Thúy Nga PBN 108 - Time, DVD và Bluray sẽ phát hành ngày 31.5.2013

johnak

Member
Ðề: Thúy Nga PBN 108 - Time, DVD và Bluray sẽ phát hành ngày 31.5.2013

Cuốn 107 của bác Ngạn em down về hơn 7GB mà sao chả có nội dung gì các bác nhể. Trên diễn đàn nhiều người up quá xá, dù gì cũng Thanks các bác

dangnhuquynh

Đến giờ phút này chưa có link. Các cụ bình tĩnh. Khi nào có link Torrent hoặc fshare hãy tải nhé cho đỡ mất công không lại tải nhầm hàng fake thì khổ. Lần phát hành này Thuý Nga thay đổi phương án giao hàng là bán hàng tại cửa hàng trước rồi mới giao dvd cho khách đặt. Vì thế nên hơi chậm chút nhé các bác. Những lần trước giao dvd cho khách vip và khách đặt trước nên có khi các bác còn tải nhanh hơn cả khi họ bán tại cửa hàng nên họ không bán được hàng nữa... Thông cảm chút đi.... đợi chờ là hạnh phúc...=))

JupR74

Active Member

Zui nhỉ, phải nói dân ngiền HD chúng ta rất thích Thúy Nga. Em cũng thích mặc dù Gấu xem cứ lải nhải bọn phản động :D

Vậy là Gấu bác nói bên Asia roài....... :-L

Sweet-Heart

Active Member

Lúc 12:40 ở Võ Thị Sáu, thấy có chiếc xe bán đĩa dạo có dán giấy quảng cáo Thúy Nga 108.

johnak

Member

Vậy là Gấu bác nói bên Asia roài....... :-L

Thúy Nga nhiều khi cũng nói về Miền Nam Cộng Hòa mà bác, lại kể tội ác của cộng sản ... em thì đặc biệt không xem asia vì nội dung tựa tựa kiểu phản động mà ca sỹ, chất lượng âm thanh hình ảnh không bằng Thúy Nga.

huynhhoang

Bạn down bản nào vậy, bluray hay DVD. Cho tớ xin cái địa chỉ với.

binhtn99

Member

em đang kéo dvd9 của bác chủ đây, cảm ơn bác chủ nhiều
xong có bluray e kéo tiếp !

binhtn99

Member

em đang kéo dvd9 của bác chủ đây, cảm ơn bác chủ nhiều
xong có bluray e kéo tiếp !

Em chỉ kéo DVD9 thôi không dám kéo Bluray :D

do_long_khach

Well-Known Member

kéo mkv 1080i vừa nhẹ vừa đẹp dù ko có menu

hi_tech

Well-Known Member

hoà âm cang ngày càng tệ, lúc này phòng thu Thuy nga bị j ấy hay tùng Châu hết làm cho thuy Nga roi???? Hoà âm j mà nghe tiếng đục đục k0 còn trong như ngay xưa:(:)((

hi_tech

Well-Known Member

bài của BK, MTV tiếng trống đánh nghe bẹp bẹp thấy oải chè đậu, hình như dạo này Thanh phương đảm nhiệm hoa âm cho TN

hang_gom

Well-Known Member
Haizza sau bản 107 hay quá chừng chừng,đến bản này thì là một bước lùi,đúng như các bạn đã nói,hòa âm nó sao sao đó,có vấn đề,đúng là đổi mới nhưng nghe không vô.
Nghe đứa em bên đó nói,ca sĩ Thúy Nga giờ thu âm khá nhiều tại phòng thu của Đình Bảo,một thành viên cũ của AC&M.Không biết,ông này có hòa âm cho chương trình Thúy Nga hay không.
Còn Như Quỳnh,chỉ có thể thốt lên "hết thời" "thất vọng" và đuối hơn cả trái chuối.Từ sau khi có baby thì phong độ xuống thậm tệ,hát live mấy bận bị khán giả bên đó la ó vì hát không có hơi,xin lỗi quá chừng :(

Bên trên