Samsung KS7500 – Công nghệ đỉnh cao với mức giá vừa phải

nhungngaymuaden

Theo mình thì cải tiến dễ nhận thấy nhất ở dòng TV mới của Samsung là thiết kế cong với viền màn hình cực mỏng mang lại hình ảnh nổi khối, sống động hơn, cái này tạo nên ấn tượng lạ mắt với khách hàng kể cả mình , nói chung rất ưng ý dòng TV này:D

saygoodbye987

Các dòng 2016 của Samsung được thấy nói là có thiết kế 360 phù hợp với mọi vị trí đặt trong nhà, ko chiếm nhiều diện tích trong nhà, tăng thêm nét sang trọng cho căn phòng

bymyside121

Mình có thử một vài ứng dụng trên TV và tốc độ kết nối và chạy ứng dụng tương đối mượt, khi chuyển từ ứng dụng này sang ứng dụng khác cũng rất nhanh chóng, ngoài chức năng để xem phim giải trí ra thì bạn nào chơi game như DOTA hay LOL thì cũng rât thích hợp, màn hình full HD giúp các bạn có trải nghiệm tốt hơn khi chơi game

nofearthedark

Remote của SamSung giờ khá thông minh cải tiến chỉ còn 1 nút duy nhất rất tiện, hơn nữa công nghệ cũng cải tiền nhiều tự động nhận diện thiết bị hết rồi từ máy chơi game, đầu bluray HD, cổng HDMI đều nhận diện dễ dàng khi khi kết nối với TV cái này đỡ rắc rối rườm rà :)

haime0201

Game thì cứ có smarthub thì có game bác ạ :) kho ứng dụng của SamSung nằm cả ở đấy, cũng nhiều app đó, so với mấy hãng khác thì em thấy Sam nhiều app hơn.

Mình cũng thích con này đang gom lúa, bữa ra siêu thị xem thử rất hài lòng với chất lượng hình ảnh và âm thanh của con này :)

snapdragon

Mọi người cho em hỏi xí, công nghệ Ultra Black là cái gì? thú thật là mình hơi ngu về công nghệ, có bác nào thông não cho em ko ạ:oops:

ngocvuong2806

Mọi người cho em hỏi xí, công nghệ Ultra Black là cái gì? thú thật là mình hơi ngu về công nghệ, có bác nào thông não cho em ko ạ:oops:
Nói thế này cho bạn dễ hiểu nhé nếu như công nghệ HDR giúp hình ảnh rõ nét hơn thì công nghệ Ultra Black được ứng dụng trong TV SUHD của SamSung giúp loại bỏ ánh sáng bên ngoài, giảm thiểu sự chói sáng trên màn hình :D

ankhang1206

Nhờ cái Ultra Black này mà trên mấy tivi này dù trong phòng có bị dư sáng thì cũng ko bị ảnh hưởng, vẫn có thể tận hưởng từng chi tiết hình ảnh mà không bị xao nhãng bởi ánh sáng bên ngoài :cool:

navy_le

Member
Các dòng 2016 của Samsung được thấy nói là có thiết kế 360 phù hợp với mọi vị trí đặt trong nhà, ko chiếm nhiều diện tích trong nhà, tăng thêm nét sang trọng cho căn phòng

samsung thiết kế 360 là sao vậy ạ? em chưa hiểu lắm? là âm thanh 360 hay là kiểu dáng cong 360?

Bề ngoài của KS7500 có cảm giác rất hài hòa, tông màu nhẹ nhàng, phối hợp các chi tiết kim loại và nhựa rất đúng tông. Nếu có viền bạc vậy mình để phòng tiếp khách nhìn chắc sang trọng lắm ta.

Bề ngoài của KS7500 có cảm giác rất hài hòa, tông màu nhẹ nhàng, phối hợp các chi tiết kim loại và nhựa rất đúng tông. Nếu có viền bạc vậy mình để phòng tiếp khách nhìn chắc sang trọng lắm ta.
=)) Đa số sản suất ra nó nắm bắt tâm lý người dùng mà, trang bị nhìn sang ai chả thèm.

cutimegame

Tivi này có Công nghệ màn hình Quantum Dot 1 tỷ sắc màu và màn hình cong siêu mỏng là ngon không bà con :3

huonghayhat

Tivi này có Công nghệ màn hình Quantum Dot 1 tỷ sắc màu và màn hình cong siêu mỏng là ngon không bà con :3
Thấy cái tên cutimegame là biết mê game mà mù công nghệ rồi, công nghệ tốt nhất hiện nay đó, chỉ có hãng tivi này trang bị. em lạy thánh .

Bên trên