[QC] "Bắt bướm" và đổi quà cùng iButterfly

sua

đẹp hơn Nha Trang nhiều ấy nhưng em thấy gái Thái ko đẹp bằng gái vn mình đâu ,đc cái bên đó đồ ngon hơn và trái cây cũng ngon hơn nữa ,ăn không ngán.Phu kẹt thì quá tốt rồi ,đang hy vọng săn được bướm chúa :d

PSVITA

Member
Ðề: [QC] "Bắt bướm" và đổi quà cùng iButterfly

săn được ĐỦ 5 con đi rồi tính tiếp nhé ,mình cũng hy vọng là sẽ bao trọn gói 5 ngày 4 đêm gì đó tha hồ mà rong chơi toàn cái thành phố biển này .Hẹn mấy bác ngày mai tại galaxy nguyễn du luôn vào đó bắt bướm thôi không xem phim gì cả

hd6850

Member

ngày nào mình cũng thấy nhiều điểm hết nhưng hôm đó thì chỉ galaxy là có bướm cuối xuất hiện ở đó thôi bác đi mấy chỗ khác là nhầm địa chỉ đó nhé :))

jacktruong

Re: Ðề: [QC] "Bắt bướm" và đổi quà cùng iButterfly

ngày nào mình cũng thấy nhiều điểm hết nhưng hôm đó thì chỉ galaxy là có bướm cuối xuất hiện ở đó thôi bác đi mấy chỗ khác là nhầm địa chỉ đó nhé :))

mấy chỗ khác thì hình như hôm đó không có đâu tất cả chỉ dồn lại điểm hôm ấy thôi đấy,tuần trước mình mở bản đồ lên thì chỉ thấy mỗi 1 điểm là parkson hùng vương

deadline

Member

hồi tuần 1 tại diamond plaza nè các bác ,chắc là lần này ở galaxy nguyễn du cũng sẽ đặc ngay đại sảnh cho dể chơi

nmb48

Member
nhạc hôm ấy bật i đùng không nghe được gì cả cứ giơ điện thoại lên mà bắt bướm thôi không để ý những thử xung quanh mình

gái núi

Member
có ai còn trụ lại được không mình về rồi vẫn không kiếm được nên đành lấy 4 con đổi quà tiếp thôi mấy bác ơi ,chúc các bác bắc đc bướm chúa :D

PSVITA

Member

mình mới vừa tới thôi bác nhé ,đang tìm bướm đây vì có đủ 4 con rồi nên nếu mà bắt được thêm con bướm cuối cùng nữa là đủ bộ luôn còn không thì lại đổi quà tiếp vậy,quà tuần trước xài chưa hết nữa :))

laxanh

Member

vậy có ai bắt được bướm trùm cuối chưa ? đang hóng tin mấy bác ,anh em hdvn hình như chưa ai săn được con bướm này thì phải toàn là mấy em bướm quý loại 2 để đổi quà thôi

sua

hình như chưa bác ạ nếu có thì có người la lên rồi vẫn chưa thấy ai bắt được toàn là biểu diễn văn nghệ rồi múa cái điệu nhảy AXE gì đó ,nhạc nhẻo bật um tỏi lên hết ,bắt bướm mà chóng cả mặt luôn

lara_croft

Member

mình cũng về sớm quá nên không hóng được cùng các bác rồi,có ai chụp hình thì up lên cho anh em nhé ,mình mê bắt quá mà quên luôn cả chụp ảnh mấy em rồi :(

Keither

Member

đến tận hôm nay mới biết chương trình này
chán

deadline

Member

có hình rồi đây đúng là không ngoài dự đoán các bác nhỉ ,cuối cùng cũng có 1 bạn nữa thắng giải chuyến du lịch

Bên trên