Sắp đi làm xa, buồn quá.

Mới cưới vợ và đầu tư hết dàn nghe nhạc xem film trong năm 2008 để thưởng thức ở nhà : http://hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=1316, hôm nay lại nhận được quyết định đi công tác bên Gia Lai (chắc gần 5 năm quá), thế là hết được thưởng thức trọn vẹn rồi, chán quá đi ~X(~X((dù sao cũng an ủi là còn lên lon). Có bác nào bị giống mình chưa nhỉ?

HDVNAdmin

Ban Quản Trị
Ðề: Sắp đi làm xa, buồn quá.

Mới cưới vợ và đầu tư hết dàn nghe nhạc xem film trong năm 2008 để thưởng thức ở nhà : http://hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=1316, hôm nay lại nhận được quyết định đi công tác bên Gia Lai (chắc gần 5 năm quá), thế là hết được thưởng thức trọn vẹn rồi, chán quá đi ~X(~X((dù sao cũng an ủi là còn lên lon). Có bác nào bị giống mình chưa nhỉ?

em mà như bác thì em vác luôn cái bộ thân yêu đấy theo, 5 năm chứ ít gì, để nhà cho nó mốc lên à.

nvmy

Well-Known Member

Kệ xác cái dàn nghe nhạc đó mốc meo cũng được, nhưng cái "dàn vô cùng phức tạp" mới tậu kia dứt khoát phải mang theo bác ạ! :D

Kệ xác cái dàn nghe nhạc đó mốc meo cũng được, nhưng cái "dàn vô cùng phức tạp" mới tậu kia dứt khoát phải mang theo bác ạ! :D
Bà xã nhà em đòi đi theo nhưng em cũng chưa biết thế nào nữa, đi công tác dài hạn chứ có phải là đi lập nghiệp đâu, lại phải làm lại từ đầu, chán lắm.

buihung

Administrator

Bà xã nhà em đòi đi theo nhưng em cũng chưa biết thế nào nữa, đi công tác dài hạn chứ có phải là đi lập nghiệp đâu, lại phải làm lại từ đầu, chán lắm.

Ở Gia Lai bác sắm thêm 1 bộ nữa dùng sơ cua cũng tốt mà.

Lendz

Làm trai thân lãng tử. Ra đi tay không sau này vác về 2 dàn mới. Chứ đi mà mang vác làm gì cho lỉnh kỉnh. Vài dòng cùng bác ;))

No2

Bác lên GL đi,tết em về em với Bác cafe :D

HTung

Member

Bác mới cưới vợ mà lại đi đến 5 năm. Còn suy nghĩ gì bác ơi, thu xếp đưa vợ và dàn vợ bé HD đi luôn đi :D

Cảm ơn các bác đã chia sẻ với em, thật tình là cũng lo lắm nhưng chắc phải thế thôi, cơ quan em là luân chuyển cán bộ ghê lắm. Chắc đành xách theo dàn HT qua đó thôi, còn bà xã chắc cho ở nhà quá. Hy vọng qua GL sẽ gặp thêm nhiều chiến hữu mê HD. Nhân tiện có anh em nào làm bên lĩnh vực nông nghiệp (Phân bón, thuốc BVTV...)không nhỉ?

curious

Member

Chúc mừng bác lên lon, có nhiều cơ hội để thăng tiến và càng có điều kiện để theo đuổi niềm đam mê :D

tieuthieugia

Well-Known Member

thời gian lâu muh, bác là dân nghiện nên mang dàn theo
biết đâu:
1. phổ biến phong trào HD tại GiaLai rộng rãi hơn..
2. dụ được 1 vài em gái mê phim HD nữa... wowowowow....:d
3... có con trước dự kiến hihih j/k

tieuthieugia

Well-Known Member

Cảm ơn các bác đã chia sẻ với em, thật tình là cũng lo lắm nhưng chắc phải thế thôi, cơ quan em là luân chuyển cán bộ ghê lắm. Chắc đành xách theo dàn HT qua đó thôi, còn bà xã chắc cho ở nhà quá. Hy vọng qua GL sẽ gặp thêm nhiều chiến hữu mê HD. Nhân tiện có anh em nào làm bên lĩnh vực nông nghiệp (Phân bón, thuốc BVTV...)không nhỉ?

:Dđem theo ít phim ''chăn nuôi'' bác nhé...=D>

thời gian lâu muh, bác là dân nghiện nên mang dàn theo
biết đâu:
1. phổ biến phong trào HD tại GiaLai rộng rãi hơn..
2. dụ được 1 vài em gái mê phim HD nữa... wowowowow....:d
3... có con trước dự kiến hihih j/k

Được cái đi xa nhà ko còn cảnh nghe "anh ơi, đi ngủ đi" trong lúc đang thưởng thức.<:p<:p

Chúc mừng bác lên lon, có nhiều cơ hội để thăng tiến và càng có điều kiện để theo đuổi niềm đam mê :D

Khoái nhất là cái vụ này, em đang mê dts-HD và True HD =D>=D>, hy vọng trong năm nay sẽ nâng cấp kịp để được thưởng thức chuẩn âm thanh này.

Bên trên