THẨM MỸ VIỆN ROSE LĂN KIM TRỊ SẸO CÓ HIỆU QUẢ KHÔNG?

trucduong65218

Mình vừa trải qua một liệu trình lăn kim trị sẹo rỗ tại Thẩm mỹ viện Rose ở Cầu Giấy, Hà Nội và mình có một vài kinh nghiệm muốn chia sẻ cho các chị em. Hồi cấp 3, mặt mình lên rất nhiều mụn, mình cũng dùng nhiều phýõng pháp, đi điều trị ở nhiều nõi, tới bây giờ thì mặt mình cững đỡ mụn đi nhiều. Nhýng điều kinh khủng đó chính là da mặt mình bây giờ đầy sẹo rỗ với đủ các loại hình dạng vừa sâu, vừa rộng.

Mình đã thật sự tuyệt vọng, lúc nào cũng chỉ ru rú trong nhà, không dám ra ðýờng. Mình tìm kiếm rất nhiều cách, mua khá nhiều thuốc trị sẹo để bôi mà không ăn thua. mình cũng đi tính đi điều trị tại bệnh viện da liễu nhýng liệu trình điều trị quá dài và đắt đỏ, nằm ngoài khả năng của mình nên mình cũng đành thôi, chờ kiếm đủ tiền rồi trị sau.

Và rồi có một ngýời bạn của mình đi lăn kim, bạn ấy cũng bị sẹo rỗ nhýng nhẹ hõn mình nhiều, mình thấy da mặt của bạn ấy sau khi lăn kim thì cải thiện ðýợc khá nhiều. Vậy là mình cũng tìm hiểu trên mạng về phýõng pháp lăn kim và cảm thấy đây là một phýõng pháp có thể tin týởng ðýợc vì nguyên lý của nó khá là khoa học. Sau quá trình tìm hiểu khá lâu thì mình đã quyết định đi lăn kim "tân trang" lại dung nhan. Mình hỉ bạn bèn xem lăn kim ở đâu uy tín thì ðýợc giới thiệu đến Thẩm mỹ viện Rose ở khu vực Cầu Giấy, một cở sở khá uy tín về làm đẹp.

Sau lần lăn kim đầu tiên thì mình cũng chýa thấy có hiệu quả gì nhiều, da mình chỉ hõi mịn hõn một chút. Nhýng sau lần thứ 2, mình thấy hiệu quả thật sự rõ rệt, các vết sẹo đầy lên, da bớt thâm, thậm chí mụn cũng giảm bớt. Mình thật đã hạnh phúc đến phát khóc, thật sự chỉ có những ai bị sẹo rỗ mới có thể hiểu ðýợc cảm giác ấy.

Mọi ngýời ai bị nhý em thì hãy đến Thẩm Mỹ Viện Rose đ ðýc bác sĩ thãm khám và tứ vấn cho nhé. Chúc Các Anh,Chị,Em sớm trị ðýợc những vết sẹo mà mình không mong muốn.

Bên trên