Số phận của Arsenal mùa giải này thế nào ?

ngoibet

Member
Ðề: Số phận của Arsenal mùa giải này thế nào ?

Sẽ vẫn là Top4 - thế là ngon rồi!

chuanguyen1984

Active Member

Cứ ở Top4 mãi thì chán lắm bác ạ/ Nhưng nhìn các cầu thủ thi đấu chẳng có tý quyết tâm nào thì top4 cũng là may rồi nhỉ/

jimminam2000

Arsenal hôm quá đá rất tốt,họ không bung hết sức bởi giữa tuần là cuộc chiến sinh tử với Barca (tứ kết C1).Tuy đang kém MU 4 điểm nhưng bạn nên nhớ 6 trận còn lại của Arsenal toàn gặp đối thủ yếu trong khi đó MU phải đụng Chelsea và nhiều đối thủ xương xẩu khác,tóm lại cơ hội vô địch của Arsenal vẫn còn nguyên,bị Birmingham cầm hòa không có gì là đáng xấu hổ bởi đây là 1 trong những đội bóng đá sân nhà tốt nhất mùa này

dotu

Member

Arsenal hôm quá đá rất tốt,họ không bung hết sức bởi giữa tuần là cuộc chiến sinh tử với Barca (tứ kết C1).Tuy đang kém MU 4 điểm nhưng bạn nên nhớ 6 trận còn lại của Arsenal toàn gặp đối thủ yếu trong khi đó MU phải đụng Chelsea và nhiều đối thủ xương xẩu khác,tóm lại cơ hội vô địch của Arsenal vẫn còn nguyên,bị Birmingham cầm hòa không có gì là đáng xấu hổ bởi đây là 1 trong những đội bóng đá sân nhà tốt nhất mùa này

Tottenham và MC ko dễ chơi đâu. Che và MU nói là khó nhưng thật ra chỉ còn 1 2 trận gay go thôi (Che-MU)

Cái dở trận tối qua là đá đội yếu hơn mà đầu cứ nghĩ trận vài ngày tới thành ra chẳng ra ngô khoai gì.

jimminam2000

Tottenham và MC ko dễ chơi đâu. Che và MU nói là khó nhưng thật ra chỉ còn 1 2 trận gay go thôi (Che-MU)

Cái dở trận tối qua là đá đội yếu hơn mà đầu cứ nghĩ trận vài ngày tới thành ra chẳng ra ngô khoai gì.

em Tot mà gặp Ars thì chỉ có banh xác(hãy xem thành tích đối đầu)
còn MC thì đúng là xương
MU bị Chelsea cầm hòa là Ars hưởng lợi
tối qua em nằm dưới trận này đấy bác

chuanguyen1984

Active Member

Ars đang cần 1 chức vô địch Giải ngoại hạng để ổn định tâm lý của các cầu thủ trẻ và của NHM, nhưng ko phải chỉ có 1 trận đấu tối qua gặp Birmingham mà cũng rất nhiều lần Ars để mất điểm 1 cách đáng tiếc/ Cơ hội để Ars vô địch mùa giải này là không nhiều vì chỉ còn có 6 vòng đấu nữa thôi. Giải ngoại hạng năm nay không thể nào coi đội này yếu hơn đội khác được vì đã có rất nhiều bất ngờ ở mùa giải năm nay rồi/

Lioncoeur

Birmingham mà gặp Ars thì chỉ có banh xác. Kếy quả hãy xem ... hôm qua.
Năm nay mà Ars không đoạt được cái cup nào thì Fabregas đi chắc. Mùa sau lại tiếp tục... thử lửa cho các cầu thủ trẻ.

vokycaca

còn MC thì đúng là xương

Oái, thật ko bác, Bir mà còn để cầm họa mà đòi hành xác Tot hic, có bao giờ đem thành tích đối đầu ra để đoán kết quả đâu bác. Chỉ là tham khảo khách quan mà thui.

MU và Chel cầm hòa thì Ars vẫn chưa lợi được nhiêu, do thua 4 điểm lận.

ngoibet

Member

Xét trên góc độ kinh doanh thì Arsenal là ngon, một bầy trẻ mà làm được thế thì ko thể đòi hỏi hơn. Mua một ôm sao kiểu Real hay Chelsea về mà vô địch thì quá thường!
CV9 nhà mình sang Anh thì nhặt banh cũng khó có suất. Giải nghệ thì em TT nó cho rớt, con Mẹc cũng sớm ra đi thôi

chuanguyen1984

Active Member

CV9 các bác nhà ta đã bỏ phiếu cho nghỉ hưu rồi còn đâu nữa/

dotu

Member

còn MC thì đúng là xương

Cái chính là Ars quá íu thể lực lại ko có đc tâm lí vững như Che hay MU, ll mỏng te, lương thấp nhất trong big4...

Tuy vậy, nếu năm nay Ars đổi chủ vào tay tỉ phú người Nga thì chuyện có thể khác

James Vo

Member

Đúng vậy, Chelsea và Mu thì bản lĩnh hơn Arsenal nhiều. Mình thì chỉ thích Arsenal thời còn Henry, Pires, Vierra. Thời đó, xem Ars đá bật tường lia lịa, đã con mắt.

chuanguyen1984

Active Member

Đêm nay gặp Barca trên sân nhà, hy vọng là Ars sẽ thi đấu tốt. Chỉ có thắng Ars mới có cơ hội đi tiếp thôi.

kiukiu

Well-Known Member

Đêm nay gặp Barca trên sân nhà, hy vọng là Ars sẽ thi đấu tốt. Chỉ có thắng Ars mới có cơ hội đi tiếp thôi.

Đêm mai cụ ạh , đúng ra là sáng ngày kia , hay cụ đang ở bên Anh đấy :))

Với em Arsenal mãi là tình yêu bóng đá lớn của cuộc đời , mỗi chặng đường thăng trầm đều có niềm vui , nỗi buồn riêng , hoài niệm chỉ để nhớ lại và chém gió với nhau , tương lại mới là cái cần hướng tới

Nếu xét vể vẻ đẹp và thứ bóng đá vị nghệ thuật , có những trận Arsenal đá nhiều người không chỉ fan ruột Arsenal phải nghiêng mình kính nể đấy , thắng thua kết quả là quan trọng , nhưng thứ triết lý lãng mạn đậm chất Pháp nó ngấm vào arsenal qua vị thuyền trưởng rồi bác ạh , thành công không hẳn cứ phải là vô địch :)

Yuury

Member

Nhiều khi ko biết do mình nghĩ kém hay do chiếc lược kinh doanh lẫn điều hành của BLĐ Arsenal cao siêu, chứ mình nghĩ căng sức đá C1 chưa hẳn đã vô địch nổi.Trong khi biết chắt chiu từng điểm và nghiêng về giải ngoại hạng anh để giành chức vô địch thì khả quan hơn chứ nhỉ.

haipvg

Well-Known Member

Arsenal lực lượng quá mỏng, cầu thủ lại trẻ nhiều nên ít kinh nghiệm, dễ bị các đối thủ già rơ bắt bài, nếu không may 1 chút là mất điểm đáng tiếc, khó có cơ VĐ năm nay.

chuanguyen1984

Active Member

Với em Arsenal mãi là tình yêu bóng đá lớn của cuộc đời , mỗi chặng đường thăng trầm đều có niềm vui , nỗi buồn riêng , hoài niệm chỉ để nhớ lại và chém gió với nhau , tương lại mới là cái cần hướng tới

Nếu xét vể vẻ đẹp và thứ bóng đá vị nghệ thuật , có những trận Arsenal đá nhiều người không chỉ fan ruột Arsenal phải nghiêng mình kính nể đấy , thắng thua kết quả là quan trọng , nhưng thứ triết lý lãng mạn đậm chất Pháp nó ngấm vào arsenal qua vị thuyền trưởng rồi bác ạh , thành công không hẳn cứ phải là vô địch :)

Oái em nhầm ngày bác ạ/
Em thì thấy rằng Ars rất cần có 1 chức vô địch để giữ chân các cầu thủ/Không có thì Ars chỉ giống như 1 lò đào tạo các cầu thủ trẻ thôi .

satan85

Well-Known Member

Bác máu ars quá rồi hic, hôm nào đó nghe mấy thằng cha ở vtc bình luận có cả ông quang huy bảo rằng dù 30 phần trăm cơ hội arsenal cũng không có trước baca, nghĩ mà thấy buồn cho ông kiu

chuanguyen1984

Active Member

Bác máu ars quá rồi hic, hôm nào đó nghe mấy thằng cha ở vtc bình luận có cả ông quang huy bảo rằng dù 30 phần trăm cơ hội arsenal cũng không có trước baca, nghĩ mà thấy buồn cho ông kiu

Từ trước tới giờ em nghe các cụ nhà ta bình luận trên truyền hình, em thấy có giải quyết được việc gì đâu hả bác/

Bên trên