Thảo luận - Tư vấn - Giải đáp thắc mắc về các sản phẩm Karaoke JBL - Crown - AKG

pipipo12

Member
Ðề: Thảo luận - Tư vấn - Giải đáp thắc mắc về các sản phẩm Karaoke JBL - Crown - AKG

mình vừa mua KS 308 o hoang audio chỉ có mỗi phiếu BH của 3 sao thôi, mà bh có 12 tháng vậy đúng không bác

Ðề: Thảo luận - Tư vấn - Giải đáp thắc mắc về các sản phẩm Karaoke JBL - Crown - AKG

mình vừa mua KS 308 o hoang audio chỉ có mỗi phiếu BH của 3 sao thôi, mà bh có 12 tháng vậy đúng không bác

Có thể bên A Hoàng còn hàng tồn kho cũ từ trước, còn sp On Audio phân phối bán ra ngoài sẽ dán đầy đủ tem bh và phiếu bh 2 năm bạn nhé

tiepchelsea

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Thảo luận - Tư vấn - Giải đáp thắc mắc về các sản phẩm Karaoke JBL - Crown - AKG

ok bạn, cái đó thì đơn giản, lát mình bảo kỹ thuật mở 1 đôi ra chụp cho bạn và mọi ng coi

bác đập thùng 1 cặp Loa xịn cho cả nhà xem nội thất bên trong của nó dc không bác
giờ hàng giả hàng nhái nhiều quá
làm anh em đi mua cũng hoang mang
ae nào ở HN thì ghé shop bác mua cho an tâm
cám ơn bác nhiều

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Thảo luận - Tư vấn - Giải đáp thắc mắc về các sản phẩm Karaoke JBL - Crown - AKG

bác đập thùng 1 cặp Loa xịn cho cả nhà xem nội thất bên trong của nó dc không bác
giờ hàng giả hàng nhái nhiều quá
làm anh em đi mua cũng hoang mang
ae nào ở HN thì ghé shop bác mua cho an tâm
cám ơn bác nhiều
bên mình là cty phân phối thôi bạn ơi, ko fai shop đâu ^^! Chủ yếu quảng bá thương hiệu JBL để khách hàng và đại lý yên tâm bán hàng chứ mấy khi bán lẻ đâu
Vấn đề nội thất để thư thả vài hôm nữa nhé, đợt này bận quá

tiepchelsea

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Thảo luận - Tư vấn - Giải đáp thắc mắc về các sản phẩm Karaoke JBL - Crown - AKG

bên mình là cty phân phối thôi bạn ơi, ko fai shop đâu ^^! Chủ yếu quảng bá thương hiệu JBL để khách hàng và đại lý yên tâm bán hàng chứ mấy khi bán lẻ đâu
Vấn đề nội thất để thư thả vài hôm nữa nhé, đợt này bận quá

Vâng
Em sẽ đợi
Chúc cty bác luôn phát đạt

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Thảo luận - Tư vấn - Giải đáp thắc mắc về các sản phẩm Karaoke JBL - Crown - AKG

Vâng
Em sẽ đợi
Chúc cty bác luôn phát đạt

Chắc vẫn phải chịu khó đợi, đợt này đi công tác tỉnh suốt, ko có thời gian mà viết bài nữa

vod

Member

nhân tiện em xin hỏi bác on trên rm10ii có 2 cái núm để làm gì vậy ?

HD_HUNGYEN

Well-Known Member

nhân tiện em xin hỏi bác on trên rm10ii có 2 cái núm để làm gì vậy ?

một núm thôi bác ơi 2 núm hàng mới bây giờ là hàng lởm

HD_HUNGYEN

Well-Known Member

thế thì toi à ?cái của em có 2 núm mà

toi là toi thế Lào :-",bác vẫn có loa để hát hò mà ,loa bác mua ở đâu mới hay cũ ...? bác chụp hình đưa lên đây ,cho các bác ấy xem nhé

Minhsur

Banned

Loa 2 núm là loa đời trước mà. Nếu số đen thì hàng mới nhưng lởm.

luonnho1001

Well-Known Member

Của bác có 1 núm chứ 2 đâu

Dòng RM10 II do bị nhái nhiều nên giờ Phúc Giang làm có 1 nút thôi nhé (trước là 2 nút vặn, nút này để chỉnh tiếng tép nhé, loa fake vặn được nưng ko có hiệu quả rõ ràng,loa chính hãng nghe có sự khác biệt ngay)
đây là ảnh loa update mới nhất bây giờ

vod

Member

Dòng RM10 II do bị nhái nhiều nên giờ Phúc Giang làm có 1 nút thôi nhé (trước là 2 nút vặn, nút này để chỉnh tiếng tép nhé, loa fake vặn được nưng ko có hiệu quả rõ ràng,loa chính hãng nghe có sự khác biệt ngay)
đây là ảnh loa update mới nhất bây giờ

thanh bác on , làm em cứ thắc mắc mãi

Cuối năm bận bịu chẳng có thời gian chăm chút cho các topic nữa. Chúc anh em lao động hăng say để có 1 cái Tết thật ấm cúng và cũng thật say nhé

gacon_vn

Active Member

On Audio có thể so sánh qua về 3 dòng Power XLS Series, XLi Series, LPS Series được ko ? Gia đình tầm 20-30m2 thì nên dùng loại nào ? (tất nhiên ở mức hợp lý chứ nhiều xiền cứ múc cái đắt tiền nhất thì ko nói làm gì rồi). Loa dùng tầm 1 đôi hoặc cùng nhất 2 đôi công suất hợp lý (100w-150w/kênh).

Bên trên