Red Alert! Báo động đỏ!

trongh

Ðề: Red Alert! Báo động đỏ!

Đồ họa của RA3 rất đẹp, không phản này chi khi chơi bản này.

phuongtru

Ai đã chơi hai phần trước thì không thể bỏ qua phần này được.

vtt234

Làm ơn đi, tui chơi nhiều bản RA rồi nhưng bản RA 3 là xàm xí nhất, đồ họa thì có đẹp nhưng style thay đổi ko có cảm giác RA mấy.
tui thấy bản chấp nhận được nhất là bản RA - Yuri Revenge
1. Bản này ko có máy móc quá mức hoành tráng không thật.
2. Hình ảnh good, tiết tấu Game ok

Và tui cũng trung thành với cách chơi nuôi cho mập rồi xử chứ không chơi kiểu bốc hốt ầm ầm --> như là bay qua cướp nhà chính hay thả bom đập nhà chính.
chơi như vậy nên điểm Game lên tới hàng triệu mới sướng
Không biết mấy bác thế nào?

vtt234

Tui giờ đang có 02 bản:
1. Yuri Revenge
2. Yuri Revenge Zero Hour

Trong 2 bản đó có bao gồm RA2 Gốc đó.
2 bản này đều là Portable ---> no need to install ---> ai cần PM ---> số lượng nhiều người thì tui sẽ up link rồi gửi cho!

isheep_vn

Banned
game này rất hay , đồ họa ổn , gameplay tốt , các bản update cũng rất tuyệt vời , mình đang chơi bản 3 , rất hay

cat_lovely

Down về ôn lại kỷ niệm xưa thôi game này nhớ lúc trước mọi ngày đều phải chơi một tiếng mới đi ngủ được :D

hồi cấp 2, đi học thêm về là lại ghé tiệm game chơi với thằng bạn, có hôm còn chơi thiếu... haha...
lâu quá rồi cũng ko còn nhớ cách chơi nữa, bác nào có up lên để em ôn lại kỷ niệm xưa đi :)

waiter

Đây là bản Red alert 2 đã được Cra**. Số tiền đầu tiên tới 30.000 đơn vị. Ai download về chơi cho chút ý kiến nha.
Link tải:
mediafire.com/download.php?68b9g0043cnvr08;
mediafire.com/download.php?s9nrfy2j1h93auz;
mediafire.com/download.php?7yz8uxeg3zhuqee;
Tải 3 files về xong ghép lại. Dùng Winrar giải nén (pass: 1). Thưởng thức, không cần cài đặt.

tamcong

Mình cũng đã từng mất khá nhiều thời gian cho game này. Thích nhất là sản xuất ra một đống light tank. Sau đó kéo một đống sang nhà đối phương.

cook9y

Member
Nếu nhớ ko lầm thì ra tới bản 3 rồi, nhưng ngày xưa chỉ chơi bàn 2, lúc ấy RA2 chỉ thua mỗi Đế chế

icelectricfe

Cách đây khoảng 10 năm ra quán toàn chơi CS, RA2, Đế chế :D giờ nhà nào hầu như cũng có máy tính cả rồi, nghĩ lại nhớ về hồi ấy :)

thaison0573

trong game ra2 muốn tesla coil thành super tesla coil thì phải làm sao để nâng cấp lên super

Bên trên