Samsung Galaxy S3: Trở lại với màu đen

daiduongr

Member
Ðề: Samsung Galaxy S3: Trở lại với màu đen

màu đen mạnh mẽ và đầy nam tính. Hic, không biết bao giờ mới đc cầm vào chiếc S3 nhỉ.

tabletvn

màu mình nghĩ ko wan trong, quan trọng là cấu hình bên trong, HĐH thôi mình chỉ wan tâm đến vấn đề đó là chính.

nhìn có vẻ nam tính hơn mấy mẫu kia nhỉ..............................

kyoshjro90

pin cũng trâu lắm đó bác, 2 ngày để chế độ chờ, trong 8 tiếng hết 3%, nếu chỉ nghe gọi bt thì có thể xài 3 ngày, còn nếu buổi tối hay lướt web, facebook, chat chít này nọ thì tầm 2 tiếng 6-10%. Hiện có bác nào giao lưu S3 Xám Titan lấy S3 đỏ không ^^

Ly Tieu Long

màu đen mạnh mẽ và đầy nam tính. Hic, không biết bao giờ mới đc cầm vào chiếc S3 nhỉ.
Mình cũng thích nhất là màu đen :-bd
pin cũng trâu lắm đó bác, 2 ngày để chế độ chờ, trong 8 tiếng hết 3%, nếu chỉ nghe gọi bt thì có thể xài 3 ngày, còn nếu buổi tối hay lướt web, facebook, chat chít này nọ thì tầm 2 tiếng 6-10%. Hiện có bác nào giao lưu S3 Xám Titan lấy S3 đỏ không ^^
Còn về pin thì mình nghĩ càng lâu càng tốt :)) nghe nhạc chat chit thoải mái :))

Mình thấy màu đen cầm rất chắc chắn và nam tính.

kyoshjro90

Mình cũng thích nhất là màu đen :-bd

Còn về pin thì mình nghĩ càng lâu càng tốt :)) nghe nhạc chat chit thoải mái :))

Muốn lâu thì bác mua thêm 1 cục pin về xài, không thì đi mua cục pin 4200 mAh về xài đi, có 590k thôi
gần gấp đôi pin chính hãng rồi còn gì

Elpee

Member

Tại sao ngay từ đầu không làm luôn màu đen nhỉ.

Bên trên