Ruột Gan 506Hi Các Chuyên Gia Đánh Giá Hộ.

bonghongtra

Active Member
Báo cáo các Bác e có con 506HI dùng được hơn 1 năm rồi. Mua từ ngày 506HI mới ra bên Nam Phú.
Thấy các Bác bàn luận về e nó cũng nhiều mà chưa ai thấy ruột gan em nó thế nào cả. E nó còn 1 năm bảo hành nữa nhưng e quyết định mổ nó ra cho các Bác đánh giá.
(E mới sắm đc cái máy khoan dùng pin giảm giá 600k nên phá tem vặn ốc luôn :D).

Tổng thể em nó

IMG_0841344 by Lương Vũ, trên Flickr

IMG_0822141 by Lương Vũ, trên Flickr

Bo công suất

IMG_08413 by Lương Vũ, trên Flickr

IMG_08412 by Lương Vũ, trên Flickr

Mặt trước bao gồm bo music,master,echo .......

IMG_08241 by Lương Vũ, trên Flickr

E chụp đc nhiu đó bác nào cần chi tiết cái nào em chụp sau cho :D.

đúng sản phẩm của sóng nhạc cung cấp rồi bình luận gì nữa,hát không ra gì đâu chủ thớt ạ

trung_dk3tb

Ðề: Ruột Gan 506Hi Các Chuyên Gia Đánh Giá Hộ.

Bác chủ thớt review ruột gan cho anh em chiêm ngưỡng em thấy rất đáng hoan nghênh. Còn việc hay hay dỡ thì quá nhiều người biết rồi bác ạ.

bonghongtra

Active Member
Ðề: Re: Ruột Gan 506Hi Các Chuyên Gia Đánh Giá Hộ.

đúng sản phẩm của sóng nhạc cung cấp rồi bình luận gì nữa,hát không ra gì đâu chủ thớt ạ

Chuyện hát hay hay ko thì có nhiều người đánh giá rồi :D. (Bản thân mình đang dùng 3 con 506Hi và 1 con 303Xg)

Không tranh luận làm gì cho mệt cả,đi các phòng hát kok chuyên nghiệp có ai dùng loại này đâu,lắp cho khách,khách nó còn đánh cho ấy ! âm ly gia đình được như 506 Hi thì hay hơn mấy con âm ly của cali việt nam sản xuất là được rồi

bonghongtra

Active Member

Không tranh luận làm gì cho mệt cả,đi các phòng hát kok chuyên nghiệp có ai dùng loại này đâu,lắp cho khách,khách nó còn đánh cho ấy ! âm ly gia đình được như 506 Hi thì hay hơn mấy con âm ly của cali việt nam sản xuất là được rồi

Đây em tháo cho mọi người coi bên trong của nó thôi. Còn chắc chỉ có mấy con amply bãi hay gì gì đó của bác này giới thiệu mới là hàng chuyên nghiệp, hàng đáng dùng. Nói như bác chắc công ty Sóng Nhạc chắc bị khách nó đánh cho đóng cửa rồi. (Tin 1 công ty lớn hay tin 1 thằng bán rong bây giờ :D.)

vqkhoi

Member

còn tôi thì chả bao giờ đọc bài post hay comt của bác Quý cả, tào lao không.

vuvanduc1991

Đây em tháo cho mọi người coi bên trong của nó thôi. Còn chắc chỉ có mấy con amply bãi hay gì gì đó của bác này giới thiệu mới là hàng chuyên nghiệp, hàng đáng dùng. Nói như bác chắc công ty Sóng Nhạc chắc bị khách nó đánh cho đóng cửa rồi. (Tin 1 công ty lớn hay tin 1 thằng bán rong bây giờ :D.)

bác nói nặng lời quá haha.k hay tư vấn cho e e đánh bỏ mẹ

ASAP

Well-Known Member

còn tôi thì chả bao giờ đọc bài post hay comt của bác Quý cả, tào lao không.

Hi,

Thế này cho khỏe anh nè...

Cuộc chơi như thế này là công bằng nhé, tổ chức một buổi offline âm thanh kok ai có âm ly 506 hi thì mang đi thi với âm ly dalton cùng tầm giá đó, nghe và cảm nhận xem âm ly nào hát hay hơn, chứ còn cứ lên đây để chém gío thành bảo mệt lắm !ai muốn thử tài thì nhắn tin nhé

luonnho1001

Well-Known Member

KOKCC................................

tyfnmax

Active Member

Chơi đi cho công bằng. Mà tiêu chí hay là gì nhỉ. Thật tiếng hay nhiều echo ông ổng zde hát. Bác Quý cũng có cái lý của bác ấy. Hầu như các quán karaoke Hà Nội chẳng quán nào dùng hàng Sóng Nhạc. Ngày trước cũng theo trào lưu JG 604D nó như kiểu chưa đi chưa biết Đồ Sơn đi rồi mới thấy chẳng hơn đồ nhà :) (vui tý vì mình chưa dùng đồ nhà nhưng thấy không như được như các bác ca ngợi trên này). Còn mấy món đồ nhập trực tiếp USA của bác Quý thì mình cũng bỏ của chạy lấy người :).

Em bán đồ KOK hàn quốc bác nhé, còn usa em chỉ bán theo đơn đặt hàng không bán cho người tiêu dùng cá nhân. Bác đã thấy sản phẩm em cung cấp cho khách hàng tận mắt chưa mà bác nói bỏ của chạy lấy người tự ái ghê

chuoichin

Member

Báo cáo các Bác e có con 506HI dùng được hơn 1 năm rồi. Mua từ ngày 506HI mới ra bên Nam Phú.
Thấy các Bác bàn luận về e nó cũng nhiều mà chưa ai thấy ruột gan em nó thế nào cả. E nó còn 1 năm bảo hành nữa nhưng e quyết định mổ nó ra cho các Bác đánh giá.
(E mới sắm đc cái máy khoan dùng pin giảm giá 600k nên phá tem vặn ốc luôn :D).

Tổng thể em nó

IMG_0841344 by Lương Vũ, trên Flickr

IMG_0822141 by Lương Vũ, trên Flickr

Bo công suất

IMG_08413 by Lương Vũ, trên Flickr

IMG_08412 by Lương Vũ, trên Flickr

Mặt trước bao gồm bo music,master,echo .......

IMG_08241 by Lương Vũ, trên Flickr

E chụp đc nhiu đó bác nào cần chi tiết cái nào em chụp sau cho :D.

Nói một câu công bằng em đi hát ngoài tiệm chưa thấy quán nào dùng hàng SÓng nhạc cả. Và tiện thể em thấy linh kiện em 560HI này không có thiện cảm chút nào, sò thì chỉ có 4 con, tụ loc chỉ 2 con theo em được biết thì những amply xin thì thường dùng rất nhiều sò và tụ ( kể cả cục công suất cũng vậy). Thứ 2 em để ý bo music,master,echo .......tất cả làm chung trên 1 board không giống so với hàng trước đây do Jaguar sản xuất các bo thường tách rời ( 203N bãi, 560N bãi...) hay hàng này do sóng nhạc nghiên cứu gộp chung vào cho hay hơn.

bonghongtra

Active Member

Nói một câu công bằng em đi hát ngoài tiệm chưa thấy quán nào dùng hàng SÓng nhạc cả. Và tiện thể em thấy linh kiện em 560HI này không có thiện cảm chút nào, sò thì chỉ có 4 con, tụ loc chỉ 2 con theo em được biết thì những amply xin thì thường dùng rất nhiều sò và tụ ( kể cả cục công suất cũng vậy). Thứ 2 em để ý bo music,master,echo .......tất cả làm chung trên 1 board không giống so với hàng trước đây do Jaguar sản xuất các bo thường tách rời ( 203N bãi, 560N bãi...) hay hàng này do sóng nhạc nghiên cứu gộp chung vào cho hay hơn.

Bác đi so sánh amply với cục đẩy :D. 506Hi 4 vế công suất riêng biệt đấy - tổng cộng 8 sò. Mà bác nói amply xịn nhiều sò nhiều tụ cụ thể là con nào thế :D (203N có 4 sò tổng ợ, 506N e chưa rõ )

Các quán thì cơ bản e thấy dùng 203N kèm cục đẩy nhiều :D - cái này đúng thật.

Con 506Hi nó mới ra gộp chung mấy bo Music,master,echo,mic lại - cái này e chỉ lo hết bảo hành sửa chữa là vất vả nhất thôi.

bonghongtra

Active Member

Em bán đồ KOK hàn quốc bác nhé, còn usa em chỉ bán theo đơn đặt hàng không bán cho người tiêu dùng cá nhân. Bác đã thấy sản phẩm em cung cấp cho khách hàng tận mắt chưa mà bác nói bỏ của chạy lấy người tự ái ghê

Vâng hôm nào rảnh giao lưu con KOK bãi gì đó của bác với con vỏ Arirang ruột Made by tự tôi của em :D.

kin9games

Member
Re: Ðề: Ruột Gan 506Hi Các Chuyên Gia Đánh Giá Hộ.

Chơi đi cho công bằng. Mà tiêu chí hay là gì nhỉ. Thật tiếng hay nhiều echo ông ổng zde hát. Bác Quý cũng có cái lý của bác ấy. Hầu như các quán karaoke Hà Nội chẳng quán nào dùng hàng Sóng Nhạc. Ngày trước cũng theo trào lưu JG 604D nó như kiểu chưa đi chưa biết Đồ Sơn đi rồi mới thấy chẳng hơn đồ nhà :) (vui tý vì mình chưa dùng đồ nhà nhưng thấy không như được như các bác ca ngợi trên này). Còn mấy món đồ nhập trực tiếp USA của bác Quý thì mình cũng bỏ của chạy lấy người :).

Lên youtube nghe bác Quý chém gió vui tai phết mà bác :)

the_jbl

Bác đi so sánh amply với cục đẩy :D. 506Hi 4 vế công suất riêng biệt đấy - tổng cộng 8 sò. Mà bác nói amply xịn nhiều sò nhiều tụ cụ thể là con nào thế :D (203N có 4 sò tổng ợ, 506N e chưa rõ )

Các quán thì cơ bản e thấy dùng 203N kèm cục đẩy nhiều :D - cái này đúng thật.

Con 506Hi nó mới ra gộp chung mấy bo Music,master,echo,mic lại - cái này e chỉ lo hết bảo hành sửa chữa là vất vả nhất thôi.

cái này thì đúng là sửa chữa trắc mệt đây, tách rời như 506n thì hay hơn, rễ thay thế, hỏng đâu thay đấy, con này thì đi cả mảng, con này mà làm 4 sò 2 tụ lọc 1 vế thì tuyệt hơn.

Bên trên