PHÒNG TRƯNG BÀY THIẾT BỊ ÂM THANH, HÌNH ẢNH CỦA ACE HDVinhphuc

yellowriver

Banned
Ðề: Phòng trưng bày thiết bị âm thanh, hình ảnh của ACE!

Phong bac Du hoanh trang qua. Cho nay bay 2-3 man ace vua off vua thuong thuc hiend this OK qua ruin. Chuc mung bac nhe

Doandub&w

quả thật các cụ nhà ta nói ko sai chút nào ,được nọ thì mất trai anh em ạ,sét úp được giải trầm tốt thì giải cao lại ko đc như trước nữa ,{âm lượng của tiếng trép bé hơn đi}.tối qua mở cd Chế linh ,Hát cho người tình phụ, nge dọng bác Chế trẻ hơn ra và các giải mềm như bún,

Doandub&w

anh cũng thao tác rùi nhưng ảnh dung lượng lớn quá ko tải lên đc chú ơi.

tranvietha168

xin hoi bac chu mua con Krell o dau the ah? Bao nhieu tien ha bac? Em ket con Krell cua bac qua !!!

yellowriver

Banned

Góp mấy con cho chợ nó xôm nào.

6a0120a85dcdae970b0120a86d9c9b970b-pi

tuanphuong1826

Active Member

Box này lâu lâu không thấy bác nào ghé qua nhẩy? anh em dạo này bớt yêu HD rồi thì phải, chắc mai kiếm tiền quá đây...!

0986686958

Active Member

Tớ cứ ném vài cái ảnh hôm mấy anh em nhậu nhẹt Audio-HD hôm vừa rồi cho vui...
Nhạc nè...:D

Nhậu nè...:D

Còn mấy cái anh em về nhà bác Cường UB tiếp tục thưởng thức âm nhạc mà tìm mãi chẳng thấy đâu, về nhà bác Cường một số anh em còn nhắm mắt để cảm thụ âm nhạc và thi thoảng lại lắc đầu cái. chắc HT của bác Cường chưa thắng được thằng ''cay cay''. Vào đến nhà tớ thì anh em cũng tranh thủ uống nước chè và buôn chuyện nên quên không chụp cái nào...khất mọi người lần sau nhé!!!

mtv08

Well-Known Member
Nhìn các bác nhậu mà mình thấy toát hết mồ hôi lưỡi rồi, thèm nhậu quá trời...
Mình gửi các Bác VP một đĩa vừa mới chặt xong:

Chỉnh sửa lần cuối:

0986686958

Active Member

Lên Vĩnh Phúc đi bác Thu ơi:D:D:D

mtv08

Well-Known Member
Re: Ðề: Phòng trưng bày thiết bị âm thanh, hình ảnh của ACE!

Lên Vĩnh Phúc đi bác Thu ơi:D:D:D

Cám ơn lời mời của các Bác, nhưng dạo này sao nhiều việc thế, Cty tôi đang phải đảm bảo điện cho mùa nóng này, muốn dứt gánh ra đi mà khó quá. Các bác thông cảm cho, khi nào ranh rảnh tý sẽ vù lên ngay mà.

0986686958

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Phòng trưng bày thiết bị âm thanh, hình ảnh của ACE!

Cám ơn lời mời của các Bác, nhưng dạo này sao nhiều việc thế, Cty tôi đang phải đảm bảo điện cho mùa nóng này, muốn dứt gánh ra đi mà khó quá. Các bác thông cảm cho, khi nào ranh rảnh tý sẽ vù lên ngay mà.

Vù lên mấy ngày bác nhé, nhớ AE HDHD quá:D:D:D

0986686958

Active Member

topic này mình thấy CLB nào cũng mờ hết:))

tronghang

Cái này chơi phải đầu tư nhiều tiền nên ae cũng ít sắm hàng mới để show, ko biêt VP thế nào chứ hd-hd a e chưa thực sự nhiệt tình, có nhiều a e có nhiều đồ đấy nhưng có nhiệt tình show hàng cho a e chém đâu.

Đây là bộ dàn của ông già em. Nhà ko có phòng nghe các bác à. ảnh chụp từ ngày mới tham gia HD_HD.
http://www.hdvietnam.com/diendan/154-hai-duong/207071-phong-trung-bay-thiet-bi-am-2.html

Chỉnh sửa lần cuối:

tuanphuong1826

Active Member
Re: Ðề: Phòng trưng bày thiết bị âm thanh, hình ảnh của ACE!

Cái này chơi phải đầu tư nhiều tiền nên ae cũng ít sắm hàng mới để show, ko biêt VP thế nào chứ hd-hd a e chưa thực sự nhiệt tình, có nhiều a e có nhiều đồ đấy nhưng có nhiệt tình show hàng cho a e chém đâu.

Đây là bộ dàn của ông già em. Nhà ko có phòng nghe các bác à. ảnh chụp từ ngày mới tham gia HD_HD.
http://www.hdvietnam.com/diendan/154-hai-duong/207071-phong-trung-bay-thiet-bi-am-2.html
Bác cũng đam mê HD sớm ghê nhỉ, kính nể bác đấy, em thì thích lâu rồi nhưng mà cho đến gần đây mới chơi nhiệt tình thôi, bắt đầu từ PC bác ạ, từ năm 2002 em đã ước mình sẽ có một chiếc PC "khủng" rồi. giờ vẫn chưa thực hiện được, nhà em ở tận trung du, gần dân tộc ấy, nghèo lắm, giờ đi làm em mới dám mua sắm đồ HD đấy bác ạ!

tronghang

Lúc mình còn SV thường xuyên xuống chợ Sắt HP mua đài casstte mê đến nỗi có tiền chỉ dành vào việc mua đài, có lúc nhiều phải lên đến gần chục cái, sau thì cho đi hết, giờ còn đâu 3 cái. Còn mấy bộ dàn hi-fi thì ông già mình chơi thôi chứ mình ko đủ tầm.
Đang up tặng anh em hd-VP 1 CD hàng tuyển mà mạng chậm quá chắc mai mới đc. Đĩa để test dàn thì em hơi bị nhiều.

0986686958

Active Member

Lúc mình còn SV thường xuyên xuống chợ Sắt HP mua đài casstte mê đến nỗi có tiền chỉ dành vào việc mua đài, có lúc nhiều phải lên đến gần chục cái, sau thì cho đi hết, giờ còn đâu 3 cái. Còn mấy bộ dàn hi-fi thì ông già mình chơi thôi chứ mình ko đủ tầm.
Đang up tặng anh em hd-VP 1 CD hàng tuyển mà mạng chậm quá chắc mai mới đc. Đĩa để test dàn thì em hơi bị nhiều.

Cám ơn đời, cám ơn HD đã cho tôi những người bạn như bạn:):):):):)@};-@};-@};-@};-@};->:D<>:D<>:D<>:D<>:D<

tronghang

Album Khánh Ly hàng tuyển chọn, em cho rằng cd này đc thu âm cực chuẩn, vocal rất chi tiết, các bác nghe thử nhé, thiếu 2 bài e sẽ úp sau.
Free Cloud Storage - MediaFire

Bên trên