Thân Mời Anh Em HDvietnam "Hát thử trải nghiệm dàn karaoke đỉnh cao 2013"

HD_HUNGYEN

Well-Known Member
Ðề: Thân Mời Anh Em HDvietnam "Hát thử trải nghiệm dàn karaoke đỉnh cao 2013"

Em thích dòng RM 10II hoặc RM101 hơn. Hình thức đúng kiểu loa gia đình. Dòng KS KI hợp với quán xá hơn.
em chỉ thích cái mẫu hình thức họ làm lưới sắt thoáng hơn lưới vải .vài năm sơn đen 1 lần lại mới

tuanokvt

Mình ko biết hát chỉ thích nghe hát thôi

audio&video

Active Member

em chỉ thích cái mẫu hình thức họ làm lưới sắt thoáng hơn lưới vải .vài năm sơn đen 1 lần lại mới

JBL KI 110 cũng làm lưới sắt đó bác Hưng! JBL RM 10II và RM 101 cũng được đánh giá khá cao bác ah.

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT

Mới lấy của Dương Bộ Karaoke hát thấy rất ưng ý ,có vài tầm hình anh em cho thêm ghóp ý thêm nhé.

Bác tách amply, cục đẩy cho dễ tản nhiệt

HD_HUNGYEN

Well-Known Member

Các Bác Thân mếm !
Những năm gần đây, sự phát triển của thiết bị giải trí gia đình đã đạt đến những công nghệ gần như hoàn hảo. Chỉ tại phòng khách gia đình, mọi người có thể mua sắm và trang bị thành những rạp chiếu phim, phòng hoà nhạc, phòng hát… v v v. Là một trong những nhà cung cấp thiết bị giải trí gia đình tại Việt Nam, thành quả đạt được lớn nhất của chúng tôi chính là sự yêu mến và ủng hộ nhiệt tình của hệ thống khách hàng. Phát biểu trên kênh VTC1 một khách hàng đã cho rằng : ”Sau một ngày làm việc căng thẳng, mệt mỏi về đến nhà thưởng thức một giai điệu,hát lên một bài hát nào đó ta sẽ quên hết những gì mệt mỏi trong cuộc sống thường nhật, và cảm thấy thực sự thư giãn”. Là cảm nhận chân thành của Chị nhưng cũng là phần thưởng vô giá cho cán bộ nhân viên Thiên Hà.
Công nghệ giải trí trên thế giới đang cập nhật và biến đổi từng ngày, để đáp ứng nhu cầu của mọi người, chúng tôi cũng không ngại khó khăn, đầu tư thiết bị làm sao thoả mãn những nguyện vọng chính đáng của các gia đình là giải trí. Khác với các gia đình Châu Âu, gia đình Việt Nam luôn cố gắng duy trì đều đặn và thường xuyên việc sum họp gia đình. Trong bối cảnh nền kinh tế mở cửa, công việc bận rộn và khắc nghiệt nên người dân ở các Thành Phố lớn của Việt Nam cũng bị ảnh hưởng ít nhiều. Thiên Hà audio với khả năng của mình mong ước được cùng gia đình quý vị chia sẻ những niềm vui của cuộc sống. Làm cho những giây phút bên nhau của gia đình ấm cúng và có ý nghĩa nhiều hơn.
Từ giờ phút này bạn sẽ luôn được đón nhận tại bất kỳ điểm bán nào trong hệ thống của Thiên Hà audio Như một người thân, và xứng đáng được hưởng những dịch vụ tốt nhất từ chúng tôi.

Subwoofer JBL LSR2310,Polkaudio SW 125,

MR Dương 0904686.979

bác dương cho em hỏi tò mò chút về Subwoofer JBL LSR2310 em thấy mặt sau em này nhìn rất ngầu Pro .so với Polkaudio125 hai em này nếu dùng cho Kok thì em nào hay hơn ạ ,Polkaudio125 màng loa hãng thiết kế không phải là cacbon bass rất mềm .chỉ cần mở nho nhỏ là em nó bập bùng rồi bass nghe ấm áp,căn chỉnh nếu muốn bớt ù có thể đặt 1 nửa miếng lót sàn .gọi là thảm một nữa thôi nếu để cả miếng hết cả loa mất bass lúc đó nghe không còn sâu nữa .dây dẫn cho sub là đây đồng tốt ,em test dây loa YahboTC20 ,thấy bass không còn có đuôi trắc gọn hơn khi em dùng dây rẻ tiền (dây em mua về DIY )
sau khi căn chỉnh vọc vạch đủ kiểu ,kết luận em Polkauio125,hay và rẻ so với tầm tiền .em đã đi nghe thử sub
có tiếng tăm mức giá thấy họ bán từ 10tr>12tr em thấy cũng ngang ngửa với Polk 125,

em JBL LSR 2310 em chưa dc nghe thử,
bác mạnh dạn đánh giá khách quan cho những anh em như em ở xa trung tâm TP biết về chất âm của em Sub 2310 cảm ơn bác

audio&video

Active Member

bác dương cho em hỏi tò mò chút về Subwoofer JBL LSR2310 em thấy mặt sau em này nhìn rất ngầu Pro .so với Polkaudio125 hai em này nếu dùng cho Kok thì em nào hay hơn ạ ,Polkaudio125 màng loa hãng thiết kế không phải là cacbon bass rất mềm .chỉ cần mở nho nhỏ là em nó bập bùng rồi bass nghe ấm áp,căn chỉnh nếu muốn bớt ù có thể đặt 1 nửa miếng lót sàn .gọi là thảm một nữa thôi nếu để cả miếng hết cả loa mất bass lúc đó nghe không còn sâu nữa .dây dẫn cho sub là đây đồng tốt ,em test dây loa YahboTC20 ,thấy bass không còn có đuôi trắc gọn hơn khi em dùng dây rẻ tiền (dây em mua về DIY )
sau khi căn chỉnh vọc vạch đủ kiểu ,kết luận em Polkauio125,hay và rẻ so với tầm tiền .em đã đi nghe thử sub
có tiếng tăm mức giá thấy họ bán từ 10tr>12tr em thấy cũng ngang ngửa với Polk 125,

em JBL LSR 2310 em chưa dc nghe thử,
bác mạnh dạn đánh giá khách quan cho những anh em như em ở xa trung tâm TP biết về chất âm của em Sub 2310 cảm ơn bác

vâng em đã tets hai em này nếu JBL 2310 đấu bằng dây balanced 2 sợi thì tiếng sâu hơn mạnh hơn so với polk đó bác ah.em 2310 tần số cắt cũng xuống được khá sâu.nhưng trong tầm tiền em cũng thấy polk 125 đã rất hay trong tầm tiền rồi bác ah.

thinhkappa

Well-Known Member

E california 128BII này hàng mới hay 2nd vậy bác ?

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT

Hình lưới sắt cũng được nhiều anh em đánh giá ưa nhìn và thân thiện với gia đình hơn bác ah

Dễ lắp, tháo vệ sinh bác ạ! Con gái em đưa giày đá vô tư!

audio&video

Active Member

Dễ lắp, tháo vệ sinh bác ạ! Con gái em đưa giày đá vô tư!

Hiii Dạ vâng em tưởng karaoke treo cao thì khó đá chứ bác!:D nếu có đá xong em nghĩ tháo vít nắn lại thoải mái bác nhỉ?

audio&video

Active Member

mời các bác ghé em hát thử!

audio&video

Active Member

Thân mời các bác ghé qua có nhiều quà tặng cuối năm!

audio&video

Active Member

AUDIO THIÊN HÀ =Chân Thành +Phục Vụ +Trung Thực +Giá Hợp Tình,Hợp Lý!

forever_rock

Active Member

Loa nhà e nan nhựa dọc nên chỉ sợ con nào tò mò chui vào cắn thử màng loa. E vẫn vote màng sắt

thanhphuongth

Nhìn dàn kara này nhìn thích ghê muốn khoá miệng để mua quá

audio&video

Active Member

Năm mới chúc toàn thể Anh Em HD có một cái tết An Lạc mọi sự như Ý Nguyện!

Bên trên