Samsung KS9000 – Thiết kế đẹp và công nghệ HDR 1000 nits như hổ mọc thêm cánh

tấm cám

Member
Sao có nhiều người lại nói tivi màn hình cong không thể đặt ở những nơi có quá nhiều ánh sáng nhỉ,

tanimex

Member
Sao có nhiều người lại nói tivi màn hình cong không thể đặt ở những nơi có quá nhiều ánh sáng nhỉ,
Ủa đâu phải đâu bác, màn hình cong có thể đặt nơi nhiều sáng mà, nó vẫn đảm bảo an toàn mắt, nhưng còn phụ thuộc vào khoảng cách từ mắt đến tivi nữa

thayboimu

Member
Ủa đâu phải đâu bác, màn hình cong có thể đặt nơi nhiều sáng mà, nó vẫn đảm bảo an toàn mắt, nhưng còn phụ thuộc vào khoảng cách từ mắt đến tivi nữa
Bác ơi, thế nếu mà chiếu dữ liệu từ điện thoại lên tivi mà không cần dây cáp thì kết nối với tivi như thế nào ạ

Khoảng cách an toàn để xem là từ 4 đến 7 mét phải ko bác

tran2trinh

Các bác cho em hỏi với, khi mình mua tv mà được tặng gói ứng dụng tết đó. Thế khi hết hạn sử dụng gói miễn phí trong 1 năm của Samsung thì mình phả phí như thế nào ạ

tranminhkhochuoi

Các bác cho em hỏi với, khi mình mua tv mà được tặng gói ứng dụng tết đó. Thế khi hết hạn sử dụng gói miễn phí trong 1 năm của Samsung thì mình phả phí như thế nào ạ
Khi hết hạn gói miễn phí thì sẽ tùy thuộc vào gói cước mà bác sử dụng . Bác vào ứng dụng sẽ hiển thị phần mua thẻ và tương ứng từng gói cước sẽ có phí khác nhau đó bác.

trinhdinhvu204

Vậy tivi này có chức năng điều khiển từ xa bằng giọng nói đúng ko bác
Đúng rồi bác,TV này có tính năng điều khiển bằng giọng nói nhưng khoảng cách không xa lắm đâu, hơn nữa tính năng này chỉ có thể sử dụng với điều khiển thông minh của hãng thôi

truc dola

Nhà em cũng muốn mua con Tivi UA55KS9000 này lâu rồi nhưng sợ chất lượng hình ảnh không cao, bởi vẫn có nhiều người nói hình ảnh ko thật lắm, các bác tư vấn thêm hộ em với

truysat

Nhà em cũng muốn mua con Tivi UA55KS9000 này lâu rồi nhưng sợ chất lượng hình ảnh không cao, bởi vẫn có nhiều người nói hình ảnh ko thật lắm, các bác tư vấn thêm hộ em với
Bác nghe ở đâu thế ạ, chứ em thấy Tivi UA55KS9000 có độ phân giải là 4K thì không phải lo về chất lượng hình ảnh đâu bác. TV này cho hình ảnh rất sắc nét và chân thực

Bên trên