[TOÀN QUỐC] Lắp đặt truyền hình KTS AVG phủ sóng toàn quốc - Miễn phí dùng thử

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

ZhuLio

Ðề: [TOÀN QUỐC] Lắp đặt truyền hình KTS AVG phủ sóng toàn quốc - Miễn phí dùng thử

Đang ký với bưu điện tây ninh nhé bác.

kudo1908

Active Member
Ðề: [TOÀN QUỐC] Lắp đặt truyền hình KTS AVG phủ sóng toàn quốc - Miễn phí dùng thử

bưa điện Đà Lạt ko biết gì về AVG hết A ơi @.@

ZhuLio

Ở Đà Lạt 1-5 sẽ triển khai nha bạn

binh_hdda

Member

Bác ZhuLio cho hỏi dùng DTH và DTT khác nhau ra sao và ở HN nên dùng hình thức nào?
Cám ơn bác nhé!

lccong

Bác ZhuLio cho hỏi dùng DTH và DTT khác nhau ra sao và ở HN nên dùng hình thức nào?
Cám ơn bác nhé!
DTT là kỹ thuật số mặt đất, còn DTH là truyền hình vệ tinh. DTT có thể đặt antten thu sóng trong nhà (nhỏ gọn). DTH bắt buộc phải dùng chảo thu tín hiệu vệ tinh (cồng kềnh). Hà Nội nên dùng DTT vì nếu ở cung cư - nhiều nhà cao tầng tìm chổ bắt chảo khó lắm. Hình như là AVG tại HCM và HN chỉ lắp DTT thôi.

Mình ở bên Q.Tân Phú , định lắp đặt AVG mà không biết Q.Tân Phú sóng có tốt không bạn :D

ZhuLio

Hình như hôm nay vừa lắp cho bạn phải k?

phuchd81

Member

Bác nào có phần mềm xem ti vi trên intenet không cho em xin với?

Giờ em muốn mua DTH và dùng gói cao cấp trong 1 năm, và tự em lắp đặt thì tổng chi phí là bao nhiêu vậy anh?

music123

Member
Re: Ðề: [TOÀN QUỐC] Lắp đặt truyền hình KTS AVG phủ sóng toàn quốc - Miễn phí dùng thử

Giờ em muốn mua DTH và dùng gói cao cấp trong 1 năm, và tự em lắp đặt thì tổng chi phí là bao nhiêu vậy anh?

CÓ K+HD rồi lắp AVG chi nữa hả Điêu?tự sướng K+ là phê rồi, thêm AVG vô tẩu hỏa đó! :))

nhocbui0402

:) cho em hỏi cái. Em đang học tại TP HCM muốn đăng kí sử dụng AVG cho người thân ở quê (An Giang) thì có thể chọn loại nào DTT hay DTH. Tổng chi phí lắp đặt là bao nhiu cho gói cơ bản 1 năm hay gói như ý 1 năm. @-) chưa có LCD nên không ham hố HD. Em sẽ chịu trách nhiệm đóng phí. Giải đáp hộ em sớm nhá bác chủ topic

plmobile

Member

hôm qua 29/04/2012 vừa lắp xong ở hà nội
mượn thiết bị, dùng gói cap cấp và tự lắp đặt -> thế thì sẽ hết chi phí là 1,5 triệu thôi
nhược điểm: chảo hơi nhỏ có 60, nếu mà chảo 75 như của VTC thì sẽ ổn hơn nhiều, có 200 nghìn tiền lắp đặt thôi

Lắp TH này thì có xem đc giải Ngoại hạng chủ nhật và Tây ban Nha ko nhỉ?

ZhuLio

ở An giang bạn nên chọn DTH nhé. Người thân của bạn có thể lh bưu điện tỉnh An Giang để lắp đặt

ZhuLio

Ðề: Re: Ðề: [TOÀN QUỐC] Lắp đặt truyền hình KTS AVG phủ sóng toàn quốc - Miễn phí dùng thử

Thần Điêu: có câu trả lời cho bạn ở trên rồi đó bạn ^^ bạn chỉ mất 1tr5 cho gói cao cấp thôi
To all: AVG là 1 thương hiệu mới nên ko tránh khỏi những sai sót hiện tại nhưng trog tương lai mình cam đoan là chất lượng không thua kém bất cứ ai đâu

Ðề: Re: Ðề: [TOÀN QUỐC] Lắp đặt truyền hình KTS AVG phủ sóng toàn quốc - Miễn phí dùng thử

Thần Điêu: có câu trả lời cho bạn ở trên rồi đó bạn ^^ bạn chỉ mất 1tr5 cho gói cao cấp thôi
To all: AVG là 1 thương hiệu mới nên ko tránh khỏi những sai sót hiện tại nhưng trog tương lai mình cam đoan là chất lượng không thua kém bất cứ ai đâu
Hy vọng là lời của bác-người bên AVG nói là đúng.

tuank+

Member

ở An giang bạn nên chọn DTH nhé. Người thân của bạn có thể lh bưu điện tỉnh An Giang để lắp đặt

sao bữa trước bác nói đến ngày 1/5 se triển khai trên toàn quốc , mà bữa này ra bưu điện hỏi mà họ nói là ko biết .

ZhuLio

Tuank+ : bạn ở tỉnh nào? Đã triển khai toàn quốc rôì mà

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên