Show 1 chút tâm huyết và lòng yêu đồ công nghệ

kinggai

Well-Known Member
Ðề: Show 1 chút tâm huyết và lòng yêu đồ công nghệ

Oạch, cái bộ lọc nguồn gấp đôi cái xe wave cùi bắp em đang đi
wave nhập hay sao mà tận 2k $
Chằng muốn nhìn nữa ,,,, hoành tá tràng quá

phidiepdan

Vãi hàng! các bác cứ khoe thế này em choáng!

sylua

Re: Ðề: Show 1 chút tâm huyết và lòng yêu đồ công nghệ

Xem xong đầu óc em ong ong không còn nghĩ gì đến HD với Hi-End nữa...hị hị...Mấu chốt của vấn đề vẫn là TIỀN :) Thôi qua Anh Quốc tưới cây với thắp đèn vậy...may ra còn có cơ ^^

đúng rồi đó bác......sang đó làm, rồi về kiếm bộ đầu bảng MBL về chơi cho nó máu.chúc bác lên đường măy mắn nhé...hiiiii.

tuanhungct

Well-Known Member

Hixhix!!! có cho tiền em cũng chẳng dại nghe bộ này hót.:-w

nmcgroup

Well-Known Member

Oạch, cái bộ lọc nguồn gấp đôi cái xe wave cùi bắp em đang đi
" Khi tui sinh ra mag đươc ngay kiếp con nhà nghèo"

Cặp loa kèn Odeon No.38 giá 2.023.500.000 VNĐ
hệ thống phối ghép
McIntosh MC1.2k Power Amplifiers- Giá bán : $24.500
Mc Intosh C1000 Pre-Amplifier Giá bán : $34.500

bộ lọc nguồn PT-3030G IV Giá : 4.000 USD

So sánh với ware tàu thôi sao :(
Cái kèn bé thế mà nó đắt = 4 lần cái nhà em đang ở :(

duchieubui

Ðề: Re: Ðề: Show 1 chút tâm huyết và lòng yêu đồ công nghệ

đúng rồi đó bác......sang đó làm, rồi về kiếm bộ đầu bảng MBL về chơi cho nó máu.chúc bác lên đường măy mắn nhé...hiiiii.

Bác Sỹ sắp xong nhà mới rồi làm bộ mới kiểu kiểu dạng thế này đi mà, Bác làm cặp MBL 101 X-treme,+1621A,1611F +6010D+4 Power 9011. Em chưa có cơ hội đc nghe cặp này,nhưng đầu tuần vừa rồi Em đã đc nghe cặp 101e MK II,cũng cái CD Em nghe thường ngày ở nhà,rồi Em mang cái CD ấy đi nghe với 101e MK II, kết quả là ngoài sức tượng của Em,Em ko biết phải diễn tả ra làm sao nữa vì vốn từ của Em hạn chế quá... vậy nên Em phải tiến hành chuẩn bị cho 101e bác à,còn với MBL 101 X-treme,+1621A,1611F +6010D+4 Power 9011 thì các đại cao thủ bảo rằng nó dám thách thức tất cả các cặp loa khác bác à, vậy nên bất cứ khi nào bác Rước cặp này về thì mọi cv Em gác lại hết,Em sẽ đáp một chuyến sang bên bác ngay :D

Chỉnh sửa lần cuối:

hix, chơi bộ này bằng cái nhà e đang ở rồi. Xa hoa quá.

f113

Bộ mac thật quá đã. Đăc biệt là chơi bộ này c1000 tube pre + mono block 1.2k solid state thì thôi chất âm thuộc loại siêu êm smooth rồi. Phần nhiều đa số fan của mac lại khoái cảm nhận vừa nghe vừa đươc nhìn mấy cái con mắt xanh đá mấy cái meter vào đêm khuya không đèn. Khác có vậy thôi :)

khanhkun84

Active Member

ôi mẹ ơi đôi loa kèn bằng 2 cái nhà của em, đúng là " điếc ko sợ súng " , ko dám nghe thử luôn, nhỡ mà thử 1 lần nghiện thì chết hic hic

duchieubui

chỉ có mỗi bác Phó chủ xuất hiện nên Anh Em mình khen gì cũng bằng thừa :-" ,chắc đẳng cấp ae mình còn thấp quá nên bác chủ ko để ý đến roài.!thôi chẳng nói thêm gì nữa!

xunghemehd

Người trong ảnh là bác chủ ah, nhìn nick thì chắc sn 1987??? Ôi trời..tuổi trẻ tài ...kinh khủng

ktypro

Active Member

dàn này bằng em xe BMW rùi đó.^:)^

tunghoanh1987

Ðề: Re: Show 1 chút tâm huyết và lòng yêu đồ công nghệ

Hơ hơ ko fai đâu đây là ông anh em :D he he...ông ý ko thích khoe hàng...em chụp em tự đăng lên đó :D he he

KOTS

Member

vào mà được nghe bộ này chắc ngộp thở quá (sung sướng, phê phòi, ép tim...) :):):)

sylua

Re: Ðề: Re: Ðề: Show 1 chút tâm huyết và lòng yêu đồ công nghệ

Bác Sỹ sắp xong nhà mới rồi làm bộ mới kiểu kiểu dạng thế này đi mà, Bác làm cặp MBL 101 X-treme,+1621A,1611F +6010D+4 Power 9011. Em chưa có cơ hội đc nghe cặp này,nhưng đầu tuần vừa rồi Em đã đc nghe cặp 101e MK II,cũng cái CD Em nghe thường ngày ở nhà,rồi Em mang cái CD ấy đi nghe với 101e MK II, kết quả là ngoài sức tượng của Em,Em ko biết phải diễn tả ra làm sao nữa vì vốn từ của Em hạn chế quá... vậy nên Em phải tiến hành chuẩn bị cho 101e bác à,còn với MBL 101 X-treme,+1621A,1611F +6010D+4 Power 9011 thì các đại cao thủ bảo rằng nó dám thách thức tất cả các cặp loa khác bác à, vậy nên bất cứ khi nào bác Rước cặp này về thì mọi cv Em gác lại hết,Em sẽ đáp một chuyến sang bên bác ngay :D

hic hic hic......bác nói quá rồi,em mà được sở hữu bộ đó thì....nhà em còn chưa có để ở nói gì đến MBL,nếu môt ngày nào đó,bác rảnh rỗi fone cho em,em book vé bác sang em thẩm âm bộ cùi bắp của em nhâm nhi vài chai riệu nhạt.chủ yếu thẩm âm cái khác nữa,chứ audio cũng chỉ 2-3 giờ là cũng muốn ra ngoài rồi hi hi.em tháng 12 này mới có sổ,về vn chơi chuyến rồi mới tinh đi nươc nào,có thể sẽ sang bên cz va bl,có chút công việc,va nhât đinh sẽ pm cho bác.

duchieubui

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Show 1 chút tâm huyết và lòng yêu đồ công nghệ

hic hic hic......bác nói quá rồi,em mà được sở hữu bộ đó thì....nhà em còn chưa có để ở nói gì đến MBL,nếu môt ngày nào đó,bác rảnh rỗi fone cho em,em book vé bác sang em thẩm âm bộ cùi bắp của em nhâm nhi vài chai riệu nhạt.chủ yếu thẩm âm cái khác nữa,chứ audio cũng chỉ 2-3 giờ là cũng muốn ra ngoài rồi hi hi.em tháng 12 này mới có sổ,về vn chơi chuyến rồi mới tinh đi nươc nào,có thể sẽ sang bên cz va bl,có chút công việc,va nhât đinh sẽ pm cho bác.

thôi mà bác :) Em hiểu bác lắm mà,Em cũng thèm cặp Wilson của bác lém,nhưng vì Sơn Em nó thuốc Em cứ phải chơi MBL nên Em quyết MBL :D,thôi Em ko dám nói trc,nhưng đk lúc nào cho phép là Em sang bên bác liền,sang với bác và Sơn là chính chứ Audiophiles là chuyện phụ phải ko bác. :) tạm thời cứ quyết định vậy nha bác,chúc bác bên ấy mạnh khỏe,cv luôn luôn thuận lợi :)

tunghoanh1987

chỉ có mỗi bác Phó chủ xuất hiện nên Anh Em mình khen gì cũng bằng thừa :-" ,chắc đẳng cấp ae mình còn thấp quá nên bác chủ ko để ý đến roài.!thôi chẳng nói thêm gì nữa!

Bộ nhà em đây này http://www.hdvietnam.com/diendan/63-nhung-dan-hd-mau-hdvietnam/208750-bo-dan-gan-full-hd-sieu-hat-de-mong-anh-em-nem-gach-nhe-tay-hi-hi.html
còn đây là hình ảnh mới cho bộ khủng em post này http://www.hdvietnam.com/diendan/63-nhung-dan-hd-mau-hdvietnam/226297-sieu-pham-nghe-nhin-voi-hinh-anh-sieu-tot-nhu-mot-loi-da-hua-tu-truoc.html

Chim_Anh_Vu

Ðề: Re: Ðề: Show 1 chút tâm huyết và lòng yêu đồ công nghệ

Bác chúc em lên đường may mắn mà quên chúc em ra về bình an ...làm em khó nghĩ =))
Sao đến bữa nay chưa thấy bác chủ upgrade cho anh em ở đây ngất ngây tí nhở :p

nokian9x

Well-Known Member

Việt Nam có câu "Có tiền là có tất cả":) Trong 1 vài trường hợp thì quả là có tiền là có. Đẹp không còn gì nói nữa:)

Bên trên