Tặng key Windows 8 Professioanl chính thức từ technet và msdn cao cấp. Khẳng định uy tín chất lượng

sh123456

Active Member
Ðề: Tặng key Windows 8 Professioanl chính thức từ technet và msdn cao cấp. Khẳng định uy tín chất l

Hy vọng là một trong số những người may mắn :D
Email: [email protected]

xike_rom

Member
Re: Tặng key Windows 8 Professioanl chính thức từ technet và msdn cao cấp. Khẳng định uy tín chất l

Đăng ký phát nè. Hi vọng mình là người may mắn nhé!. :)
Email: [email protected]

audileman2

Ðề: Tặng key Windows 8 Professioanl chính thức từ technet và msdn cao cấp. Khẳng định uy tín chất l

Cho mình xin 1 key với bạn.
[email protected]
Rất hân hạnh,xin chào và quyết thắng.

Mình cũng xin thử vận may :D
[email protected]

Cảm ơn giotle rất nhiều, dù có hên hay không :D

truc_linh

Member
Re: Tặng key Windows 8 Professioanl chính thức từ technet và msdn cao cấp. Khẳng định uy tín chất l

20 giờ tối ngày 30.11.2012 bankey.net sẽ công bố 4 người may mắn nhận dc key. Kèm hình ảnh, minh bạch ko gian nận.
Em sửa anh chủ thớt một cái nè...Gian lận chứ không phải "gian nận" anh ơi.
Tham gia cho vui: truc_linhhl@yahoo. com

thuya

Chương trình hay quá, nhưng hên xui khiếp quá, hy vọng mình cũng được một vé.

Anh hai

Active Member

nghe windows 8 đã lâu nhưng chưa có cơ hội dùng thử hy vọng mình sẽ là 1 trong những người may mắn

[email protected]

vinhdo

Member

Cảm ơn chia sẽ key cho mọi người ,mail của mình là [email protected]

Bên trên