Sony ICF-DS15Ip: Chiếc kệ đa năng dành cho iPhone/iPod

sunsetvn

Mặc dù Sony và Apple là đối thủ chính của nhau trên thị trường smartphone, Sony vẫn đang hoàn thiện dòng sản phẩm iPod and iPhone Dock Clock Radio với slogan “Made for iPod and iPhone”. Và sản phẩm mới nhất thuộc dòng này của Sony là ICF-DS15Ip.

Sony ICF-DS15Ip hứa hẹn sẽ phủ kín căn hòng của bạn bằng những âm thanh tuyệt vời và linh hoạt nhờ cặp loa 57mm công suất 3.5W, MEGABASS nâng cao sẽ giúp tiếng bass trầm và “rền” hơn. ICF-DS15Ip còn được tích hợp bộ thu phát AM/FM, có một màn hình LCD nhỏ hiển thị thông tin.

Đặc biệt, với mục đích chính, Sony thiết kế ICF-DS15Ip để tích hợp với các loại iPhone, iPod. Vơi chức năng này, bạn có thể nghe những bản nhạc full bass phát từ chiếc iPhone hoặc iPod của mình qua cặp loa ICF-DS15Ip. Không những vậy, với chiếc iPhone, chúng ta sử dụng những bản nhạc gây sốc nhất làm nhạc chuông báo thức với chất lượng âm thanh của ICF-DS15Ip thì đố ai mà ngủ nướng được.

ICF-DS15Ip có kích thước 290 x 165 x 145mm, nặng khoảng 1.605kg. Hiện chưa có thông tin về giá của sản phẩm này.

Theo hitechreview.com

Chim_Anh_Vu

Ðề: Sony ICF-DS15Ip: Chiếc kệ đa năng dành cho iPhone/iPod

Mình đang dùng cái này để làm đồng hồ báo thức, xạc điện thoại, máy nghe nhạc iPod và nghe Radio...ko biết giá cả ở VN thế nào nhưng ở thị trường EU thì nó đc các tạp chí đánh giá là loại Rẻ nhất ( Ở đây khái niệm rẻ đc hiểu là so với tính năng và hiệu quả sử dụng )
Ý cá nhân của mình:
Âm thanh cho điểm 3/5 ( so với các ipod Docking khác )
Kiểu dáng 5/5
Tính năng 4/5
Giá cả 5/5 ( thị trường EU)

tiasetden

Mình đang dùng cái này để làm đồng hồ báo thức, xạc điện thoại, máy nghe nhạc iPod và nghe Radio...ko biết giá cả ở VN thế nào nhưng ở thị trường EU thì nó đc các tạp chí đánh giá là loại Rẻ nhất ( Ở đây khái niệm rẻ đc hiểu là so với tính năng và hiệu quả sử dụng )
Ý cá nhân của mình:
Âm thanh cho điểm 3/5 ( so với các ipod Docking khác )
Kiểu dáng 5/5
Tính năng 4/5
Giá cả 5/5 ( thị trường EU)

Rẻ như thế nào hả bác? Nhiêu EU?

tienlequoc

Well-Known Member

Muốn rẻ hơn thì có em Sony ICF-C05iP có 34.95$ trên Amazon.com kìa

Bên trên