[QC] Fshare ra mắt gói tiện lợi mới

Fshare

Moderator
Ðề: [QC] Fshare ra mắt gói tiện lợi mới

cho em hỏi muốn download từ IDM mà không cần login fshare.vn được không ạ? em đã add tài khoản fshare vào idm nhưng không tự download được (đã kích hoạt donwload live)
//idm bản quyền

Chào bạn,

Bạn vào mục thiết lập rồi -> click chọn activate direct download -> xác nhận nhé, cảm ơn bạn

Thân,
Fshare

Codon05

Well-Known Member
Ðề: [QC] Fshare ra mắt gói tiện lợi mới

Định góp y mà thôi, giời hạn cả số lần vs thời gian, người dùng cuối cùng vẫn thiệt, nói chung là nên bỏ công đi mua point rẻ còn 20%

peterzuma

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: [QC] Fshare ra mắt gói tiện lợi mới

Có vẻ bạn vẫn chưa hiểu nội dung nhiều người muốn nói ở đây :(
Nếu đã ra gói này,đã giới hạn lượt tải rồi thì không nên giới hạn thời gian nữa!
10 lần tải (10 lần getlink) trong vòng 12h mình thấy không hợp lý và dường như đang bắt ép người dùng!

Bạn có nói là thời gian code hiệu lực là 12h,tức trong 12h đó người đăng ký phải dùng hết 10 lần lấy link Maxspeed từ Fshare nếu không muốn bỏ phí :>
Và thế là anh bạn người dùng chúng ta lấy link 10 file mỗi file khoảng 20Gb,Pause lại tải dần dần! ;)) Đang 80% bỗng 1 sự cố bất ngờ nào đó,anh bạn này không thể Resume theo cách bình thường được mà chỉ còn cách Paste link mới vào mới tải được.Nhưng mà giờ hết 10 lượt rồi biết làm sao :( SMS lần nữa lấy 10 lượt tiếp X_X

Chuẩn quá rồi, cho lấy 10 lần link VIP ko giới hạn time thì OK đấy. FShare đừng tận thu quá

Bên trên