[QC] "Bắt bướm" và đổi quà cùng iButterfly

PSVITA

Member
Ðề: [QC] "Bắt bướm" và đổi quà cùng iButterfly

tuần cuối ,của mình mất hết các bướm tuần trước rồi :((

gái núi

Member
Re: Ðề: [QC] "Bắt bướm" và đổi quà cùng iButterfly

tuần cuối ,của mình mất hết các bướm tuần trước rồi :((

hôm nay có thêm 1 con nữa rồi đó ,mình bắt tổng cộng cũng đc hơn trăm con rồi ,tuy nhiều nhưng toàn là bướm thường thôi ,1 con bướm xanh lá là chấp tất cả mấy em còn lại =))

hd6850

Member

con đó mà bắt được thì được lên hình ngay đó chứ nên muốn bắt nó cũng chẳng phải dể dàng gì đâu ,uống 1 viên thuốc may mắn x1000 lên thì cơ hội mới dể dàng như mấy em bướm còn lại :D

deadline

Member

hôm nay hình như có thêm con bướm màu nâu phải không mọi người ,tự dưng hôm nay mình không còn thấy cái điểm xuất hiện bướm nữa sau mà bắt đây

sua

mình mở lên thì đã thấy lên 4 con rồi đó ,bên ngoài thì vẫn là 0/5 ,tuần này có vẻ là dể bắt hơn tuần trước bướm nhiều hơn nhưng nó cũng lẫn vẫn mấy con bướm mình bắt rồi nên nhìn vào cũng rối quá

sua

em được lên báo nè mấy bác ơi còn ai trong ảnh thì mấy bác tự đoán nhé ,đang mãi mê bắt mà có người chụp lúc nào không hay luôn ^^
Trong suốt thời gian vừa qua, nhãn hàng Axe đã kết hợp với Dentsu Việt Nam trong việc sử dụng ứng dụng iButterfly để tạo ra một chương trình “Săn thiên thần Axe nóng bỏng” đầy ấn tượng.
Chỉ với một thao tác cài đặt đơn giản iButterfly trên các thiết bị Android hay iOS, các bạn đã có thể tham gia chương trình ngay. Giải thưởng lớn thứ 2 đã được trao, và đọng lại trong lòng những người tham gia là những ấn tượng hết sức tốt đẹp.

Bắt bướm đổi quà – nhà nhà phấn khởi:

Chương trình của Axe đã diễn ra được 2/3 chặng đường, với 2 chuyến du lịch đi nước ngoài đã có chủ. Một trong những điểm chung của cả 2 buổi event lớn là đã có rất nhiều người đến tham gia chương trình, những nam thanh nữ tú năng động, cá tính muốn khám phá và trải nghiệm những điều mới mẻ. Khởi đầu là thế, nhưng rồi cuốn theo sự hào hứng của chương trình, đã có rất nhiều người cùng đến tham gia, đủ khắp các lứa tuổi. Có thể thấy, với vai trò là một ứng dụng di động, iButterfly đã kết hợp rất thành công với Axe trong việc thu hút được sự chú ý của những người tiêu dùng trẻ tuổi.

Các thiên thần Axe hướng dẫn cài đặt ứng dụng iButterfly

Một số bạn đã chia sẻ rằng, việc tham gia chương trình này cũng thú vị hơn những chương trình đổi voucher lấy quà như trước đây, bởi với “Săn thiên thần Axe nóng bỏng” các bạn còn được tham gia vào một trò chơi tập thể mới lạ nữa. Mỗi khi ngồi ở café hay mua sắm trong các trung tâm thương mại lớn, địa điểm diễn ra chương trình, các bạn có thể tiêu khiển bằng việc bắt bướm để đổi quà. Có nhiều người xung quanh cũng thấy khá lạ khi các bạn thực hiện những thao tác như thế, và sau khi hỏi thăm thì họ cũng đã tham gia sử dụng ứng dụng một cách rất hào hứng. Và hầu như ai cũng mong muốn rằng có càng nhiều chương trình như thế diễn ra trong tương lai hơn nữa.

Người trong cuộc nói gì:

2 bạn đầu tiên đoạt được giải thưởng lớn, một chuyến đi Singapore và Hong Kong, đã chia sẻ với phóng viên về những cảm nhận của họ đối với chương trình:

Bạn Lê Xuân Trường, người chiến thắng trong tuần đầu tiên với chuyến đi Singapore: Mình thật sự rất vui và hạnh phúc khi đạt được phần thưởng này. Trò chơi thật là dễ thương và dễ chơi. Mình cảm thấy thích ngay khi người mặc áo thiên thần giới thiệu. Minh chơi chỉ vì thấy thích thú, nhưng không ngờ, trúng luôn cả giải thưởng lớn nữa. Mong rằng sau này sẽ có nhiều chương trình như vậy nữa để đêm đến nhiều niềm vui cho mọi người hơn. Đặc biệt, qua chương trình, mình cũng có ấn tương khá sâu về nhãn hàng Axe nữa. Mình sẽ tham gia những chương trình như thế này nhiều lần nữa, bởi ứng dụng thật sự không khó sử dụng mà còn có tác dụng giúp cho mình vui nữa. Mình thật sự cảm ơn công ty Axe và chúc công ty sẽ tiếp tục trở thành nhãn hàng yêu thích của mọi người.

Bạn Phạm Đức Tuấn, người chiến thắng trong tuần thứ 2 với chuyến đi Hong Kong cũng có những cảm nhận tương tự như vậy. Theo Tuấn, mới đầu khi đọc qua mô tả cách chơi, Tuấn cũng không thấy có gì hấp dẫn lắm. Tuy nhiên, sau khi tải về thử để trải nghiệm, Tuấn mới thấy ứng dụng thật sự là thú vị, và càng chơi thì càng ghiền. Chính vì thế, Tuấn đã chia sẻ với nhiều người khác, bạn bè cũng như gia đình để cùng chơi với nhau và cùng nhận quà. Tuấn hi vọng rằng sẽ có nhiều chương trình như thế hơn nữa trong tương lai, và chắc chắn rằng bạn sẽ tham gia hết mình với những chương trình này.

Bạn Phạm Đức Tuấn với phần thưởng là một chuyến đi HongKong khi săn được Nữ hoàng Bướm

Rất đông bạn trẻ thích thú “săn” bướm và nhận quà ngay tại chỗ

Cận cảnh bộ sưu tập bướm

Thích thú khi nhận quà

Nguồn: 24h

PSVITA

Member

dùng ipad bắt ngon hơn bướm bay nhiêu hơn nên ngồi 1 chỗ mà bắt khỏi phải xoay máy đi đâu cả ,hôm nay mình thấy thêm bướm quý màu xanh xuất hiện đấy nhưng vẫn chưa săn được em nào :(
hôm nay chưa có bướm xanh đỏ xuất hiện đâu ,mai nó có 250 con xuất hiện nhé ,giờ thì cũng chỉ mới có 3 con Xanh,Nâu và Tím thôi à :(

nmb48

Member
3G định vị chuẩn xác hơn wifi đấy nên nó mới hiện mấy địa điểm có tổ bướm chính xác được ,wifi tuy nhanh và tiết kiệm pin nhưng ra ngoài đường thì coi như tạch cmnr ^:)^
nhưng nếu bắt bên trong galaxy thì chắc mình cũng bật wifi cho tiết kiệm pin

deadline

Member

trong rạp có gần chục điểm phát wifi ấy chứ vào đó bật wifi lên 3g nó tự động off à ,dùng 3g mỗi tội tốn tiền mà tốc độ lại chuối nữa ,đang bắt mà nó rớt mạng thì hỏi sao không ức chế nhé :))

hd6850

Member

3G nó duy trì sóng tốt nhất là ra đường ấy ,wifi chỉ bắt quanh quẩn trong siêu thị hay trung tâm mua sắm thôi còn ở ngoài công viên thì bắt buộc phải dùng 3G rồi

lara_croft

Member

hôm đó chắc là chỉ bắt trong Galaxy thôi à nên trong đây nó có sóng wifi ấy ,bậc wifi lên là chiến thôi khi nào mất sóng thì nó chuyển lại 3G không lo bị tịt sóng đâu nhé

mà hôm nay có thêm bướm đỏ xuất hiện nữa đấy 1 trong 2 bướm quý của tuần

sua

mình thích du lịch hơn bác ơi chơi mấy cái kia thì chán lắm vì hàng công nghệ thì cũng có hết rồi trúng mấy món quà nho nhỏ như dầu gội AXE thấy cũng vui rồi còn giải đặc biệt thì với mình bự như mấy chuyến du hí thế này mới sướng

PSVITA

Member

hàng công nghệ nó hấp dẫn hơn đó bác nhất là những món hàng công nghệ mới ra chẳng hạn dùng cái này mà săn thì đảm bảo là thả ra sẽ có mấy hunter chuyên nghiệp vào vờn liền :))

gái núi

Member
ai mà may mắn thế nhỉ ,mình cũng đang mở máy lên tìm thử nè mà không thấy con nào màu đỏ thế này cả :(

nmb48

Member
trích ra sao hay thế bác ,máy em mini giá rẻ mình thấy nó ko chạy đc chắc down cái này về là chiến tốt nhỉ

hd6850

Member

cái này dành cho mấy em giá rẻ không tải được nè hoặc các máy đang dùng rom coook không thế vào đc store nên đây là giải pháp duy nhất thôi đó
hôm nay lại có bướm đỏ xuất hiện phải không các bác

sua

mốt mới tới phải không mấy bác,đợi gặp mấy chị bướm thật mà sao lâu quá ,hy vọng là không đổi người dàn 5 em bướm trước đó đã quá ngon rồi ,vừa bắt bướm ảo vừa vờn với bướm thật :))

lara_croft

Member

chắc cũng là mấy bạn cũ thôi bác vì 2 tuần em thấy điều là người cũ đó ,nhưng em chỉ quan tâm đến bướm ảo thôi ,còn bướm thực thì thế nào cũng được miễn mình bắt được đủ trọn bộ 5 con là ngon rồi

deadline

Member

Phụ kẹt luôn ,khu này tắm biển ăn hải sản như ở Nha trang mình vậy nhưng biển đẹp hơn và dịch vụ cũng tốn hơn nhiều lần nữa đấy ,đặc biệt là nước biển ở đây rất trong ,trong xanh

Bên trên