Phòng xem HD mới hoàn thiện của mình

nguyenquang612

Ðề: Phòng xem HD mới hoàn thiện của mình

Chỉ có 2 hình post HD, còn lại 7 hình post WC --> khoe WC chắc luôn

Nhưng mà cũng khen vài lời để bác đỡ buồn. Thấy WC của bác còn gọn gàng và đẹp hơn chỗ ngủ của bác nữa hihihih

Chỉ có 2 hình post HD, còn lại 7 hình post WC --> khoe WC chắc luôn

Nhưng mà cũng khen vài lời để bác đỡ buồn. Thấy WC của bác còn gọn gàng và đẹp hơn chỗ ngủ của bác nữa hihihih[/QUOTE

Tôi nói là phòng xem HD chứ có phải là thiết bị HD đâu... hehe

eChipShop

Tưởng là bác giới thiệu nội thất
Đồ đạc cũng đẹp :)

noob

Member

miềng cũng cố làm 1 dàn HD trong toilet cho anh em xem chơi ;))

b00_pz0

bác bố trí thế này ngủ ngỉh kiểu j?nhà rộng bác bố trí phòng riêng đi!bỏ ưa phần ưc đi phản cảm lắm!

sondien

Bác có kéo thêm ste vào trong WC không. Nếu có thì nhất bác rồi. Vừa I, vừa tắm vừa nghe nhạc. Tuyệt quá.
:-bd

phamhavn

Member

Thôi bác ơi! Nom phòng và bộ HD cũng đáng mơ ước đấy chứ!

SellAccount

Một màu đỏ rực. Bác này chắc ở miền Bắc ^^

thuctn

Member

hehe !! Với tầm ấy tiền em làm ngay 1 con máy chiếu, 1 phát HDplayer + 1 dàn loa 5.1 để xem HD... vừa gọn, vừa đẹp và sướng con mắt hơn của bác nhiều lần. Ở nhà em chiếu thẳng lên tường sơn nước trắng... đẹp như mơ!Chỉ có thế mới đúng cảm giác "đem rạp chiếu phim về nhà" !!!
Dàn HD của bác trông xấu quá... 1 đống lằng ngoằng như thế kia chỉ tổ làm ổ cho gián mà thôi !

phs410

hehe !! Với tầm ấy tiền em làm ngay 1 con máy chiếu, 1 phát HDplayer + 1 dàn loa 5.1 để xem HD... vừa gọn, vừa đẹp và sướng con mắt hơn của bác nhiều lần. Ở nhà em chiếu thẳng lên tường sơn nước trắng... đẹp như mơ!Chỉ có thế mới đúng cảm giác "đem rạp chiếu phim về nhà" !!!
Dàn HD của bác trông xấu quá... 1 đống lằng ngoằng như thế kia chỉ tổ làm ổ cho gián mà thôi !

em ủng hộ bác. Nhưng mà phòng nó kín kín 1 tí mới giống Megastar. Dẫn người yêu về nhà xem phim ma ở nhà như thế thì 8->8->8->

fankaka8

Member

pác khoe giàn HD hay khoe nội thất vây.em la người học về kiến trúc.thấy cung thường thôi

pt81

Member

Có khi bác để bộ HD vào toilet khéo lại hợp hơn :D, sorry em đùa tí cho vui, nhưng nói thật là bác khoe khoang không phải lối.

pt81

Member

BÓ TAY TOÀN TẬP LUÔN, CHÚC BÁC CHỦ KHOE HÀNG KHÉO HƠN Ạ.

Bên trên