The Eagle Football Club by HDVietNam

vmobi

Member
Ðề: Ý tưởng thành lập đội bóng HDSG FC.

Thêm 1 thành viên nữa kìa...ý kiến ae như vậy rồi thì chiều CN này làm trận mở màn luôn đi...nếu sợ không đủ quân số thì ae mời thêm người quen đi

OFF
Địa điểm : Café TRUNG NGUYÊN HÀNG XANH. Ngay ngã tư hàng xanh. (Ý kiến của em các a xem ntn?)
Thời gian: 9h sáng, Chủ nhật. 27/02/2011

Vì nhiều lý do khách quan nên em xin edit lại thời gian chúng ta sẽ gặp mặt ngày 27/02, mong các anh có ý kiến
Các anh thấy có đc ko?

Ý kiến gì thì gặp rồi chúng ta bàn tiếp. Okie.
Thân chào!

Chỉnh sửa lần cuối:

tienthanhbk

Well-Known Member

Thấy nhiều Anh Em tới Hàng Xanh Cafe hơi xa, tôi có ý kiến Off khu vực Q1,Q3 là nét nhất, anh em chia sẻ quãng đường.
Đề xuất : Windows Cafe (Gần ngã 4 Hai Bà Trưng - Nguyễn Đình Chiểu)
Mọi người cho ý kiến.

vusimon

Banned

mình thay gò vấp or Phú nhuận - TB là thích hợp cho nhiều anh e nhất ...mình ở Bình Dương chạy lên còn không ngại nữa là hihi

ok anyway hàng xanh cũng ok lun hehehehe vì anh em HDVN

Chỉnh sửa lần cuối:

Thấy nhiều Anh Em tới Hàng Xanh Cafe hơi xa, tôi có ý kiến Off khu vực Q1,Q3 là nét nhất, anh em chia sẻ quãng đường.
Đề xuất : Windows Cafe (Gần ngã 4 Hai Bà Trưng - Nguyễn Đình Chiểu)
Mọi người cho ý kiến.
Okie. 1 ý kiến.
mình thay gò vấp or Phú nhuận - TB là thích hợp cho nhiều anh e nhất ...mình ở Bình Dương chạy lên còn không ngại nữa là hihi
ok anyway hàng xanh cũng ok lun hehehehe vì anh em HDVN
Okie anh. A rất nhiệt tình.

Chỉnh sửa lần cuối:

OFF
Địa điểm : Café TRUNG NGUYÊN HÀNG XANH. Ngay ngã tư hàng xanh. (Ý kiến của em các anh xem ntn?)
Thời gian: 9h sáng, Chủ nhật. 27/02/2011

Vì nhiều lý do khách quan nên em xin edit lại thời gian chúng ta sẽ gặp mặt ngày 27/02, mong các anh có ý kiến
Các anh thấy có đc ko?

Ý kiến gì thì gặp rồi chúng ta bàn tiếp. Okie.
Thân chào!

tienthanhbk

Well-Known Member

Sao ko OFF CN 20/02/2011 này luôn, ko thể chậm chễ được :!! ;))

Sao ko OFF CN 20/02/2011 này luôn, ko thể chậm chễ được :!! ;))
Vì lý do khách quan bạn ơi, với lại có 1 vài a bận ko thể đi đông đủ. CN tuần tới sẽ okie hơn. Mình sẽ alô từng người. :-c
Cuối tuần vui vẻ nhé!

vusimon

Banned

tình hình này chắc phải gia nhập đội hình lên 12 or 15mem vì không bao giờ đi đủ cả các bác àh ????
tuần này 2~3ng bận tuần sau cũng thế thôi hihih

luciano

Active Member

tuần nào sáng cũng kẹt show đi gõ đầu trẻ hết rùi! anh em off rùi chia nhau ra đá cho vui vẻ, dần dần quen rùi mới đi chiến được! em giờ bụng phệ quá, chắc chỉ chân lon ton thui

tình hình này chắc phải gia nhập đội hình lên 12 or 15mem vì không bao giờ đi đủ cả các bác àh ????
Đúng rồi anh Vũ. Đăng kí thêm MEM nửa càng tốt. Em cũng tính như vậy.
tuần nào sáng cũng kẹt show đi gõ đầu trẻ hết rùi! anh em off rùi chia nhau ra đá cho vui vẻ, dần dần quen rùi mới đi chiến được! em giờ bụng phệ quá, chắc chỉ chân lon ton thui
Okie. Trước mắt anh em mình đá chung sau này đội mạnh lên thì giao lưu với 1 số diễn đàn, có đk thì giao lưu với HD Box lun.

Các anh cho em ý kiến về địa điểm anh em mình OFF cái, chứ mỗi anh ở mỗi quận em hok bít đường nào cả.:-?:-?

seagalvsjetli

Active Member

Các anh cho em ý kiến về địa điểm anh em mình OFF cái, chứ mỗi anh ở mỗi quận em hok bít đường nào cả.:-?:-?

hi bạn,
sory bữa giờ offline k reply on time.

mình off ở cafe newday, ngay sân nguyễn du đường Ndu ok k? gần đó cũng có 6-9 sân nhỏ ở HTCChúa (sân Tao Đàn cũ), đối diện cũng có cafe 30/4 trong Dinh ĐL nữa đó. mình pm sđt cho bạn nhé, mình tham gia chỉ ở vòng vòng trung tâm tp được thôi.

seagalvsjetli

Active Member

lập đội bóng thì phải có quy định rõ ràng bạn à, mẫu thì bên 5giay có sẵn rất nhiều. ngay cả bạn đi đủ thì cũng khó đá vì trước đó mình cáp đội với ng ta rồi, đông quá cũng k tiện, mà quân mình đá với nhau cũng k hay. góp ý thân tình có gì bỏ sai qua nha.

vusimon

Banned

1.VỀ CHUYỆN CHỌN VỊ TRÍ OFF UCF (UỐNG CAFE) THÌ ĐỂ BÁC CHỦ HOÀNG ANH CHỌN NHÉ ...VÌ BÁC ẤY BIẾT CÁCH CHỌN VỊ TRÍ HỢP LÍ ĐỂ CÁC ANH EM KHỎI THIỆT..(VÌ NG Q6 NG Q8 NGƯỜI BÌNH DƯƠNG....) NÊN CHỌN VỊ TRÍ TIỆN CHO TẤT CẢ MEMS NHÉ ....
2. CÒN SÂN ĐÁ THÌ TRONG BUỔI GIAO LƯU OFF UCF THÌ MÌNH CÙNG BÀN NHÉ....
3. MEMS NÊN GIA NHẬP THÊM ... VÌ MÌNH GIAO LƯU LÀ CHÍNH CHỨ HƠN THUA NHAU LÀM GÌ (VÌ NÓI NHỎ NẾU HƠN THUA EM CÓ THỂ RỦ CẢ 1 ĐỘI TUYỂN CHUYÊN TRANH CUP HẲN HÒI,...VÌ TRÊN TINH THẦN ACE HDVN LÀ CHÍNH NÊN BƯỚC ĐẦU CÁC MEMS HDVN ĐÁ VỚI NHAU TRƯỚC...NÊN MÌNH NGHĨ VẬY...) CÒN TÔI XIN ĐÁ 5~10P THÔI HIHI [-O<
4. ĐÂY CÓ LẼ LÀ SÂN CHƠI THỨ 2 ĐẦY THÚ VỊ NGOÀI HD ...SAU NHỮNG NGÀY LÀM VIỆC HỌC TẬP VẤT VẢ TRONG TUẦN VÌ THẾ TÔI MONG CHÚNG TA THẬT VUI VẺ

.... TRÊN LÀ NHỮNG Ý KIẾN ĐÓNG GÓP OF VUSIMON...NHƯNG TÔI NGHĨ BÁC CHỦ CÓ THỂ XẮP SẾP ĐƯỢC
THÂN,

lập đội bóng thì phải có quy định rõ ràng bạn à, mẫu thì bên 5giay có sẵn rất nhiều. ngay cả bạn đi đủ thì cũng khó đá vì trước đó mình cáp đội với ng ta rồi, đông quá cũng k tiện, mà quân mình đá với nhau cũng k hay. góp ý thân tình có gì bỏ sai qua nha.
Hiểu ý của anh, nhưng e cũng có ý kiến, chúng ta lập đb là để giao lưu ace của DĐ, việc sân bãi công quỹ gặp thì mới có thể bàn đc, muốn duy trì đc thì ko thể vì 1 người, là tập thể sẽ okie! Đã là 1 tập thể thì sẽ ko ngại xa hay gần./:)
hi bạn,
sory bữa giờ offline k reply on time.
mình off ở cafe newday, ngay sân nguyễn du đường Ndu ok k? gần đó cũng có 6-9 sân nhỏ ở HTCChúa (sân Tao Đàn cũ), đối diện cũng có cafe 30/4 trong Dinh ĐL nữa đó. mình pm sđt cho bạn nhé, mình tham gia chỉ ở vòng vòng trung tâm tp được thôi.
1 ý kiến!
1.VỀ CHUYỆN CHỌN VỊ TRÍ OFF UCF (UỐNG CAFE) THÌ ĐỂ BÁC CHỦ HOÀNG ANH CHỌN NHÉ ...VÌ BÁC ẤY BIẾT CÁCH CHỌN VỊ TRÍ HỢP LÍ ĐỂ CÁC ANH EM KHỎI THIỆT..(VÌ NG Q6 NG Q8 NGƯỜI BÌNH DƯƠNG....) NÊN CHỌN VỊ TRÍ TIỆN CHO TẤT CẢ MEMS NHÉ ....
2. CÒN SÂN ĐÁ THÌ TRONG BUỔI GIAO LƯU OFF UCF THÌ MÌNH CÙNG BÀN NHÉ....
3. MEMS NÊN GIA NHẬP THÊM ... VÌ MÌNH GIAO LƯU LÀ CHÍNH CHỨ HƠN THUA NHAU LÀM GÌ (VÌ NÓI NHỎ NẾU HƠN THUA EM CÓ THỂ RỦ CẢ 1 ĐỘI TUYỂN CHUYÊN TRANH CUP HẲN HÒI,...VÌ TRÊN TINH THẦN ACE HDVN LÀ CHÍNH NÊN BƯỚC ĐẦU CÁC MEMS HDVN ĐÁ VỚI NHAU TRƯỚC...NÊN MÌNH NGHĨ VẬY...) CÒN TÔI XIN ĐÁ 5~10P THÔI HIHI [-O<
4. ĐÂY CÓ LẼ LÀ SÂN CHƠI THỨ 2 ĐẦY THÚ VỊ NGOÀI HD ...SAU NHỮNG NGÀY LÀM VIỆC HỌC TẬP VẤT VẢ TRONG TUẦN VÌ THẾ TÔI MONG CHÚNG TA THẬT VUI VẺ

.... TRÊN LÀ NHỮNG Ý KIẾN ĐÓNG GÓP OF VUSIMON...NHƯNG TÔI NGHĨ BÁC CHỦ CÓ THỂ XẮP SẾP ĐƯỢC
THÂN,
Yes! A nhiệt tính wá. TT cần những ng như anh.
Các anh thẳng thắn cho e ý kiến. Okie e sẽ sắp xếp địa điểm OFF.
:x:x:x

tumtim

Member

cho em một chân nha.
Tên : nguyễn hoàng vũ
sn: 1988
sđt: 0919053740
mail : [email protected]
địa chỉ : quận 7. tphcm
vị trí đá : trung vệ.

tumtim

Member

em nghĩ off ở hàng xanh cũng ok mà. mong là anh em tới đông đủ. lúc đó cũng chủ nhận nữa nên cũng tiện.

Bên trên