Theo các bác dynaudio dm 3/7 đánh với em rotel rsx 1562 có ok ko ạ...???

mostmusic

Member
Con đấy giá gấp ba lần tiền loa không hay mới lạ, mà trong đây có bác đang chơi loa này với NAD 375bee thấy bảo hay lắm, hợp như cậu với mợ, em nghe mà cũng muốn đổi loa đến nơi rồi http://www.hdvietnam.com/diendan/63-nhung-dan-hd-mau-hdvietnam/420887-nang-not-lan-nay-cau-noi.html

làm gì đến 3 lần chứ bác. thấy đâu rao là 38, mua thì làm gì đến đó. "Nâng nốt lần này" - cũng chỉ là một ý kiến và một option. khuyến cáo bác chủ đi nghe trực tiếp ạ, tư vấn chỉ là khi mình đã tìm được amply ưng ý mà đang phân vân giữa 2 hay nhiều con cùng tầm mà thấy tâm đắc. không thi sẽ khó chọn lắm.

phuocmobile

Well-Known Member
làm gì đến 3 lần chứ bác. thấy đâu rao là 38, mua thì làm gì đến đó. "Nâng nốt lần này" - cũng chỉ là một ý kiến và một option. khuyến cáo bác chủ đi nghe trực tiếp ạ, tư vấn chỉ là khi mình đã tìm được amply ưng ý mà đang phân vân giữa 2 hay nhiều con cùng tầm mà thấy tâm đắc. không thi sẽ khó chọn lắm.

Em thấy rao 82tr mà bác, theo em dyn oánh bằng mcintosh là ngon nhất, vì hôm lâu cso lấy 1 cặp cho ông bạn đánh với MA6400, cũng dyn DM3/7\:D/

mostmusic

Member
Em thấy rao 82tr mà bác, theo em dyn oánh bằng mcintosh là ngon nhất, vì hôm lâu cso lấy 1 cặp cho ông bạn đánh với MA6400, cũng dyn DM3/7\:D/

Bác nhầm với 9200 rồi ạ. nghe đến 9200 thì còn mất ngủ nữa ạ. e vẫn đang nghe plinius + Dyn đây ạ. nói chung là không quá hài lòng vì chưa phải dòng cao của cả hai nhưng nên tầm nữa chắc phải tích nhiều đạn.

Bên trên