SCTV Tăng Giá Thuê Bao

AnhBaSG

Member
Ðề: SCTV Tăng Giá Thuê Bao

Mới lắp AVG xong, mai đi cắt thằng SCTV này, tăng giá mà thấy tăng chất lượng đâu! Oải quá!^:)^

batichtuta

đang chán htvc định đổi gió sctv, thôi tết này xem hctv típ vậy

thuantran

AVG xem cũng OK rồi !Lương thưởng chả thấy gì nên cứ rẻ mà chiến thôi, thời gian để kiếm "thóc" vậy.Với lại cũng Sopcast quen rồi nên ko vấn đề gì các bác ợ ^^.

thằng này chất lượng dịch vụ kém mà cứ đòi tăng giá hoài!tẩy chay

kakalot_z

Member

Anh em cắt SCTV với VCTV đi để cho chúng nó biết thế nào là quyền lực của khách hàng

dienhs

Nó mà tăng thì mình hứa danh dự là cắt liền, chuyển sang AVG hoặc mua chảo cho lành

hungvu

Mấy ông muốn xem nhiều kênh, độ nét cao, nhiều chương trình hay, giải trí bóng đá mà còn tiếc tiền 1 tháng có 160.000đ/tháng. Vậy hỏi thăm mấy bác xài K+ xem nhé. nếu k muốn tốn tiền thì mua At về mà xem không tốn đống nào.

minhjirachi

Well-Known Member
Re: Ðề: SCTV Tăng Giá Thuê Bao

Mấy ông muốn xem nhiều kênh, độ nét cao, nhiều chương trình hay, giải trí bóng đá mà còn tiếc tiền 1 tháng có 160.000đ/tháng. Vậy hỏi thăm mấy bác xài K+ xem nhé. nếu k muốn tốn tiền thì mua At về mà xem không tốn đống nào.

Nếu đúng thì chẳng ai tiếc cả. Xem hình ảnh giựt, đứng và nếu theo dõi lịch trình thì 1 tháng bị mất tín hiệu 1 lần. Theo bạn thì bạn có chi 160k/tháng để được như vậy không? Phim thì chẳng có gì mới. Toàn lôi mấy bộ phim cũ. HD thì upscale. Còn K+ thì sao? Bạn so như vậy thì chả khác nào quăng SCTV vào xọt rác?

Giờ truyền hình cáp nào mà chẳng lên giá hả anh, HTVC cũng lên 88k mà chẳng có kênh mà xem. Thế nên em cũng chuyển quá SCTV, có mắc hơn ti, nhưng ngày nghỉ ở nhà còn xem được nhiều chương trình :D

Ôi thấy các bác ca ngợi K+ nhiều quá, mà em phải vứt xó bộ thu ở nhà. Ông K+ để cho bọn đại lý bán với bảo hanh, nó thu tiền vô tội vạ, mỗi lần bị lệch chảo gõ gõ mấy cái 200k, nhà em thoáng gió 1 năm gõ đến 4 lần bằng cả tiền thuê bao. Ông để cho thằng cha dượng chăm sóc thằng con đẻ của ông thì đến bjo mới khá đc chứ :))

meocon

Well-Known Member

Kênh thì coi ko dc nhiu mà giá cứ tăng hoài , ko biết 75 kênh mình coi dc 10 kênh nữa chưa . CHÁN

anhvu189

Chán, chất lượng sóng thì tệ, nội dung thì dở, tiền thì mắc, chắc đổi qua AVG thôi

Giá ở Hà Nội đã giảm từ 120k xuống chỉ còn 80k/tháng bạn đã được thưởng thức dịch vụ truyền hình HD. Đóng trước chỉ còn 60k
Trang bị miễn phí đầu thu HD. SD chỉ 65k/tháng. Gọi 0987076700

Bên trên