(REVIEW) - Vài hình ảnh thực tế đồ chơi mới của e - PROJECTOR VIVITEK H1086-3D FULL HD

KYNC

Ðề: (REVIEW) - Vài hình ảnh thực tế đồ chơi mới của e - PROJECTOR VIVITEK H1086-3D FULL HD

Bác Trung inbox cho em giá cái màn bạc giống bác davidhand nhé,loại 100" nhé

SHOP1888

Ðề: (REVIEW) - Vài hình ảnh thực tế đồ chơi mới của e - PROJECTOR VIVITEK H1086-3D FULL HD

Bác Trung inbox cho em giá cái màn bạc giống bác davidhand nhé,loại 100" nhé

Rất vui được nói chuyện cùng Bác.Có gì thắc mắc Bác cứ alo Trung nhé

phuochalan

Well-Known Member
Anh em Vũng Tàu đang có nhu cầu rất nhiều về màn chiếu HD..Bác qua box đó chào hàng đê

genzo1984

Well-Known Member

sau khi anh Phúc nhập thiết bị canh chỉnh chuyên nghiệp về, em hân hạnh là người đầu tiên được anh Phúc canh chỉnh BenQ 1070 nhé anh Khôi, phải nói là em này kết hợp với màn chiếu bạc 4K là tuyệt vời
tuần sau anh đem em Vivitek đọ sức với BenQ trên màn chiếu bạc cong 4K của anh Phúc xem sao nha, em hóng tin tức của anh lắm đấy

tien195

Active Member

davidhand

Moderator
Re: Ðề: (REVIEW) - Vài hình ảnh thực tế đồ chơi mới của e - PROJECTOR VIVITEK H1086-3D FULL HD

lâu lâu rồi không thấy bác nào lên. Các bác có gì mới thì cứ pots vào đây cho ae tham khảo nhé!
Em mới thấy ở đây có bán cái máy chiếu giống của bác Khôi đấy, có bác nào đã mua ở đây chưa?
Thế giới máy chiếu | Máy chiếu Vivitek H1086-3D | May chieu Vivitek H1086-3D gia re | Vivitek H1086-3D projector
E này giờ ko còn đâu Bác, nhiều AE săn lùng mà ko có đâu ạ. Họ đăng QC thế thôi chứ hỏi chắc ko có đâu.

totorauxom

Well-Known Member

em cứ mux phụ đề vào là xem lag giật kinh khủng, chả hiểu tại sao các bác nhỉ???

em xem các kiểu nguyên gốc khác thì rất tốt
à ý em nói con oppo 95

theaminh81

Well-Known Member
Ðề: Re: (REVIEW) - Vài hình ảnh thực tế đồ chơi mới của e - PROJECTOR VIVITEK H1086-3D FULL HD

Hihihi.Dạ để em qua đó chào hàng :D

Đã lấy hàng của bác, giá tốt nhưng mà chở đi xa quá, thành ra công lắp đặt giá đội lên, vẫn đang rất hài lòng với sự vui vẻ và nhiệt tình của bác Trung

theaminh81

Well-Known Member
Ðề: Re: (REVIEW) - Vài hình ảnh thực tế đồ chơi mới của e - PROJECTOR VIVITEK H1086-3D FULL HD

an Khôi nói quá chính xác, mặc dù máy chiếu chỉ đẹp bằng 7/10 tivi thì xem vẫn có cảm giác thích hơn hẳn:x
Hôm qua mở cái Thuy nga 108 treen con led LG 42 inch, sao mà nó nhỏ quá thế này, thì tắt lun, đúng là màn cihieus coi quen rồi, quay lại TV chán lắm lun, để cho con gái coi quảng cáo ăn cháo thì ok à

davidhand

Moderator
Re: Ðề: (REVIEW) - Vài hình ảnh thực tế đồ chơi mới của e - PROJECTOR VIVITEK H1086-3D FULL HD

em cứ mux phụ đề vào là xem lag giật kinh khủng, chả hiểu tại sao các bác nhỉ???

em xem các kiểu nguyên gốc khác thì rất tốt
à ý em nói con oppo 95

Có thể khi remux nó bị error gì đấy thôi bác ạ. E thì trước cũng bị vài phim, tưởng con 93 có vấn đề, nhưng về sau phát hiện ra là cứ dùng cái HDD đó nó mới bị, (cái HDD đó là cái 2.5" e chuyên dùng để download phim, nhỏ gọn xách đi xách lại cho tiện, có thể lâu ngày ko refragment nên nó bị phân mảnh do cut/paste quá nhiều), khi chép sang mấy cái HDD e để cố định dùng lưu trữ phim thì nó lại đọc mượt như thường (cùng phim ấy).

s4o0nljn2

Member

thích bộ loa của bác. Nhìn máy chiếu của bác giống con EH2060 của e @@

mikoxuyen

hình ảnh tuyệt quá, hình chụp như vậy ở ngoài đẹp khỏi bàn

davidhand

Moderator
Ðề: Re: Ðề: (REVIEW) - Vài hình ảnh thực tế đồ chơi mới của e - PROJECTOR VIVITEK H1086-3D FULL HD

em check bên này vẫn còn hàng bác ơi

Hehe! Trừ khi bác ở nước ngoài còn xót lại ở đâu đó 1 vài con thôi, con này bị lỗi phần 3D (màn hình thu nhỏ lại) nên hãng nó discontinued ngay sau đó rồi. Con này xem 2D thì tuyệt cú mèo nên khi ấy nhiều bác ít xem 3D rất chịu khó sục nhưng chẳng ở đâu có hàng, bản thân mình tìm mua cho 1 người bạn lúc ấy hỏi chỗ nào cũng hết nên bó tay từ năm ngoái luôn chứ chẳng phải đến bây giờ đâu bác ạ! :)

Ðề: Re: Ðề: (REVIEW) - Vài hình ảnh thực tế đồ chơi mới của e - PROJECTOR VIVITEK H1086-3D FULL HD

Hehe! Trừ khi bác ở nước ngoài còn xót lại ở đâu đó 1 vài con thôi, con này bị lỗi phần 3D (màn hình thu nhỏ lại) nên hãng nó discontinued ngay sau đó rồi. Con này xem 2D thì tuyệt cú mèo nên khi ấy nhiều bác ít xem 3D rất chịu khó sục nhưng chẳng ở đâu có hàng, bản thân mình tìm mua cho 1 người bạn lúc ấy hỏi chỗ nào cũng hết nên bó tay từ năm ngoái luôn chứ chẳng phải đến bây giờ đâu bác ạ! :)

sr bác,em nhầm sang con 1185 :-??

đúng là bên dầu khí nó nhà nhà điều kiện đấy chả bù cho e nếu mà e xem 3d thì HTPC thôi

Tống Công minh

Active Member

Có vẻ nhiều bác dùng kết hợp oppo và vivitek.
Không biết có bác nào xài con vivitek này với các loại HDP khác không vậy?

Bên trên