[QC] FSHARE.VN – Đế vương ngủ quên đã bừng tỉnh

cobra4eye

Active Member
Ðề: [QC] FSHARE.VN – Đế vương ngủ quên đã bừng tỉnh

thiệt hôn, đừng dụ m nha, bị gạt hoài ah

coduocgidau

Uploader

Vũ Như Cẩn nếu không muốn nói là tệ hơn

v_anh

Well-Known Member

Ở Việt Nam thì mấy ai chơi được torrernt hả bác :)
Direct-Link vẫn là số 1 (không nói fshare)

Có gì đâu mà ko chơi được bác, mà cũng đâu cần VN chơi nhiều. Em thì lại rất hiếm khi tải Direct Link, vì ko có Acc VIP thì tải đến tết mới được bộ phim, toàn Torrent, cứ Kickass với Viettorrent mà chơi, nhanh cực kỳ luôn, Free, cái gì cũng có mà nhất là ko lo ngắt giữa chừng phải tải lại.

bca258nt

Well-Known Member

Có bác Mod nói fs là đế vương rồi thì ae yên tâm sử dụng dịch vụ đi, đừng đòi hỏi gì thêm nữa nhé! Người uy tín nói là đúng đó ae nên tôi (fs) không cần phải bận tâm đến mấy cái thắc mắc vớ vỉn mà cũng chẳng cần phải fix cài gì cả....!

phithien

Well-Known Member

Torrent khác thì khó khăn, chứ kickass chỉ cần cài Utorrent. lên kickass chọn phim, tải cái file *. torrent nhỏ nhỏ xinh xinh. dùng Utorrent down, thế là xong. học chưa xong cấp 1 chắc cũng làm được. Anh em chưa quen, thấy khó khăn, chứ 5 phút là làm chủ cuộc chơi.
Em giờ dẹp Fshare cho nhẹ đầu.

yulawinlaw

Re: Ðề: [QC] FSHARE.VN – Đế vương ngủ quên đã bừng tỉnh

Torrent khác thì khó khăn, chứ kickass chỉ cần cài Utorrent. lên kickass chọn phim, tải cái file *. torrent nhỏ nhỏ xinh xinh. dùng Utorrent down, thế là xong. học chưa xong cấp 1 chắc cũng làm được. Anh em chưa quen, thấy khó khăn, chứ 5 phút là làm chủ cuộc chơi.
cái này gặp phải film hay file ít người quan tâm thì chỉ có ngồi khóc. cái gì cũng có lợi và hại, bạn bỏ fshare thì vẫn còn những người khác vậy. đừng kích động đám đông nhé :v

Đau thật, không biết có phải gậy ông đập lưng ông. Đã tốn tiền đăng cái [QC] này lên bây giờ lại là cái cớ để bà con cô bác lôi ra chửi te tua.

đi vào xem rồi lại thấy thất vọng

quanhatinh

Âu cũng chỉ tại cái Tool quá dỡ, lỗi quá nhiều

nevol

Active Member
giao diện vẫn hơi bất tiện để đổi point :D ý kiến mình chỉ có vậy

Codon05

Well-Known Member

Mấy ai có line giganet như bác, cũng mấy tor nào mà lên nổi 1Gb/s

Chả biết Đế vương hay Điếc vương nữa. account mình Vip 60 ngày mà down thời điểm rạng sáng còn thua cả mediafire nữa.

Fshare dạo này download hay gặp tình trạng lỗi 1310. 1 link mình phải nhấp 1 chục lần mới download được. Tốc độ thì theo mình thấy là khá chậm.
Tên lửa ra sau như mình lại thấy tốc độ cũng tầm gấp đôi Fshare tuy không ổn định.

ProSkyR

Well-Known Member

Liên quan gì đến cấp 1 ở đây vậy @@
Bản chất của direct link chỉ là click, nếu nói đơn giản thì đơn giản, phức tạp thì phức tạp. "Thời gian" chính là thước đo chính xác nhất, torrent nhược điểm nhiều hơn ưu điểm.

quần_tà _lỏn

Active Member

Sáng mới tải lại cái tools fs! Cài lên nó bảo "xóa cái cũ nha?" OK! Cài xong - chạy - click new - pass link folder - list hiện đủ cái file - bấm play - tèo 1... tèo 2... tèo 3...... cả cái list tèo hết! Stop - dẹp fs!

KSAS

Member

fshare.vn còn ban IP US ko :\
hồi còn ở VN mình có xài chút đỉnh rồi chuyển sang đây phải dùng VPN nhưng chỉ được 200KB/s :\

Bên san Jose (USA) cứ gọi là phà phà, mạng mạnh cứ > 2 - 6MB/S (tốc độ thực dowload trên IMD) còn mạng phổ thông > 1,2MB/S. Nên mới là cái VIP hai năm nè.

dinhchungcm

Active Member

Mình cũng thấy FSHARE lâu nay ngủ quên. Nay thông tin là đã tỉnh ngủ và cấp tốc thực hiện một DỰ ÁN Cải Lùi rất hiệu quả.
Gần tháng nay Fshare Tool cứ down dở dang thì phải down lại từ đầu, bất kể là đã down được bao nhiêu.
Hãi cho sự cải tiến và tỉnh ngủ của Fshare quá!!!

longmyth

Fshare bây giờ ko hỗ trợ xem phim online trên XBMC nữa. Rõ chán...nâng với chả cấp.F.u.c.k

rokdiz

Member

Bên san Jose (USA) cứ gọi là phà phà, mạng mạnh cứ > 2 - 6MB/S (tốc độ thực dowload trên IMD) còn mạng phổ thông > 1,2MB/S. Nên mới là cái VIP hai năm nè.

Mình ở LA xài account uploaded down max 14MB/s còn ông fshare này VIP nhưng vẫn lết.

Bên trên