Thư mời OFFLINE CUỐI NĂM 2011 của HD Hà Nội đến các thành viên diễn đàn HDVN

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
TPHCM đông hơn mà chẳng off gì, chán quá.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Ðề: Thư mời OFFLINE CUỐI NĂM 2011 của HD Hà Nội đến các thành viên diễn đàn HDVN

Phiếu dự thưởng chỉ phát cho các thành viên có mặt từ lúc 8h đến 9h <-- Cái này mình nghĩ ko ổn. Tất nhiên là đi đúng jờ để đảm bảo ổn định cho buổi off nhưng ko tính các trường hợp cố tình đi muộn, có trường hợp ko đỡ được như nhà có con nhỏ thì Ban tổ chim cũng fải linh động chứ nhỉ :-bd

vuthehoa

Ðề: Thư mời OFFLINE CUỐI NĂM 2011 của HD Hà Nội đến các thành viên diễn đàn HDVN

Ban tổ chim ơi nếu sáng chủ nhật mà bắt đến cái giờ đó là em bó cẳng rồi,tối thứ 7 đi thị sát đêm noen đến sáng mới hết nhiệm vụ, sáng sớm lắm là giờ mới dậy được,di chuyển địa điểm từ Sơn Tây về Hà Nội mất 1h30' là có lắm rồi chưa kể kẹt xe và hỏng xe giữa đường,và trên đường gấu và mèo sinh chuyện nữa,nên ban tổ chim xem xét lại điều kiện hoàn cảnh anh em ở xa cố bon chen về thủ đô nhé.

tusontay

Huyền Thoại

He he, không kêu ca nhiều! Anh em đến sớm có thể lấy & dùng hộ anh em đến muộn! Coi như tình thương mến thương của HDHN ý mà! :))

Nhok

Lần này anh không đi Hà nội, khi nào rảnh đến Hà nội off chui với vài anh em thân thiết thôi. :D Còn mọi người về Cẩm phả lúc nào CP cũng nhiệt liệt chào đón

Bắt đầu ghét CP dần rồi đấy:-L, em mà ko lên anh ghét :-w

Jackson

Active Member

He he, không kêu ca nhiều! Anh em đến sớm có thể lấy & dùng hộ anh em đến muộn! Coi như tình thương mến thương của HDHN ý mà! :))

Chuẩn Mợ ! :))
.

sir_chung

Cảm ơn các nhà tài trợ. Em sẽ cố gắng đến đúng giờ mặc dù nhà hơi xa 100km (2h30') nếu thuận lợi. Hy vọng có quà mang về cho gấu. Xin mãi gấu mới cấp giấy đi đường

hoadainhan70

Well-Known Member

Về kịp HN rồi hê hê ngày kia đi off thoải mái khỏi phải nghĩ Ta đến từ 5h sáng cũng ok mà , gọi cha Quỳnh không nghe , thôi gọi Giao vậy Quỳnh Giao hay hay ....
Hẹn gặp sau nhá !!!

TR0JAN

Trên 10% đang ký rồi lại phải hủy. :(

Thế nên phương án thu tiền trước là thượng sách.

dangnhuquynh

Danh sách trang 1 đã tổng kết lại những ai đăng ký tham dự và đã hoàn thiện các thủ tục cần thiết. Nếu bác nào kiểm tra mà thấy còn thiếu tên đề nghị gọi ngay cho Giao để xác nhận lại nhé. Chân thành cảm ơn sự ủng hộ nhiệt tình của anh em.

P/s: Phiếu bốc thăm trúng thưởng chỉ phát từ 8h-9h thôi nhé. Anh chị em cố gắng đến sớm và tính toán mọi phương án phát sinh trên đường đi nhé.
Chúc anh chị em may mắn nhận được giải thưởng.................................

dh201hy

Well-Known Member

Sao không thấy có tên em nhỉ? Giao làm việc với nhà hàng là dự phòng cho một mâm. Ví dụ nhiều bác hôm đó mới rủ được gấu thỏ đi

siboney

Well-Known Member

Hình như dự phòng tận 5 mâm cơ mà bác ơi :))

dangnhuquynh

Sao không thấy có tên em nhỉ? Giao làm việc với nhà hàng là dự phòng cho một mâm. Ví dụ nhiều bác hôm đó mới rủ được gấu thỏ đi

đã dự phòng rồi lão ạ. Yên tâm nhé.................=))

dh201hy

Well-Known Member

Hình như dự phòng tận 5 mâm cơ mà bác ơi :))

Ông chú hàng xóm em cưới vợ cho con trai, nhà hàng dự phòng cho 5 mâm. Cuối cùng phát sinh thành 7 mâm. 2 mâm khách đến ko có cỗ lại đi về =))

tusontay

Huyền Thoại

Báo cáo các cán bộ: Em đang cố gắng rủ rê bạn em. Khoảng 2 người. Chốt lịch vào sáng mai có đựoc không ạ? :D

TR0JAN

Update cho anh/chị em là có thêm 100 xuất giảm giá 20% làm tóc tại Hair Salon - Long D.G số 8 Hàng Tre nhé, tham khảo về Long D.G, anh chị em xem ở đây :

Hot - Khai trương Hair Salon Long D.G - Welcome everybody - Giảm giá 20% cho mọi người ! - Muare.vn

Bác nào ghé qua lại up giúp tin này lên Post #1 giúp nhé, tks

Đầu em trọc không có tý tóc nào nên không hiểu em sẽ làm gì với cái phiếu giảm giá này nếu đc tặng :D
Ngồi gãi da đầu từ nãy đến giờ mà chưa nghĩ đc, bác có ý kiến gì không ạ :)

dh201hy

Well-Known Member

Báo cáo các cán bộ: Em đang cố gắng rủ rê bạn em. Khoảng 2 người. Chốt lịch vào sáng mai có đựoc không ạ? :D

Vô tư đi mụ tú. Dự trù 5 mâm mà. 2 người thì cứ cộp 600 là OK ngay

TR0JAN

E đã lường đến phương án phát sinh rồi nên các bác cứ yên tâm và thoải mái "lôi kéo, gạ gẫm" :D càng đông thì càng khó trúng thưởng thôi :))

P/s: Hôm offline có nữ ca sỹ từ Hải ngoại về VN đến giao lưu và biểu diễn cùng với ban nhạc Lê Như Cương (tên ca sỹ em xin phép đc giữ kín :D ) nên các bác đem "Gấu, Thỏ, ó èo" đi dự cùng là khá thú vị đấy ạ :D

dh201hy

Well-Known Member

E đã lường đến phương án phát sinh rồi nên các bác cứ yên tâm và thoải mái "lôi kéo, gạ gẫm" :D càng đông thì càng khó trúng thưởng thôi :))

P/s: Hôm offline có nữ ca sỹ từ Hải ngoại về VN đến giao lưu và biểu diễn cùng với ban nhạc Lê Như Cương (tên ca sỹ em xin phép đc giữ kín :D ) nên các bác đem "Gấu, Thỏ, ó èo" đi dự cùng là khá thú vị đấy ạ :D

Lão nói nhỏ thôi, bọn xxx mà nó nghe thấy hơi "hải ngoại" đến kiểm tra giấy phép là tèo đấy :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên