So sánh tính năng của 1 số đầu Karaoke (Arirang, Acnos, Nosta, Viet KTV)

Ðề: So sánh tính năng của 1 số đầu Karaoke (Arirang, Acnos, Nosta, Viet KTV)

Lâu lâu lấy mấy đĩa CD hòa tấu ra ghép vào giàn hát vừa nghe nhạc CD vừa hát theo tê tái cả người...:D

pelj

Member
Re: Ðề: So sánh tính năng của 1 số đầu Karaoke (Arirang, Acnos, Nosta, Viet KTV)

Lâu lâu lấy mấy đĩa CD hòa tấu ra ghép vào giàn hát vừa nghe nhạc CD vừa hát theo tê tái cả người...:D

cách này thấy cũng hay hay lạ lạ ta? nhưng làm sao tiếng hát và tiếng nhạc hòa vào nhau được bác nhỉ?

823842

em chào cả nhà, các bác tư vấn hộ em trên 4 con kia có con nào ghép với màn hình cảm ứng được nhỉ, tầm đầu 10tr đổ lại loại nào là cập bài nhiều và sớm nhất ạ Em xin cảm ơn mn nhiều.

manhbmc

Member

Có con HANET cậu khỏi cần ghép với màn hình cảm ứng làm gì vì nó dùng máy tính bảng. Cập nhật bài nhiều và liên tục.

orekaminh

Member

các bác cho em hỏi thằng ariang có cập nhật bài hát tiếng Anh không vậy, nếu không thì thằng nào có cập nhật, hát riết nhạc Việt chán quá

khongbietdau

Re: Ðề: So sánh tính năng của 1 số đầu Karaoke (Arirang, Acnos, Nosta, Viet KTV)

các bác cho em hỏi thằng ariang có cập nhật bài hát tiếng Anh không vậy, nếu không thì thằng nào có cập nhật, hát riết nhạc Việt chán quá

chắc khó đó bác. nếu có cập nhật thì chắc cũng hok được nhiều.

dauga

bây h các đầu hỗ trợ HDD nhiều mà, bác sắm 1 e rồi đem ra tiệm cập nhật bác nè. loại gì hok có.

manhbmc

Member

Hanet có tiếng Anh, Trung, Nhật, Hàn nhiều vô đối.

Ðề: Re: Ðề: So sánh tính năng của 1 số đầu Karaoke (Arirang, Acnos, Nosta, Viet KTV)

cách này thấy cũng hay hay lạ lạ ta? nhưng làm sao tiếng hát và tiếng nhạc hòa vào nhau được bác nhỉ?

Trời dể thôi mà! đó là mấy bài ruột nghe đã thuột lời luôn rùi, chỉ việc ca theo thôi ví dụ như: Đêm bùn tỉnh lẻ đóa...

khongbietdau

Re: Ðề: Re: Ðề: So sánh tính năng của 1 số đầu Karaoke (Arirang, Acnos, Nosta, Viet KTV)

Trời dể thôi mà! đó là mấy bài ruột nghe đã thuột lời luôn rùi, chỉ việc ca theo thôi ví dụ như: Đêm bùn tỉnh lẻ đóa...

ghê hè! kiều như ca nhạc sống á bác? :))

nguyenquocbo

Dear ALL
Theo như thông tin từ soncamedia thì các dòng máy (SK 1800HDD-B và SK8000HDD-B) trong bảng so sánh này không play được file MKV mà ?
Xin các pro chỉ giáo !

kudo1908

Active Member

Dear ALL
Theo như thông tin từ soncamedia thì các dòng máy (SK 1800HDD-B và SK8000HDD-B) trong bảng so sánh này không play được file MKV mà ?
Xin các pro chỉ giáo !
đúng rồi bạn giá tiền thì SK-8000HDD-B cũng same same SK-9000 FULL HD rầu :|

vihuynh_bg

Mấy cái đầu vod file nặng mấy trăm MB 1 bài...như ổ 2TB của mình chứa đc hết kho của ô TuanTroc đã full rồi (chưa có nhạc đỏ và trẻ mới)...vậy mấy đầu đó sao chứa đc nhiều nhạc vậy ?...số lượng bài gần gấp đôi mình tải...

xboysms

Nhà mình cũng chơi đầu sonca, bài cũng toàn mới như ai vol 50 :">
Còn ở nhà trọ chơi 1 mixer + 1 mic behringer + 1 loa 2.1 là ấm cuộc đời rồi =))

kudo1908

Active Member

Soncamedia đã cập nhật vol.52,vol.52b dành cho đầu Star Midi vs Star Midi HDMI ít bài hát hơn các đầu Star MIDI Plus, Star MIDI Plus HDMI, karaoke HDD online và Star MIDI Full.Update thêm bài hát cho bằng các đầu trên bằng soft cắm qua cổng USB.
firmware cập nhật tại đây http://www.soncamedia.com/tai-ve/Fir...D-Karaoke.aspx
dữ liệu karaoke tải ở đây kos.soncamedia.com - /vol/V52B_USB/
hướng dẫn tại đây Hướng dẫn sử dụng chức năng USB tr

Bên trên