Spam tập 1 - năm 2010 : Nơi gặp gỡ giao lưu của anh em HD Đà Nẵng (Spam , ném đá, trò chuyện ....)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

camry2006

Member
Ðề: Chú Ý : NƠI GẶP GỠ GIAO LƯU VỚI ĐÀ NẴNG - vào đây ném đá nhé

--------------------------------------------------------
Đấy nhà Bác có điều kiện đi camry ròi thì mở thêm phòng HD cho Anh em tới thưởng thức đi ..ngại gì nữa ..Mình ủng hộ cho 1/2 lạng thịt để làm mồi nhấm khi xem HD :p

Được thế còn gì bằng. Em thấy hội nhà mình Bác nào cũng pro lại nhiệt tình, tâm huyết với anh em nên mới có ý định đấy, với lại chủ yếu là lấy kinh phí phục vụ đam mê thôi, chứ cứ lấy tiền nhà đi đãi hội nghị mãi thì khổ cho các Sếp HD quá.
Thêm nữa là do dịch vụ HD ở mình kém quá chẳng có cửa hàng nào nên hồn. Tiêu chi là Ngon - Bổ - Rẻ, Hội mình làm sẽ tạo điều kiện cho nhiều người dễ dàng tiếp cận tham gia hội HD hơn.

anbinhdo

Well-Known Member

Được thế còn gì bằng. Em thấy hội nhà mình Bác nào cũng pro lại nhiệt tình, tâm huyết với anh em nên mới có ý định đấy, với lại chủ yếu là lấy kinh phí phục vụ đam mê thôi, chứ cứ lấy tiền nhà đi đãi hội nghị mãi thì khổ cho các Sếp HD quá.
Thêm nữa là do dịch vụ HD ở mình kém quá chẳng có cửa hàng nào nên hồn. Tiêu chi là Ngon - Bổ - Rẻ, Hội mình làm sẽ tạo điều kiện cho nhiều người dễ dàng tiếp cận tham gia hội HD hơn.

------------------
Bác camry nói chí phải..chủ yếu là tình cảm ,chia sẻ là chính , trao đổi bao nhiêu...Hì hì Bác coi nâng cấp đường truyền cho Hội đi nhé..chứ theo thông tin cập nhập số lượng Anh Em các Hội khác sẽ đến nhà ta nhiều đấy ( đông gấp 6- 8 lần các đường truyền khác)..Các Bác nhà Mình tiếp đãi nồng Hậu nhé....Nhớ Mua Quà cho các Bác ấy khi ra về!!

Kinh3D

---------------------
ủa Bác nào ghé thăm vậy ta không thấy gõ của để Anh em mời ly nước...vào Đà Nẵng không có nước thì cũng có ly Bia Đen ~O) của Đức chứ....đi đâu rồi vậy ta ..alo alo alo ai vậy........................!

Hehe, chào bác. Em là Cựu chém gió bên box HN, bác qua box HN hỏi các cụ lão làng là biết ngay thôi à. Em vào quẳng cục đá xong phải ù té ngay chứ ko thì tèo =))

anbinhdo

Well-Known Member

Hehe, chào bác. Em là Cựu chém gió bên box HN, bác qua box HN hỏi các cụ lão làng là biết ngay thôi à. Em vào quẳng cục đá xong phải ù té ngay chứ ko thì tèo =))
-----------------
[SIZE="4"]Thì Mình có qua bên ấy thả Ngư Lôi bên BOX của các bác rồi..không biết có Bác nào bị dẫm chưa........hay là cứ lấy đá ném vào đấy...muốn ngư lôi nổ phải đi tàu chiến kia, có sắt ngư lôi mới nổ...........Bác qua chém gió. em qua chém thớt ...............hì hì hì[/SIZE] <:p<:p<:p<:p<:p

Kinh3D

Chém gió đc chim, chém thớt đc cá, em và các bác cùng chém thế là đc bữa nhậu roài =))=))

anbinhdo

Well-Known Member

Chém gió đc chim, chém thớt đc cá, em và các bác cùng chém thế là đc bữa nhậu roài =))=))
-----------------
Thế có cần đồ uống không!!Nước Sông Hàn ở Đà Nẵng nhiều lắm mời bác thưởng thức hương vị ~O) thắm tình người của Anh em Đà Nẵng............Nhờ Bác bữa nào vác quả bom nguyên tử qua đây Anh Em mình cùng cưa nhé:-t:-t:-t:-t:-t:-t:-t:-t:-t:-t

Kinh3D

-----------------
Thế có cần đồ uống không!!Nước Sông Hàn ở Đà Nẵng nhiều lắm mời bác thưởng thức hương vị ~O) thắm tình người của Anh em Đà Nẵng............Nhờ Bác bữa nào vác quả bom nguyên tử qua đây Anh Em mình cùng cưa nhé:-t:-t:-t:-t:-t:-t:-t:-t:-t:-t

Chán thật, bác lại mời em nước sông Hàn thế kia :(( Tiếc là quả nguyên tử thả bên JP thả phát nổ ngay chứ ko em phải mang về để em với bác ngồi cưa, lấy vỏ bán sắt vụn =))

makiemsau

Well-Known Member

các bác cẩn thận lỡ em trúng miểng bom của các bác thì khổ ...

anbinhdo

Well-Known Member

Chán thật, bác lại mời em nước sông Hàn thế kia :(( Tiếc là quả nguyên tử thả bên JP thả phát nổ ngay chứ ko em phải mang về để em với bác ngồi cưa, lấy vỏ bán sắt vụn =))
----------------------------------------------
Không phải đâu O:) ..mời nước sông Hàn ở đây là mời đi tắm Tiên đấy....Bữa nào Bác vào Em sẽ giới thiệu Bác về sông Hàn và các Tiên để Bác Tắm Tiên <:p

nlsinh

Active Member

Không phải đâu O:) ..mời nước sông Hàn ở đây là mời đi tắm Tiên đấy....Bữa nào Bác vào Em sẽ giới thiệu Bác về sông Hàn và các Tiên để Bác Tắm Tiên <:p

Chà, mấy vụ tắm tiên này em cũng mới nghe tại Đà Nẵng mình. nếu có Kinh3D đi thì em ké với. Nghe thấy rạo rực trong người lắm... X_X

Lại Văn Sâm

Hội chúng mình có một anh Bạn rất mê HD nói đúng nghĩa theo câu khâu hiệu là HD Việt NamHơn Cả Sự Đam Mê tên Anh ấy là : taydng View attachment 8661
thế nhưng trong lúc mọi người đang thưởng thức HD thì có 1 sự trùng hợp đến lạ kỳ , một shooter đã tranh thủ ghi được cái này View attachment 8660 ..Vậy thì chỉ có thể là Heineken

Làm ăn tắc trách quá, đề nghị nghiêm túc kiểm điểm taydng trước quán nhậu X_X

crazy

Làm ăn tắc trách quá, đề nghị nghiêm túc kiểm điểm taydng trước quán nhậu X_X

Trời ah mình xúc động quá - nếu đúng là Bác Sâm thì Bác hãy giúp ACE HD Đà Năng làm cái phóng sự về HD Đà Nẵng để ACE lên khí thế nhé -- hi hi Bác mà ra tay thi 1/2 dân số T/p Đà Nẵng sẽ chơi HD ngay - chờ tin tốt đẹp từ Bác Sâm

Kinh3D

Hehe, thấy vụ các Tiên nghe khoái quá ha X_XX_XX_X Thích thì thích thật nhưng các cô ý mà đòi hái cà thì em chạy mất dép. =))=))=)) Tiếc thật, đợt trước vào đó chơi mà ko biết bác nên mới chỉ tắm ở Mỹ Khê và Non nước thôi. Hẹn bác dịp tới nhé. =D>=D>=D>=D>=D>

- Danang shi de sunde iimasu.

Soka, gaidosan?

Lại Văn Sâm

Trời ah mình xúc động quá - nếu đúng là Bác Sâm thì Bác hãy giúp ACE HD Đà Năng làm cái phóng sự về HD Đà Nẵng để ACE lên khí thế nhé -- hi hi Bác mà ra tay thi 1/2 dân số T/p Đà Nẵng sẽ chơi HD ngay - chờ tin tốt đẹp từ Bác Sâm

Bạn muốn làm phóng sự thế nào ? Cho mình cái plan cụ thể xem sao, rất vui được giao lưu cùng HD Đà Nẵng =D>

kiukiu

Well-Known Member

Hello các bác , mới một thời gian mà Đà Nẵng phát triển nhanh quá , em qua từ dạo lão Satan vẫn còn chọ chẹ học HD thế mà giờ nhà cửa khang trang thế :x

Em đi cơm nước phát đã , tị cho em góp tí lửa , ít đá nhá ;;)

satan85

Well-Known Member

Hello các bác , mới một thời gian mà Đà Nẵng phát triển nhanh quá , em qua từ dạo lão Satan vẫn còn chọ chẹ học HD thế mà giờ nhà cửa khang trang thế :x

Em đi cơm nước phát đã , tị cho em góp tí lửa , ít đá nhá ;;)

chiến hữu lâu ngày quá chưa vào chơi với các chiến hữu Hà Nội, khi nào 1000 năm Thăng Long ra Hà Nội chém với các bác

Lại Văn Sâm

chiến hữu lâu ngày quá chưa vào chơi với các chiến hữu Hà Nội, khi nào 1000 năm Thăng Long ra Hà Nội chém với các bác

qua Hà Nội nhớ vào Đài THVN số 43 Nguyễn Chí Thanh thăm mình nhé bạn.

pantau

Active Member

qua Hà Nội nhớ vào Đài THVN số 43 Nguyễn Chí Thanh thăm mình nhé bạn.
Thật là hân hạnh cho hội Đà Nẵng, Có cái Bác 9,5 Ghé chơi.
Tiện Thể E hỏi Bác tí: Sức khỏe của Bác dạo này ra sao?Các cháu năm mấy,ngành nào? Giới thiệu rõ tí ai vào để em khoe!
Cám ơn Bác nhiều!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên