Samsung HW-K950 – Kẻ mở đầu xu hướng Dolby Atmos trên Soundbar

selenal

Soundbar HW-K950 lần này của Samsung mang nhiều bước tiến đột phá hơn so với các sản phẩm đi trước. Mình rất muốn sở hữu em này ;)

conmuangangqua

Âm thanh vòm đánh từ trần dội xuống là tích hợp mới đối với dòng soundbar đấy...Đang mong đợi điều này vì các thiết kế trc đây chưa từng có :eek:

Nhật Ngân 143

Samsung năm nay có thêm nhiều ứng dụng mới , loa có thể kết nối không dây với các thiết bị khác như điện thoại, TV. Sản phẩm đẹp mà gọn đơn giản, có thể di chuyển dễ dàng.

D.Bao

Dàn loa K950 này thì quá chất rồi, công nghệ Dobly Atmos là công nghệ âm thanh chuẩn nhất hiện giờ. Nhưng bạn có dám bỏ 30 triệu để mua em này không mới là vấn đề chính.

Bối Bối 1804

Loa hàn trước giờ minh hok thích lém , nhưng đợt này cũng phải xét lại . Nhìn chung vẽ bên ngoài sành điệu , chất lượng tốt hơn nhiều . Ai có để ý tới em này thì cũng là hợp lý .

sockerwin

Active Member
Dàn loa K950 này thì quá chất rồi, công nghệ Dobly Atmos là công nghệ âm thanh chuẩn nhất hiện giờ. Nhưng bạn có dám bỏ 30 triệu để mua em này không mới là vấn đề chính.

Mình đã rước về một E và Không hề hối tiếc. Nghe nhạc ấn tượng nhưng coi phim thì tuyệt. Bác nào hứng thú qua E nghe thử?

sockerwin

Active Member
cụ cho anh em ít hình ảnh tại nhà đi hấp dẫn quá ... cụ xem phim gì mà tuyệt vậy ???

Các bác coi thử ? Mới mua về để tạm chụp hình... mà phải nghe mới thấy chat.. Thử âm thanh (The Legend of Tarzan 2016 3D BluRay 1080p AVC Atmos TrueHD5.1-Mteam)

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên