[Tháng 10] Tổng kết Cuộc thi tìm kiếm uploader HDvietnam xuất sắc nhất box megashare (share.vnn.vn)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

ProSkyR

Well-Known Member
Tháng 10 - Tổng kết Cuộc thi tìm kiếm uploader HDvietnam xuất sắc nhất box megashare (share.vnn.vn) :

Giải thưởng Tháng:

nhoctom : 01 HDD 1TB gắn ngoài.
kunngoc + nhoctom: 01 tài khoản VIP (thời hạn 6 tháng)

Giải thưởng Tuần:
01 Account VIP (thời hạn 6 tháng) /tuần.
Tuần 1: nhoctom
Tuần 2: kunngoc
Tuần 3: kunngoc
Tuần 4: nhoctom

Thống Kê link megashare, tag chuẩn box share.vnn, link phim bộ, phim hoạt hình, 3D.

nhoctom
: 125 topic - 7593 điểm
kunngoc: 228 topic = 5939 điểm

Chỉnh sửa lần cuối:

boyvoz

Well-Known Member
Ðề: [Tháng 10] Tổng kết Cuộc thi tìm kiếm uploader HDvietnam xuất sắc nhất box megashare (share.vnn.

Chúc mừng 2 bác nhoctom và kunngoc. Mong 2 bác tiếp tục upload cho box megashare nhộn nhịp :D

tuanreb

Active Member
Ðề: [Tháng 10] Tổng kết Cuộc thi tìm kiếm uploader HDvietnam xuất sắc nhất box megashare (share.vnn.

nhoctom: 125 topic - 7593 điểm
kunngoc: 228 topic = 5939 điểm
Cái này em chưa hiểu lắm?
Chúc mừng kunngoc + nhoctom

hoasimtim

Well-Known Member
Re: [Tháng 10] Tổng kết Cuộc thi tìm kiếm uploader HDvietnam xuất sắc nhất box megashare (share.vnn.

Chúc mừng các bác nhé, cái box HDD bác Tom không ngại thì cứ ship qua cho hoasimtim nhé ;))

tieudai

Member

Chúc mừng 2 thành viên tích cực nhất của box Megashare: Nhoctom va Kunngoc

vsp_nguyen

\m/\m/\m/\m/\m/

phongttp

Chúc mừng và một lần nữa cảm ơn 2 bạn rất nhiều.

the_mask

Well-Known Member

chúc mừng 2 bác nhé, các bác còn lại cũng đừng buồn mà hãy tiếp tục up phim cho a e nhé, lần khác chắc các bác sẽ được giải thôi :D

trinhvietkhanh

Giải thưởng hoàn toàn xứng đáng, em hay down ở Megashare nên toàn thấy nhoctom và Kunngoc.Thks so much.! Nhoctom & Kunngoc

VThanhgtvt

Well-Known Member
Re: [Tháng 10] Tổng kết Cuộc thi tìm kiếm uploader HDvietnam xuất sắc nhất box megashare (share.vnn.

Chúc mừng 2 bác nha...
@ Kunngoc up nhiệt tình vầy mà không cán đích trước được, tiếc quá...

JustinD

Member

bác tom nhất cũng phải thôi :))

phidiepdan

Chúc mừng & cảm ơn hai bác đã mang thế giới HD đến cho bọn em! :D

chúc mừng 2 bạn: 2 uploader phủ kín mỗi khi vào megashare S2
bạn kunngoc mới bị hết ban nick , cố gắng upload đủ bộ sưu tập 250 film nhé

nhoctom1

Giải thưởng tháng 10 mà đến giờ gần cuối tháng 11 vẫn chưa thấy trao? Chẳng biết mod làm ăn kiểu gì?

Chỉnh sửa lần cuối:

boyvoz

Well-Known Member
Ðề: Re: [Tháng 10] Tổng kết Cuộc thi tìm kiếm uploader HDvietnam xuất sắc nhất box megashare (share.

Giải thưởng tháng 10 mà đến giờ gần cuối tháng 12 vẫn chưa thấy trao? Chẳng biết mod làm ăn kiểu gì?
Bác làm mình cứ tưởng mộng du. Giờ mới là cuối tháng 11 mà bác :D

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

Giải thưởng tháng 10 mà đến giờ gần cuối tháng 12 vẫn chưa thấy trao? Chẳng biết mod làm ăn kiểu gì?

Trong tháng này giải thưởng sẽ được trao. Vì là công ty nhà nước nên thủ tục hơi chậm chút, bạn thông cảm.

nhoctom1

Re: Ðề: Re: [Tháng 10] Tổng kết Cuộc thi tìm kiếm uploader HDvietnam xuất sắc nhất box megashare (sh

Bác làm mình cứ tưởng mộng du. Giờ mới là cuối tháng 11 mà bác :D

Em gõ nhầm bác à :D Dù sao thì cũng lâu bác à, có kq từ đầu tháng mà tới gần cuối tháng vẫn chưa thấy đâu, sao thì cũng nên nói 1 tiếng, e pm hỏi mà chẳng thèm rep nên mới lên đây ý kiến bác à. Anh Chip nói vậy thì e ráng chờ thêm vậy. Thanks

okzseegoodbye

Active Member

Nhoctom có ít topic hơn mà điểm cao hơn Kungoc :) Chúc mừng 2 bác
Mà sao nhoctom lại bị ban nhỉ

gddtp

Trong tháng này giải thưởng sẽ được trao. Vì là công ty nhà nước nên thủ tục hơi chậm chút, bạn thông cảm.

Mình tưởng cái này phải xin duyệt trước rồi mới làm chứ nhỉ. Sau khi có danh sách người trúng giải thì làm đề xuất mua và trao tặng thôi. Đúng là NN.

Chúc mừng bác nhoctom & Kunngoc, những người giúp cho Megashare còn sống cho đến ngày hôm nay. ;))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên