ thợ hồ

huynhnhatlong

Ðề: phòng ngủ thợ hồ

nam mô a di đà phật ^:)^, lạy hồn lạy hồn ^:)^, thợ hồ Đà Nẵng mà dzầy thì chủ thầu ở đó ra sao, thôi, em quay về quê Đà Nẵng làm thợ hồ đây, ko có học hành gì nữa hết ^:)^

heheh, ban cung o da nang ha, tet ve da nang den nha minh, 2 anh den di tron ho nha

huynhnhatlong

mình ở HN, nếu định bán thì pm cho cái giá :D, ok thì ship hàng lun ko ah

dạ lâu nay em chưa buôn bán thiết bị ạ, nên khó cho giá quá,luc truoc em mua 53 bucks. em cũng chưa xài bao nhiêu, em còn giữ nguyên hộp. hay là bác cho cái giá thấy được em sẽ cho em nó lên đường ngay ạ

OMG, thợ hồ mà chơi dữ quá xá, em đang bán thuốc sâu (thiệt đó), mai mốt em thất nghiệp cho em đi làm trợ lý phụ hồ với nhé.

thangtb

Member

^:)^, lại thêm 1 chi tiết đáng lạy nữa, thợ hồ dùng tiếng anh lóng như thiệt ^:)^

HD_NT

Mấy bữa nay thấy báo chí đưa tin là mấy thằng thất nghiệp ở nước ngoài đua nhau sang VN làm thợ hồ mà em không tin , té ra nó thấy thợ hồ VN chơi HD + sài iphone nên nó đua nhau wa VN làm thợ hồ là đúng rùi . Mai em chỉ xin theo pác làm thợ phụ thôi cũng ngon ăn rùi !

hungss

tho ho nhu Bac thi cho em xin di lam tro ly cho Bac voi. Em cung dang tim cach doi doi nhu Bac day. Cong nhan con hang Hd cua Bac me that.

huynhnhatlong

tho ho nhu Bac thi cho em xin di lam tro ly cho Bac voi. Em cung dang tim cach doi doi nhu Bac day. Cong nhan con hang Hd cua Bac me that.

cam on bac, em di lam tho ho thiet a, vac xi mang gu ca lung ne. chang suong ich gi ghe tho ho ca dung co di theo con duong cua em

Zray

Member

dạ lâu nay em chưa buôn bán thiết bị ạ, nên khó cho giá quá,luc truoc em mua 53 bucks. em cũng chưa xài bao nhiêu, em còn giữ nguyên hộp. hay là bác cho cái giá thấy được em sẽ cho em nó lên đường ngay ạ
A đang ở đâu vậy? Đà nẵng ah, cho e địa chỉ và số đt. pm nhé, rồi e sẽ liên lạc.
Mà cái đấy a mua đc bao lâu rồi?

Erina

Ðề: phòng ngủ thợ hồ(giúp giúp em với các bác ạ)

tình hình là em chỉ có con macbook đen để chơi HD nhưng mà giờ nhu cầu của em nó đòi hỏi làm sao em phải vừa thưởng thức âm nhạc hoặc xem HD phim và vừa lước web vừa chat. Nếu em sử dụng macbook để xem phim va ca nhạc thì sẽ kô có máy để lước web va chat, nên em quyết định tăng cường thêm em desktop và macbook để chat, nhưng em đang phân vân có người muốn bán cho em Dell còn mới nguyên thùng chưa hề mở thùng bao gio như thế này http://www.xpbargains.com/xpricer.php/lowest_price_search__pid--XONEB8104.htm giá chỉ $650. kô biết em này cấu hình vậy chạy HD có mượt mà không. nhờ các bác vote hộ dùm em nếu được em sẽ rước em nó về ngày mai liền ạ.Sau một ngày phụ các anh thợ nề trọn hồ và vác xi măng cát sạn, làm việc mệt mõi nên em cần phải giải trí vào buổi đêm các bác ạ. Nhưng với cái ti vi màu trắng và đen cùng với cai máy nghe nhac thời xưa từ thập niên tám mưoi của thế kỷ trước ko hài long bao nhiêu nên em đành ngậm miệng cắn răng vứt bỏ chùng vào thùng rác, và dành dụm từ đồng lương ít ỏi của người thợ hồ chơi một phát để đổi đời, đời em khổ quá các bac ạ. Với tiêu chí rẻ và ít tốn kém vào cái phòng ngủ của em. Tiêu chuẩn cho ra hình ảnh hd và âm thanh năm chấm một từ cái xách tay cùi bắp của em và phụ trợ thêm cái karoki va 2 mic ko dây để khi nào em buồn em có thể cất cao cái giọng bò rống không thể tưởng tượng của em. vì nguồn phim và nhac của em được phát từ máy xach tay cùi bắp của em nên tam gọi la HTLAP.

Giá ngon đó bác.Bác mà ko mua thì giới thiệu e nhé.Em múc :))

huynhnhatlong

A đang ở đâu vậy? Đà nẵng ah, cho e địa chỉ và số đt. pm nhé, rồi e sẽ liên lạc.
Mà cái đấy a mua đc bao lâu rồi?

Minh co doc may bai cua ban co hoi ve HDMI cho home theater de nhan am tu lap cua ban, ban cu kiem mot day cap HDMI thu gan vao lap den Home theater de thu xem co nhan am tu lap ko, theo minh nghi se nhan duoc, hay thu di dau ton kem gi dau. con hien nay minh ko co o da nang, minh di xay nha o can tho roi, nen se ko lien lac voi ban duoc, xin loi, den giua thang 2 minh moi ve duoc, xin loi ban nhe

Erina

Ðề: phòng ngủ thợ hồ(giúp giúp em với các bác ạ)

da thua bac tinh hinh la chi co 1 em thoi, va bao cao la em da muc em no roi. de co moi hoi nao em gioi thieu bac nha. duoc ko?

He he.Ok .Em cũng máu em đấy quá :D Bao giờ có hàng mà giá cũng hạt rẻ như zị thì bác PM em với nhé

Zray

Member

Minh co doc may bai cua ban co hoi ve HDMI cho home theater de nhan am tu lap cua ban, ban cu kiem mot day cap HDMI thu gan vao lap den Home theater de thu xem co nhan am tu lap ko, theo minh nghi se nhan duoc, hay thu di dau ton kem gi dau. con hien nay minh ko co o da nang, minh di xay nha o can tho roi, nen se ko lien lac voi ban duoc, xin loi, den giua thang 2 minh moi ve duoc, xin loi ban nhe
thx bác, nhưng em vẫn muốn mua con đấy, vì nghe nhạc nữa cơ mà. Nên 2 tháng nữa bác vẫn muốn bán thì e sẽ liên lạc
thx again

huynhnhatlong

Tinh hinh la em co 250 GB ca nhac tu cac Trung tam ca nhac noi tieng nhu la Thuy Nga, Van son, asia, va Rainbow, bien nho van van va van van. Toan la nhung ca nhac moi phat hanh, Da so la DVD9 va vai DVD5 chat luong hinh anh goc. am thanh 5.1. ai thich thi chuan bi HDD minh se copy Mien phi cho cac bac. Neu Bac Nao co long thi cho minh xin uong 1 chut ca phe, Khong cho cung duoc khong sao het.
O sai gon: Bac nao o sai gon thi cho minh xin so dien thoai va minh se goi cac bac vao toi mung 1 tet hoac sang mung 2 tet 2009
O Da Nang: Bac nao o da nang thi cho minh Xinh so dien thoai va se goi cac bac vao sang Mung 3 tet 2009.

GamesLife

Cặp Mic giống của mình quá :D

Ps: Nhìn lại thì thấy giống mỗi cái Hãng + Không dây

michealvac

chứng tỏ việt nam mình giàu, thợ hồ mỹ chắc j đã đươc như vậy

halove

Quả này cứ gọi là ... rung bần bật! loa sát đầu giường, cuối giường thế kia cơ mà. Chúc mừng bác ... thợ!

Bên trên