Sau nhiều lần Updated thiết bị chơi HD, hôm nay cũng ti toe show hàng cùng bà con cho vui

Ðề: Sau nhiều lần Updated thiết bị chơi HD, hôm nay cũng ti toe show hàng cùng bà con cho vui

Rotel ghep voi b&w nhin dep qua. Cho minh hoi rotel đời củ ghép voi 683 co hop ko

ngoc ky lan

Ðề: Sau nhiều lần Updated thiết bị chơi HD, hôm nay cũng ti toe show hàng cùng bà con cho vui

Bác Vinh chơi em Pi dòng LX đi :))

Chất lượng phát 2D của e mít hc7800 này so với hc4000 hơn được nhiều ko bác?

nguyenvinh1973

Well-Known Member

Chất lượng phát 2D của e mít hc7800 này so với hc4000 hơn được nhiều ko bác?

CHất lượng hơn bạn ạ, khi xem Paris by night 105 ở bài đầu tiên khi sân khấu chỉ có màu đen xì của sân khấu và màu đỏ của dàn ca sy bạn sẽ phân biệt được rõ ràng nhất. Độ tương phản hơn bạn ạ!!! Bạn muốn xem qua mình!!!

vietanbtx

Member

Qua xem phim, nghe nhạc có bị thu tiến vé ko thế

letuan_216

ối, nhìn dàn bác chủ hoành tá tràng luôn
Bác chủ thấy em JBL 4312 đánh thế nào, chơi nhạc nhẹ, nhạc vàng có phê không bác
Em đang ngắm em này đấy
Chúc mừng bác

RMF

Member

Đang cày để kiếm nhà riêng xong đã rồi mới nghĩ đến sắm dàn như bác chủ.Hi. Chúc mừng bác!!

Bộ dàn khủng.chúc mừng bác ^^

tech_boy

Ðề: Re: Sau nhiều lần Updated thiết bị chơi HD, hôm nay cũng ti toe show hàng cùng bà con cho vui

ối, nhìn dàn bác chủ hoành tá tràng luôn
Bác chủ thấy em JBL 4312 đánh thế nào, chơi nhạc nhẹ, nhạc vàng có phê không bác
Em đang ngắm em này đấy
Chúc mừng bác

JBL chơi nhạc vàng, nhạc Jazz chất tiếng quá hay vì dòng monitor cho chất tiếng khô, không nịnh tai, không bị nhàm chán...vote cho con Loa này

nguyenvanphat84

Well-Known Member

dàn bác tả nghe khủng quá nhưng chỉ có tội chưa review nhiều cho mọi người cùng chiêm ngưỡng thật là tiếc...

pinkruby

Member

Tội nghiệp em B&W bị ông ú JBL đè thấy tội .

Adam_Love

Member
Re: Ðề: Sau nhiều lần Updated thiết bị chơi HD, hôm nay cũng ti toe show hàng cùng bà con cho vui

Setup bộ này bao nhiêu tiền mà đẹp quá vậy bác ?

nguyenvinh1973

Well-Known Member

Tội nghiệp em B&W bị ông ú JBL đè thấy tội .

Nghĩ cũng tội đôi JBL thật nhưng Phòng chiều ngang 3,5m không làm thế nào chơi 2 bộ Loa cùng một lúc được....

tuan_ipad2

Well-Known Member

Bác chơi toàn hàng khủng, có bộ HD như bác thưởng thức sướng thật

curum

Member

Đầy đủ đồ chơi quá đã, sao bác không show phần để ngồi (nằm) xem nữa

H 9999

Active Member

quá ngon luôn ! chúc mừng bác chủ

Bên trên