Samsung KS7500 – Công nghệ đỉnh cao với mức giá vừa phải

huynh20anh

Member
Phòng em chỉ có 30m2 thôi không biết nên mua K551 hay J7501, em thấy 2 loa này cùng công suất không biết âm thanh có chênh nhau nhiều không, con K950 thì quá thích nhưng không đủ khả năng
mua J7501 đi bác, loa này được trong tầm tiền này, kết nối thuận tiện hơn K551

giaymauden

Member
con KS7500 này hình như có 5 tính năng bảo vệ phải không ah, còn bảo hành 3 năng nữa phái không, bác nào mua rồi cho em thông tin chính xác với

iwillbeok

Member
con KS7500 này hình như có 5 tính năng bảo vệ phải không ah, còn bảo hành 3 năng nữa phái không, bác nào mua rồi cho em thông tin chính xác với
d9unh2 rồi bác, mới năm 2016 thêm 2 tính năng bảo vệ nữa nên tivi suhd này càng bền hơn, bảo hành 3 năm là tặng thêm 1 năm mở rộng sắp hết hạn rồi

lolyta

Member
con K551 ở trang web kia bán có 3 củ, có nên mua không ah, thấy giá so với đmx rẻ gần phân nửa
không nên mua ở những nơi bán không chuyên về điện máy nha bác. con K551 có nhiều hiệu ứng âm thanh như Music Mode, Cinema Mode và Sports Mode. nhưng chỉ thông Bluetooth nên hơi bất tiện

tranween2012

không nên mua ở những nơi bán không chuyên về điện máy nha bác. con K551 có nhiều hiệu ứng âm thanh như Music Mode, Cinema Mode và Sports Mode. nhưng chỉ thông Bluetooth nên hơi bất tiện
nên mua loa có wifi tiện hơn cho kết nối, ít nhất cũng con loa J7501

khainth

Member
Oh mua loa cũng có tặng nữa này, tưởng chỉ có tivi, nhà đang muốn mua bộ loa nghe tết cùng hát karaoke luôn. Mà nên mua loa nào vừa nghe nhạc vừa hát karaoke hay mọi người ơi
Để hát Karaoke thì bạn nên dùng: cặp loa BMB255E (made in Japan) + Ampli Jaguar 203N (hàng nhập Korea) + Sub Yamaha + Đầu Ariang D3600 + Mic Shure -> Hát hoàn hảo (giá nguyên dàn này tầm 25 triệu đồng)

ba con ó

Member
Để hát Karaoke thì bạn nên dùng: cặp loa BMB255E (made in Japan) + Ampli Jaguar 203N (hàng nhập Korea) + Sub Yamaha + Đầu Ariang D3600 + Mic Shure -> Hát hoàn hảo (giá nguyên dàn này tầm 25 triệu đồng)
quá tầm em rồi bác, tư vấn giúp em ít hơn, tầm <20tr. Mà bác có loại loa đứng không nhỉ

Soundbar HW-K350 giảm 1.000.000 đồng, giá chỉ còn 2.990.000 đồng, loa này đang có giảm giá nghe được không mn

Bên trên