Tập chơi HD !!!

roughsoul

Member
Ðề: Tập chơi HD !!!

Chúc mừng bác! Em lại thấy không gọn gàng bác ạ. Bác chắc là tín đồ của Sony rồi. Cá nhân em không thích bộ này, không thích cái kệ nhôm kính, không thích cách bác bài trí, không thích mấy chai Armani Giò, Allure để trên kệ.
Mỗi người một sở thích phải không bác!
@ Bác Nghĩa: Bác toàn xé tem thôi. Nhanh thế chứ lị.

new_baby

Member

2 loa surr back sao lại để phía trước thế ? còn 2 front bác lại để trên 2 sub dù phòng không chật ?
@Bác NghiaBienHoa là người kiểm duyệt dàn HD anh em mà, he he. Nhưng sao hôm nay lại có bác HDvietnam ads chèn rồi :D

leepham

Well-Known Member

Em biết bác là ai rồi nhé....:D:D:D hehe

2 loa surr back sao lại để phía trước thế ? còn 2 front bác lại để trên 2 sub dù phòng không chật ?
@Bác NghiaBienHoa là người kiểm duyệt dàn HD anh em mà, he he. Nhưng sao hôm nay lại có bác HDvietnam ads chèn rồi :D

đang chờ tủ mới nên chưa sắp xếp đc anh ơi ^^

đi dây gọn lại bác ơi

---------- Bài dưới được thêm vào lúc 03:34:54 PM ---------- Bài trên gởi vào lúc 03:34:21 PM ----------

Đi dây gọn lại bác ơi

KTZ

Chúc mừng bác có bộ dàn toàn sony

minhjp

Well-Known Member

Chúc mừng bác có bộ dàn ngon, Dàn này là Tan nát tình làng nghĩa xóm đây mà.:)

qvietdn

Chúc mừng bác nhưng đây là một bộ dàn xấu xí nhất em từng thấy

salenguyenduong

Đúng là tủ kiếng ko đẹp lắm, với cái LCD hơi nhỏ, kiếm LCD bự bự đi pác ơi.

AIKIBI

Chúc mừng bác chủ, bộ dàn ' Tan nát tình làng nghĩa xóm" này cũng là mơ ước của em khi tập tành vào HD 8-}

duchieubui

Chúc mừng bác nhưng đây là một bộ dàn xấu xí nhất em từng thấy

làm gì mà Bác nói như vậy,có cần thiết phải buông lời như vậy ko bác , cá nhân em thì rất thích bộ dàn của bác chủ và thương hiệu SONY

duchieubui

Ðề: Re: Tập chơi HD !!!

Chúc mừng bác chủ, bộ dàn ' Tan nát tình làng nghĩa xóm" này cũng là mơ ước của em khi tập tành vào HD 8-}

Khởi đầu của Em cũng là cái Casset SONY rồi sau đó là những chiếc loa thùng hiệu Nam Môn,hoặc S90... chứ ko đc như bác chủ đâu à,nên nhìn đi cũng phải nhìn lại các bác ạ :)

amazon2vn

Dàn Sony nhìn rất đã , bác nên thay cái kệ phù hợp với bộ dàn và bố trí vị trí loa lại cho hợp lí hơn. Chúc mừng bác.

amazon2vn

Ðề: Re: Tập chơi HD !!!

Khởi đầu của Em cũng là cái Casset SONY rồi sau đó là những chiếc loa thùng hiệu Nam Môn,hoặc S90... chứ ko đc như bác chủ đâu à,nên nhìn đi cũng phải nhìn lại các bác ạ :)
Còn em mới vào là loa Soundmax A5000 hồi lớp 8 :D, hồi đó nhìn SONY là =P~

Bên trên