Samsung Galaxy S III: "iPhone 5 sẽ làm bẽ mặt tôi ư? Xin lỗi, chưa có cửa đâu!"

tienlequoc

Well-Known Member
Các Ifan và SSfan ơi. Thay vì các bác vào đây bem nhau sao không hẹn nhau ở 1 quán cafê nào đó. (tinhte chẵn hạn). Khi đó Ifan cầm theo con nào sịn nhất của táo (4S), SSfan cầm theo hàng đỉnh của SS(S3) - chắc cũng ngang giá mà, tớ góp cái HTC. Anh em ngồi uống trà đàm đạo xem cái nào hay ở chỗ nào, dở ở chỗ nào. Rùi đem lên đây thảo luận cho dzui.

thanhyk

Well-Known Member
Ðề: Samsung Galaxy S III: "iPhone 5 sẽ làm bẽ mặt tôi ư? Xin lỗi, chưa có cửa đâu!"

Ặc.. Có vài Bác trên đây rút lui vì chưa có Ip hoặc S3 bác ợ. Bác làm khó người ta rồi...

Ðề: Samsung Galaxy S III: "iPhone 5 sẽ làm bẽ mặt tôi ư? Xin lỗi, chưa có cửa đâu!"

Mình thích SS hơn vì cách mà nó đổi mới liên tục để tạo nên phong cách.

meocon

Well-Known Member

Xem ra phải đợi IP 5 ra kiểm chứng thì mới hết bàn cãi nhỉ

Lâm Gia HD

Kẻ đi sau có lợi thế kẻ đi sau. Vì đứa đi trước có chiêu gì đã ra đòn hết rồi.

lnthend

Member

Nói ra chắc lại bị Ifan cho ăn gạch, nhưng thực sự, Iphone có cho không mình cũng không dùng...
Phân vân giữa Samsung và HTC thôi ^^
Bài viết rất hay và hài hước ^^
Thân chào %%-

thanhyk

Well-Known Member

Nói ra chắc lại bị Ifan cho ăn gạch, nhưng thực sự, Iphone có cho không mình cũng không dùng...
Phân vân giữa Samsung và HTC thôi ^^
Bài viết rất hay và hài hước ^^
Thân chào %%-
Bạn cần nêu lý do, nếu chỉ phán bừa cho sướng thì đúng là sẽ ăn gạch...

meomatto

Active Member
Bao nhiêu người thích táo thì cũng có chừng ấy người ghét nó, có gì đâu, chuyện bình thường từ xưa tới nay mà, cái gì mà chả thế nhỉ?! :D

hungmh80

Active Member
Bao nhiêu người thích táo thì cũng có chừng ấy người ghét nó, có gì đâu, chuyện bình thường từ xưa tới nay mà, cái gì mà chả thế nhỉ?! :D

Ko thể dùng từ ghét ở đây , mà là ai thích cái nào thì dùng cái đấy thôi , thử hỏi nếu ai sở hữu cả 2 con này xem có thích không ? Còn ko có điều kiện thì chọn một trong 2 con thôi .

lahabentin

Well-Known Member
Lúc trước, tôi căm ghét Táo và Iphone fans bao nhiêu thì giờ tôi cũng không ưa Samsung và SS fans bấy nhiêu, cùng một mức độ cuồng tín, huênh hoang và không ngửi được!

iPhoenix

Member
Ðề: Re: Samsung Galaxy S III: "iPhone 5 sẽ làm bẽ mặt tôi ư? Xin lỗi, chưa có cửa đâu!"

Xloi bạn mình đọc cm của bạn viết mình mắc cười wá,cho mình cười cái :)) =)) . Vậy bạn cho mình hỏi nếu ko có jailbreak, bạn có dám bỏ tiền ra mua cái iP tiện dụng đa chức năng dễ dùng của ban ko? Nếu ko có unlock bạn có dám mua cái ip về làm ipod ko :)) ? Chỉ sợ không có jailbreak rồi thì lại quay lại bảo chán ,mà ko có jailbreak lấy gì có cydia,mà ko có cydia làm sao mà bạn chém :)) tại đâu có làm gì được đâu =)) =)) =)) . À mà để cái dt đi khè ng khác cũng dc =))
Hỏi bạn cái Android mà là hđh đóng thì bạn có mua Galaxy ko, mà máy tính của bạn thì chắc đến 90% là soft crack :-@, cho mình cười vào mặt bạn cái, so sánh thì đừng quá khập khiễng =))

iPhoenix

Member
Ðề: Re: Samsung Galaxy S III: "iPhone 5 sẽ làm bẽ mặt tôi ư? Xin lỗi, chưa có cửa đâu!"

Đã bảo là để Ngu mà lị! Bác ko tin à? Bỏ gần 20 Triệu ra để đổi lấy mỗi mấy cái tầm thường đấy thôi à?! eo ơi Khôn quá cơ! hahaha

Theo bạn thì mấy cái đấy là tầm thường thì chức năng gì cao siêu giờ đây, bạn có thể bán ý tưởng ko tầm thường của bạn cho mấy nhà sx smartphone để chứng tỏ bạn khôn đến mức nào được đấy @@? Càng nói càng cùn :-@

Soft free trên Android thiếu gì. Chịu khó bị quảng cáo tí là được. Đang nói di động, đá qua máy tính làm gì.

thenoob80

Member

Nhà nhà vẫn thích iphone :D

chimnonso

cảm ơn rât nhiều.

Đợi đến lúc ip5 ra xem có gì hơn được s3 !

hoasimtim

Well-Known Member
Re: Ðề: Samsung Galaxy S III: "iPhone 5 sẽ làm bẽ mặt tôi ư? Xin lỗi, chưa có cửa đâu!"

Đợi đến lúc ip5 ra xem có gì hơn được s3 !

Cái ra sau thì nó lại cố gắng thêm chức năng, cải tiến hơn cái trước rồi, nếu nói như bác sao không chờ s4 s5 ra rồi so sánh:)

Bên trên