Tin buồn!!!

HDGialong

Active Member
Ðề: Tin buồn!!!

Buồn nhiều vậy các bác, nên vui mới đúng chứ ạ. Có đồ mói để dùng rồi đấy ạ

congiola

Em vừa nhận được tin. Bác ruột của Anh Duy mất tối Chủ nhật, đúng lúc diễn ra trận Chelsea - MU nên Anh Duy phải về giữa chừng mà ko kịp thông tin lại. Đó cũng là lý do mấy hôm nay Anh ấy vắng ở 4R.

HDThanhHoa xin gửi lời chia buồn sâu sắc tới Anh Duy và gia đình. Cầu cho linh hồn bác an nghỉ nơi suối vàng!

jerrymouse

Active Member

Vậy sao? Mình thé là cũng qua mấy ngày rồi.
Xin chia buồn sâu sắc đến Duy và gia đình!

Tin buồn: nhạc phụ của bác Jerry vừa qua đời. Thay mặt a e hội HD xin gửi lời chia buồn sâu sắc tới gia đình bác. Cầu chúc ông sớm được an nghỉ nơi suối vàng!

duynokia

BĐH HD Thanh Hóa

Thành kính phân ưu cùng gia quyến bác Thuỳ.Anh em nào đi viếng cho mình gửi lời chia buồn nhé.Thanks

jerrymouse

Active Member

Thay mặt gia đình, Jerry xin được cảm ơn tất cả mọi người đã chia sẻ những lúc như thế này. Cụ là cán bộ tiền khởi nghĩa, huy hiệu 40. 50 và 60 năm tuổi Đảng... Cụ tạ thế hồi 18h45' ngày 22/11/2009, hưởng thọ 79 tuổi.

Một lần nữa xin trân trọng cảm ơn!

duynokia

BĐH HD Thanh Hóa

Cái này là tin buồn thật này.
Vào hổi 8h tối hôm qua .gặp hạn cho cái chân dẫm phải chai thủy tinh.Kết quả là tanh bành cái bàn chân.Khâu đâu gần 30 mũi.đi hai bệnh viện mới xong.(Hợp lực và Đa khoa tỉnh.)Cái hạn cuối năm này kinh quá.Chưa biết khi nào mới khỏi.kiểu này em hết off iếc gì được rồi.

Chia buồn cùng Bro. Cuối năm làm quả tổng kết được đấy. Đầu năm nhớ siêng đi chùa đi nhé! Thôi chịu khó ở nhà dưỡng thương, nhớ thường xuyên online để cập nhật tin tức cho a e nhé.

jerrymouse

Active Member

Cái này là tin buồn thật này.
Vào hổi 8h tối hôm qua .gặp hạn cho cái chân dẫm phải chai thủy tinh.Kết quả là tanh bành cái bàn chân.Khâu đâu gần 30 mũi.đi hai bệnh viện mới xong.(Hợp lực và Đa khoa tỉnh.)Cái hạn cuối năm này kinh quá.Chưa biết khi nào mới khỏi.kiểu này em hết off iếc gì được rồi.

Trời đất! Mới cân nặng hơn 50kg dẫm lên cái chai mà vậy, chứ 76kg như Jerry chắc mất chân luôn.

Nhớ uống kháng sinh nhé, kẻo nhiễm trùng thì gay đấy!

huyhang

hix..chia buồn với bác....nhưng bác cứ đi off đi...em qua em đón...cố gắng ko để bác đau.chúc bác nhanh khỏi ạ

congiola

Hôm nay mới vào đc 4R, em chia buồn cùng bác. Bác cố gắng tĩnh dưỡng cho cái chân mau lành chứ bác "ốm" và "yếu" thế nay bị tai nạn lại càng ốm yếu hơn sau thì gay go lắm!

vutrunghoa

Active Member

Cái chân "ốm" thôi chứ chưa "yếu" đâu. Đang còn khoẻ lắm đấy :)) :)) :))

uphn

Member

Có thằng vào phá đám rùi bà con ơi. Mod đâu vào xử lý vĩnh viễn thằng cu noise787 đi cho em nhờ.

Bên trên