Smart Karaoke Player cho PC - phần mềm hát Karaoke đơn giản và chất lượng

Vũ Mạnh Hà

Well-Known Member
Ðề: Smart Karaoke Player cho PC - phần mềm hát Karaoke đơn giản và chất lượng

Các bạn tạm dùng bản 1.04: http://skplayer.s3.amazonaws.com/SmartKaraokePlayerSetup_v1.04.msi

Từ phiên bản 1.05 đến 1.09 đang gặp sự cố làm rè âm thanh và giật hình. Xin lỗi về sự bất tiện, mình đang ráo riết khắc phục.

Đợt trước e có cái key android giải thưởng Picachu của bác, giờ bác đổi cho e sang key PC đc ko bác ơi
P/S: Key android e cũng chưa lĩnh giải

skplayer

Well-Known Member

Đợt trước e có cái key android giải thưởng Picachu của bác, giờ bác đổi cho e sang key PC đc ko bác ơi
P/S: Key android e cũng chưa lĩnh giải

Okie, gửi mã yêu cầu qua mail cho mình mình gửi lại mã kích hoạt cho.

hoangvankien

Active Member

Các bạn tạm dùng bản 1.04: http://skplayer.s3.amazonaws.com/SmartKaraokePlayerSetup_v1.04.msi

Từ phiên bản 1.05 đến 1.08 đang gặp sự cố làm rè âm thanh và giật hình. Xin lỗi về sự bất tiện, mình đang ráo riết khắc phục.

Máy của mình thì từ 1.08 trở đi lại ngon lành. Giật hình thì vẫn còn nhưng chỉ xíu xíu thôi chứ ko nhiều như trc chấp nhận được thank bác chủ nhé!

skplayer

Well-Known Member

Máy của mình thì từ 1.08 trở đi lại ngon lành. Giật hình thì vẫn còn nhưng chỉ xíu xíu thôi chứ ko nhiều như trc chấp nhận được thank bác chủ nhé!

Bạn tải thử 1.09 dùng đi có rồi đó, ngon hơn.

Vũ Mạnh Hà

Well-Known Member

E dùng bản 1.04 vẫn bị lag, ko phải đoạn nào cũng lag, mà đoạn mượt đoạn lag.
Để e down thử bản 1.09 xem sao
P/S: Trên màn PC thì rất oke, nhưng out ra TV to là giật ( TV e để 60 Hz rồi )

Banh thi

Well-Known Member

U như kỷ bác chủ ơi , e dừng ở bản 1.5 thấy nó ổn nhất (HD 720) trên máy e , TV e đời hồi đó có 30Hz , mà mấy file HD 720 60fps chữ nó lướt mượt như trượt băng nghệ thuật

Vũ Mạnh Hà

Well-Known Member

Như máy e thì e phát hiện thế này, PC e độ phân giải 1920x1080, TV thì 4K, cho nên out ra TV thì TV bị giật vì khung hình cao quá
E đưa TV về cùng độ phân giải 1920x1080 bằng với PC thì chữ chạy như trên đường băng :D
P/S: Tạo thunb ko được hả bác Hưng ơi

[video=youtube;uw-EfG6uKCE]https://www.youtube.com/watch?v=uw-EfG6uKCE[/video]

Chỉnh sửa lần cuối:

taunguyen90

Well-Known Member

Vẫn giựt video lúc play trên pc bác chủ ơi :((

taunguyen90

Well-Known Member

Kết cấu nhà bác u hệt nhà em , bác nghe athanh nó có rột rẹt kg

Âm thanh tạm ổn rồi bác, đang tính đường Convert lại mấy cái Video sang 720p cho lành :((

skplayer

Well-Known Member

Âm thanh rột rẹt là thật bị từ bản 1.07, mình điều tra mất mấy ngày hôm nay cuối cùng cũng phát hiện ra. Sắp có bản cập nhật mới, chuẩn bị cập nhật lại nha. Ngoài sữa lỗi còn có thêm tính năng mới, sorry các bạn vì để các bạn cài đặt nhiều lần.

taunguyen90

Well-Known Member

Âm thanh rột rẹt là thật bị từ bản 1.07, mình điều tra mất mấy ngày hôm nay cuối cùng cũng phát hiện ra. Sắp có bản cập nhật mới, chuẩn bị cập nhật lại nha. Ngoài sữa lỗi còn có thêm tính năng mới, sorry các bạn vì để các bạn cài đặt nhiều lần.

Có update là được rồi bạn :)) App mới phát triển sao tránh lỗi được.

Banh thi

Well-Known Member

Âm thanh tạm ổn rồi bác, đang tính đường Convert lại mấy cái Video sang 720p cho lành :((
LK dance bolero của VMH up mà convert về 720 cắc e cết quá , hihhi.

Chỉnh sửa lần cuối:

hoangvankien

Active Member

Vậy là ngon rồi đây hóng tiếp bác!

thaygiaomu03

Well-Known Member

Bác nhớ sửa cả lỗi hình răng cưa đối với các file có khung hình 4:3 và thêm tính năng di chuyển các bài hát trong danh sách bài hát chờ nhé ,ví dụ ta có thể di chuyển 1 bài lên trên ,xuống dưới,lên trên đầu,xuống cuối cùng .Chức năng này khá quan trọng trong kok đấy

Kinban

Member

Bản 1.09 khi tôi đang chơi nhạc. Ấn ESC thoát ra thì máy tính có hiện tượng như bị treo mặc dù chuột vẫn di chuyển được nhưng không làm gì được chỉ có cách reset lại máy tính.

hongson2828

Well-Known Member

có chọn bài bằng laptop hay màn hình cảm ứng không bác, cấu hình em cpu i3 4150 3.5 ram 4g không card , mở tắt bình thường chạy khá ngọt ,có mấy bài của bác lequynhan là hơi giật tý ,đúng là mấy bài vob bị răng cưa quá

có phang được 1080 60fps ko (vì em làm Kaok toàn để Frame 60fps hết), thằng VinaKaraoke, OkeOke ko chạy được (lệch timecode) Walaoke có chạy đc nhưng toàn bị out giữa chừng, có ông LetmKara chạy đc thì lại bị đóng Logo vào màn hình nên ghét

skplayer

Well-Known Member
Ðề: Re: Smart Karaoke Player cho PC - phần mềm hát Karaoke đơn giản và chất lượng

có chọn bài bằng laptop hay màn hình cảm ứng không bác, cấu hình em cpu i3 4150 3.5 ram 4g không card , mở tắt bình thường chạy khá ngọt ,có mấy bài của bác lequynhan là hơi giật tý ,đúng là mấy bài vob bị răng cưa quá

Chiều tối nay có phiên bản mới, bạn thử tắt mở giải mã phần cứng xem có khá hơn không. Hy vọng bản mới này OK.

có phang được 1080 60fps ko (vì em làm Kaok toàn để Frame 60fps hết), thằng VinaKaraoke, OkeOke ko chạy được (lệch timecode) Walaoke có chạy đc nhưng toàn bị out giữa chừng, có ông LetmKara chạy đc thì lại bị đóng Logo vào màn hình nên ghét

Máy mình Core I3 đời đầu chạy OK, mình không có máy cấu hình thấp hơn để test nên chưa biết như thế nào.

Bên trên