Tivi 32 Inch Tiêu Chí Ngon Bổ Rẻ

ndchieu22

Well-Known Member
Ðề: Tivi 32 Inch Tiêu Chí Ngon Bổ Rẻ

bác mang CRT sam sung ra so với LED sam sung, nghe không hợp lý tý nào

manhhuy8x

Active Member

cá nhân em ko thích samesung . Nhà xài CRT SAMSUNG mà màu xấu thấy rõ , bị sọc màn hình nữa . Không biết LED làm ăn thế nào

CRT Samsung bây giờ không còn hàng mà bán bác ơi, em thấy đời CRT được rất nhiều người dùng mà đâu có chê xấu hay bị sọc màn hình đâu ??
Còn TV LED thì khỏi nói rồi, bác cứ ra các Showroom Siêu thị điện máy nhìn khu bầy TV Samsung thì đẹp long lanh luôn, màu sắc hay âm thanh của TV đều tốt, đã xem đã nhìn là muốn mua liền ý chứ :D

CRT Samsung bây giờ không còn hàng mà bán bác ơi, em thấy đời CRT được rất nhiều người dùng mà đâu có chê xấu hay bị sọc màn hình đâu ??
Còn TV LED thì khỏi nói rồi, bác cứ ra các Showroom Siêu thị điện máy nhìn khu bầy TV Samsung thì đẹp long lanh luôn, màu sắc hay âm thanh của TV đều tốt, đã xem đã nhìn là muốn mua liền ý chứ :D
Các bác đã từng dùng cho hỏi con 32sony 674A có chơi được file m2ts, mkv và ổ cứng 2TB không vậy? so với ss es5600 thì con nào đọc các loại file tốt hơn? Thân!

nguyentu_66

công nhận em nó hơi dày chút nhưng chất lượng hình ảnh thì nó ăn đứt 2 em 32lLN5120 và 32LN4900 ạ.em bên nhà phân phối Điện Máy Quang Minh.44 Nguyễn Tri Phương-Ba Đình-Hà Nội.các bác cần hàng gì cứ alo em,em tư vấn nhiệt tình và để giá net nhất nhé.091.990.5344

manhhuy8x

Active Member

Các bác đã từng dùng cho hỏi con 32sony 674A có chơi được file m2ts, mkv và ổ cứng 2TB không vậy? so với ss es5600 thì con nào đọc các loại file tốt hơn? Thân!

Samsung đọc tốt hơn và hỗ trợ nhiều hơn bác nhé.!!

Samsung đọc tốt hơn và hỗ trợ nhiều hơn bác nhé.!!
Thanks bác!
hôm qua vừa xúc em ss 32es5600 fullbox của nhà bác manhhuy8x xong, từ lúc :-c cho đến lúc giao hàng chưa đến 1 tiếng đồng hồ ~O), tốc độ phục vụ khá nhanh =D>
ngay lập tức cởi hết em nó ra và đặt em lên bệ check hàng ;;)
PaneldisplayTime của em nó báo thế này ạ:

rất hài lòng về khoản fullbox =D>
check file Thuynga m2ts

được tặng kèm 1 usb wifi đi kèm theo máy em chưa test ;) nói chung là khá hài lòng khi rước em về với giá 7 chai rưỡi

kudo1908

Active Member

Thanks bác!
hôm qua vừa xúc em ss 32es5600 fullbox của nhà bác manhhuy8x xong, từ lúc :-c cho đến lúc giao hàng chưa đến 1 tiếng đồng hồ ~O), tốc độ phục vụ khá nhanh =D>

check file Thuynga m2ts

được tặng kèm 1 usb wifi đi kèm theo máy em chưa test ;) nói chung là khá hài lòng khi rước em về với giá 7 chai rưỡi
ủa chứ ko phải wifi tích hợp à ?

manhhuy8x

Active Member

Thanks bác!

Tks bác đã ủng hộ, về sau bác có nhu cầu mua thêm đồ điện tử, điện lạnh, gia dụng thì ới cho Huy nhé, rất vui khi được phục vụ bác và gia đình. Thân!

datqtm07

Member

Thanks bác!

check file Thuynga m2ts

Bác ơi , check giờ của panel samsung làm sao vậy

DÒNG LED SAMSUNG 32ES5600 LÀ MODEL 2012 NÊN GIÁ 7T500 LÀ OK RÙI, MÀ USB DONGLE GIỐNG WIFI TÍCH HỢP THÔI, SAMSUNG ĐỌC HDD 3TB, XUẤT RA ÂM THANH DTS - DOLBY TỐT

manhhuy8x

Active Member

DÒNG LED SAMSUNG 32ES5600 LÀ MODEL 2012 NÊN GIÁ 7T500 LÀ OK RÙI, MÀ USB DONGLE GIỐNG WIFI TÍCH HỢP THÔI, SAMSUNG ĐỌC HDD 3TB, XUẤT RA ÂM THANH DTS - DOLBY TỐT

Con này bên em chỉ còn 2 em thôi, bác nào mà có nhu cầu thì ới em nhé. Thân!

yuduy

Thanks bác!

check file Thuynga m2ts

Hic, mấy bữa tìm mua thêm 1 con 32" nhét phòng ngủ thì forum nghẻo nên chả mò mẫm tìm hiểu được, ra STĐM nhặt bừa con LG5110 về, không thì cũng thêm tí rước con này chỗ bác Thắng có phải ngon không :(

manhhuy8x

Active Member

Hic, mấy bữa tìm mua thêm 1 con 32" nhét phòng ngủ thì forum nghẻo nên chả mò mẫm tìm hiểu được, ra STĐM nhặt bừa con LG5110 về, không thì cũng thêm tí rước con này chỗ bác Thắng có phải ngon không :(

Hì thế mà bác không gọi trực tiếp để em tư vấn cho ra siêu thị nghe tư vấn 1 lúc là bác bị quay như chong chóng ngay :D

yuduy

Hì thế mà bác không gọi trực tiếp để em tư vấn cho ra siêu thị nghe tư vấn 1 lúc là bác bị quay như chong chóng ngay :D
Thì mấy hôm rồi không hiểu sao không vào được forum nên có hỏi han được ai đâu, vợ thì cứ giục tranh thủ cuối tuần đi mua về lắp thay con tivi cũ hỏng nên thôi tặc lưỡi đèo ra Pico, xem tới lui 1 hồi thì chỉ luôn con LG LN5110 vì thấy dòng mới 2013 của LG màn hình IPS cả. Giờ đang khổ vì không chọn kỹ bác ạ, treo lên tường rồi cắm dây HDMI đến khổ T_T

mt1394

Member

bạn cho nhanh cũng hay, như mình đi làm về cứ lượn lờ mấy siêu thị coi mấy dòng, LA6620,6910, w804a, f6400/6300, coi cả tuần riết tẩu quả éo mua đc con nào luôn hehe. Chiều nay lại đi coi tiếp, chắc cũng sắp hết siêu thị điện máy gần nhà:D

manhhuy8x

Active Member

Thì mấy hôm rồi không hiểu sao không vào được forum nên có hỏi han được ai đâu, vợ thì cứ giục tranh thủ cuối tuần đi mua về lắp thay con tivi cũ hỏng nên thôi tặc lưỡi đèo ra Pico, xem tới lui 1 hồi thì chỉ luôn con LG LN5110 vì thấy dòng mới 2013 của LG màn hình IPS cả. Giờ đang khổ vì không chọn kỹ bác ạ, treo lên tường rồi cắm dây HDMI đến khổ T_T
Đây chỉ là 1 câu chuyện vui thôi bác nhé :
"Tào tháo đã từng có câu : Phàm là chuyện hệ trọng về nhà hỏi vợ, vợ bảo sao làm ngược lại ắt thành công!"
bạn cho nhanh cũng hay, như mình đi làm về cứ lượn lờ mấy siêu thị coi mấy dòng, LA6620,6910, w804a, f6400/6300, coi cả tuần riết tẩu quả éo mua đc con nào luôn hehe. Chiều nay lại đi coi tiếp, chắc cũng sắp hết siêu thị điện máy gần nhà:D
Bác coi riết rồi quyết định lấy em nào thì ủng hộ em nhé ^^!

yuduy

Em mà đi chọn mua 1 mình thì cũng rứa thôi. Chẳng qua đèo hổ theo thì mới mua nhanh thế :)
Đây chỉ là 1 câu chuyện vui thôi bác nhé :
"Tào tháo đã từng có câu : Phàm là chuyện hệ trọng về nhà hỏi vợ, vợ bảo sao làm ngược lại ắt thành công!"
Câu này em có nghe rồi, quả là không sai, không sai 8-|
À tiện hỏi luôn bác xem có chỉ giúp em được vụ nối cổng HDMI này không với http://www.hdvietnam.com/diendan/60-thiet-bi-phat-hinh/686937-hoi-ve-thiet-bi-noi-dai.html

mt1394

Member

Em mà đi chọn mua 1 mình thì cũng rứa thôi. Chẳng qua đèo hổ theo thì mới mua nhanh thế :)
Chở hổ báo theo, tivi 8,9 tr, hổ báo nhìn xong phán đẹp như 17,18 triệu8-|
Giờ mới biết có câu này===> tào tháo quả ko sai:D

Bên trên