Splash PRO EX [PHẦN MỀM XEM PHIM HD CHUYÊN DỤNG][MỌI PHIÊN BẢN MỚI NHẤT ĐỀU ĐƯỢC CẬP NHẬT Ở ĐÂY]

Ðề: Splash PRO EX [PHẦN MỀM XEM PHIM HD CHUYÊN DỤNG][MỌI PHIÊN BẢN MỚI NHẤT ĐỀU ĐƯỢC CẬP NHẬT Ở ĐÂY]

không biết phần mềm này có xem được film 3D không các bác

papapucca

Member
Ðề: Re: Splash PRO EX [PHẦN MỀM XEM PHIM HD CHUYÊN DỤNG][MỌI PHIÊN BẢN MỚI NHẤT ĐỀU ĐƯỢC CẬP NHẬT Ở

file ico_update.png nó nằm ở đâu ? kg tìm ra dc bác à,

máy mình w7 32 mà cũng kg biết C:\Users\%UserName%\AppData\Local\Mirillis).nằm ở đâu,

Nếu mới cài lại sẽ không thấy thư mục đó thì mở Splash lên rồi tắt đi là sẽ thấy thư mục đó liền . Mình cài lại nhưng không thấy thư mục đó nên thử làm như vậy thì ok

Tenkhonghople

Active Member
Ðề: Splash PRO EX [PHẦN MỀM XEM PHIM HD CHUYÊN DỤNG][MỌI PHIÊN BẢN MỚI NHẤT ĐỀU ĐƯỢC CẬP NHẬT Ở ĐÂY]

không được đâu ban ợ

Tại sao lại không, không xem được ở chỗ nào? mời bạn nói rõ để mọi người tham gia, chứ không biết thì không nên trả lời lung tung.

trongtv

Active Member
file ico_update.png nó nằm ở đâu ? kg tìm ra dc bác à,

máy mình w7 32 mà cũng kg biết C:\Users\%UserName%\AppData\Local\Mirillis).nằm ở đâu,

Nếu thực hiện theo hướng dẫn của chủ thớt mà không thấy được đường dẫn, có thể máy bạn đã không cho hiển thị các folder ẩn. Bạn có thể chọn menu "Organize" -> Folder and search options"->chọn tab "View"-> Tìm trong bảng Advanced settings-> Đánh dấu chọn "Show hidden files, folders,and drives".

trongtv

Active Member
Re: Ðề: Splash PRO EX [PHẦN MỀM XEM PHIM HD CHUYÊN DỤNG][MỌI PHIÊN BẢN MỚI NHẤT ĐỀU ĐƯỢC CẬP NHẬT Ở

Mình Activate thành công, nhưng sau khi đóng rồi mở lại thì bị khóa (Có sử dụng cách xóa các folder và reg của bác minhbaxi. Nhờ các bạn trợ giúp.

HVTXXTVH

Re: Ðề: Splash PRO EX [PHẦN MỀM XEM PHIM HD CHUYÊN DỤNG][MỌI PHIÊN BẢN MỚI NHẤT ĐỀU ĐƯỢC CẬP NHẬT Ở

Mình Activate thành công, nhưng sau khi đóng rồi mở lại thì bị khóa (Có sử dụng cách xóa các folder và reg của bác minhbaxi. Nhờ các bạn trợ giúp.

Link ở #1, bạn down về và làm theo hướng dẫn trong đó!

duahau225

Member

đã đăng ký được rồi thanks bác

bern

cám ơn bạn rất nhiều đả chia sẻ thông tin & hướng dẩn

minhbaxi

Active Member

có vấn đề lạ này các bác à
mình để thanh taskbar trong suốt nhưng khi mở splash pro lên thì thanh taskbar tự dộng chuyển sang màu xanh ,tắt splash pro đi thì trở lại bình thường
mình đang xài splash pro 1.13 của bác chủ chạy phà phà
xin bác chủ có thể cho vài ý kiến ???

HVTXXTVH

có vấn đề lạ này các bác à
mình để thanh taskbar trong suốt nhưng khi mở splash pro lên thì thanh taskbar tự dộng chuyển sang màu xanh ,tắt splash pro đi thì trở lại bình thường
mình đang xài splash pro 1.13 của bác chủ chạy phà phà
xin bác chủ có thể cho vài ý kiến ???

Bạn bật Forced Video Overlay à?

minhbaxi

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Splash PRO EX [PHẦN MỀM XEM PHIM HD CHUYÊN DỤNG][MỌI PHIÊN BẢN MỚI NHẤT ĐỀU ĐƯỢC CẬP NHẬ

Bạn bật Forced Video Overlay à?

là sao bạn ? mình có bật gì đâu nào ,thì down về cài như bạn hướng dẩn thôi mà
ok thanks bạn nhé ,mình mới vào splash pro kiểm tra lại
đúng như bạn nói , thanks :)):)):))

takasi01

Member

Forced Video Overlay mình khuyến khích bạn nên bật chức năng này. Nó sẽ rốt tốt nếu như bạn chơi những video HD Bluray 1080i (Như Thúy Nga chẳng hạn) thì nó sẽ k bị hiện tượng nhiễu màn hình

nguyenvn

Máy PC minh cấu hình cũng cùi Celeron 430 1.8, ram 1G, VGA Ati 2600XT. Em xài Splash pro ex giải mã bằng GPU rất ngon cho phim 720, nhung khi chơi 1080 thi bị hiện tuơng treo khi coi dc khoảng 15p (xem truc tiep qua o cứng USB 500G)
Nhưng nếu em copy phim đó qua ổ cứng trong thì bình thường. Play ngon lành.
Vậy máy em bị gì vậy . nâng RAM co hết ko?

edc

Active Member

Máy PC minh cấu hình cũng cùi Celeron 430 1.8, ram 1G, VGA Ati 2600XT. Em xài Splash pro ex giải mã bằng GPU rất ngon cho phim 720, nhung khi chơi 1080 thi bị hiện tuơng treo khi coi dc khoảng 15p (xem truc tiep qua o cứng USB 500G)

Có lẽ bác chưa setup driver chipset của main. bác về setup lai và nguồn của bác có phải noname k.? nếu noname cũng bị hiện tượng này vì thiếu điện 8-X

takasi01

Member

bạn tick chế độ Forced Video Overlay thử xem

takasi01

Member
Ðề: Re: Ðề: Splash PRO EX [PHẦN MỀM XEM PHIM HD CHUYÊN DỤNG][MỌI PHIÊN BẢN MỚI NHẤT ĐỀU ĐƯỢC CẬP NHẬ

mình có một cảm giác là bản 1.13 này hình như k tốt bằng bản 1.12 củ. Màu sắc hình ảnh nhợt nhạt sao ấy, chắc trở về bản củ quá

coolpix8700

Well-Known Member

mình có một cảm giác là bản 1.13 này hình như k tốt bằng bản 1.12 củ. Màu sắc hình ảnh nhợt nhạt sao ấy, chắc trở về bản củ quá

Màu sắc chắc khi tháo rồi cài lại thì những phần config cũ của bác bĩ xóa mất. Bác bấm vào cái biểu tượng nhỏ hơi mờ ở phía bên phải ngaòi cùng các tool bar phía dưới để đặt lại màu sắc...

Bên trên