Show hàng Home Theater Ver 2.0

decker

Member
Ðề: Show hàng Home Theater Ver 2.0

trơi quá ...
ước gì mình được như anh ý ;)

flaming

Nói về game hệ Console thì em cũng có chút hiểu biết, nhưng về hi-end với lại hi-fi thì ẹ lắm.Em đang tập tọe về dàn máy âm thanh nhưng đọc đâu cũng thấy đau đầu chóng mặt. Hôm nào bác cho em qua nhà thỉnh giáo bác chút kiến thức nhé, cảm ơn bác nhiều.
P/s : MGS là một huyền thoại của làng game, nhất là bản MGS4 phải không bác?

manhthang

Huyền Thoại

Nói về game hệ Console thì em cũng có chút hiểu biết, nhưng về hi-end với lại hi-fi thì ẹ lắm.Em đang tập tọe về dàn máy âm thanh nhưng đọc đâu cũng thấy đau đầu chóng mặt. Hôm nào bác cho em qua nhà thỉnh giáo bác chút kiến thức nhé, cảm ơn bác nhiều.
P/s : MGS là một huyền thoại của làng game, nhất là bản MGS4 phải không bác?

Huyền thoại game hành động nhập vai chứ không phải của làng game nói chung :)
Bản MGS4 tạm coi là nhất vì được phát hành trên hệ console mạnh nhất hành tinh tính đến nay nên có đồ họa đẹp nhất. Game play thì không có gì thay đổi với các phiên bản trước. Cốt truyện thì chỉ là 1 chương trong câu chuyện dài MGS thôi, tuy nhiên phiên bản kế tiếp tiết lộ nhiều bí ẩn khúc mắc trong các phiên bản trước.

cannabis9x

bác làm 1 cái khung hay cái gì đó dấu hết dây vào đó là xong ! thêm đc điểm thẩm mĩ ! :D

salenhp

ko hiểu lắm về công xuất, em nghe cứ thấy hợp tai là được rồi :D ở chung ko cần POW khỏe

Bên trên