Tổng hợp những địa chỉ bán hàng online giá tốt cho các bác

ghtung

Member
Ðề: Tổng hợp những địa chỉ bán hàng online giá tốt cho các bác

các bác cho e hỏi, giữa 2 con sony 42w804 và samsung 40h6400 thì con nào hơn ạ, hqua e đi xem thì thấy con samsung màu có vẻ đẹp hơn sony giá cũng hơn khoảng 1tr.

renhat

Well-Known Member

các bác cho e hỏi, giữa 2 con sony 42w804 và samsung 40h6400 thì con nào hơn ạ, hqua e đi xem thì thấy con samsung màu có vẻ đẹp hơn sony giá cũng hơn khoảng 1tr.
chính xác màu ss bao giờ cũng tươi và sáng hơn bác thích thì quyết thôi giá 2 e nó e bán bằng giá nhau 13tr9xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx bác nha

ghtung

Member

chính xác màu ss bao giờ cũng tươi và sáng hơn bác thích thì quyết thôi giá 2 e nó e bán bằng giá nhau 13tr9xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx bác nha
cảm ơn bác, em đang đợi hoàn thiện nốt cái phòng là lấy. Chắc tầm giữa tuần sau alo bác.

ghtung

Member

À tiện đây bác có bộ homethearter nào tầm 7tr giới thiệu em tham khảo luôn

Haxen

Well-Known Member

Còn 1 việc xảy ra khi mua dòng Sony 47W804a nữa: Trước khi mua tivi mình đã search google, gọi điện thoại hỏi trực tiếp mykim + dienmayso8 về dòng KDL-47W804a có sẳn bộ thu truyền hình kỹ thuật số DVB-T2 chưa? thì đều được trả lời rằng "Đã tích hợp".

Trong lúc chạy ra Sony Đồng Khởi, Quận 1, thì thằng nhân viên phán 1 câu: "Anh mua dòng W804a đời cũ nên không có tích hợp TH kỹ thuật số, anh phải mua dòng 800B mới có???". Không biết Sony có huấn luyện nhân bán hàng, tư vấn cho khách hàng không. Ra hỏi có 2 câu, nó quất cho 2 câu té ngữa, làm hoang mang không biết (1) có được bảo hành chính hàng Sony và (2) có tích hợp DVB-T2 chưa?

Cái thằng nhân viên Sony ở Đồng Khởi chỉ là chú bán hàng có biết cóc gì đâu mà hỏi cho mệt. Nó trả lời với bác là không bảo hành do bác không mua của nó chứ gì
Việc bảo hành mình nghĩ chắc chắn là có vì dòng này của năm 2013, bác nên lấy số Serial của bác và vào trang Sony kiểm tra xem hạn bảo hành

manhhuy8x

Active Member

Chào các bác!
Nhà em đang về rất nhiều hàng :
UA40H6400AKXXV
UA48H6400AKXXV
UA55H6400AKXXV
UA60H6400AKXXV
UA75H6400AKXXV
PA43H4500RXXV
PA51H4500RXXV

Các bác nào có nhu cầu pm em nhé :)

fireprince

Active Member

Chào các bác!
Nhà em đang về rất nhiều hàng :
UA40H6400AKXXV
UA48H6400AKXXV
UA55H6400AKXXV
UA60H6400AKXXV
UA75H6400AKXXV
PA43H4500RXXV
PA51H4500RXXV

Các bác nào có nhu cầu pm em nhé :)
giá 2 em này thế nào bác ơi
UA60H6400AKXXV
UA75H6400AKXXV

40uah6400 vs w804a cái nào ngon hơn thế bác ơi

Hình ảnh vs âm thanh thì 2 e nó nhiw nào vậy bác. Đâu phải cứ 2014 là ngon hơn 2013 đâu bác;)

các bác thương gia HN cho giá mấy model để cân đối múc ngay
LG 60LN5400 , Samsung UE-55F6300 mà con này 2 mã UA và UE ở VN đều có?

renhat

Well-Known Member

giờ chỉ có 55h6400 thôi bác nhé giá 27trxxxxxxxxxxxxxxx. BÁC NÀO LẤY ALO E Ở CHỮ KÍ NHÉ

manhhuy8x

Active Member

Chào bác.

Hai dòng này hãng không sx nữa nên ko có hàng đâu bác

ndchieu22

Well-Known Member

Các model kia hết hàng rồi bác chuyển sang mua con sam sung 55H6400 model 2014 đó

lieuhai

Còn 1 việc xảy ra khi mua dòng Sony 47W804a nữa: Trước khi mua tivi mình đã search google, gọi điện thoại hỏi trực tiếp mykim + dienmayso8 về dòng KDL-47W804a có sẳn bộ thu truyền hình kỹ thuật số DVB-T2 chưa? thì đều được trả lời rằng "Đã tích hợp".

Trong lúc chạy ra Sony Đồng Khởi, Quận 1, thì thằng nhân viên phán 1 câu: "Anh mua dòng W804a đời cũ nên không có tích hợp TH kỹ thuật số, anh phải mua dòng 800B mới có???". Không biết Sony có huấn luyện nhân bán hàng, tư vấn cho khách hàng không. Ra hỏi có 2 câu, nó quất cho 2 câu té ngữa, làm hoang mang không biết (1) có được bảo hành chính hàng Sony và (2) có tích hợp DVB-T2 chưa?
Nhiều huynh làm việc chuối lắm. Tốt nhất là mình xem hết các thông số kỹ thuật + vi hành. Bữa trước em ra Nguyễn Kim tham khảo, chỉ trưng bày 47LB561T, nói anh nhân viên thôi để đợi 50LB561T ra rồi xúc về, ổng phán cho câu mẫu đó 50 inch ko phải tấm nền IPS đâu. Mình chỉ im lặng, nín cười, thế là hiểu ông đó qua vài câu giao tiếp.

renhat

Well-Known Member

Nhiều huynh làm việc chuối lắm. Tốt nhất là mình xem hết các thông số kỹ thuật + vi hành. Bữa trước em ra Nguyễn Kim tham khảo, chỉ trưng bày 47LB561T, nói anh nhân viên thôi để đợi 50LB561T ra rồi xúc về, ổng phán cho câu mẫu đó 50 inch ko phải tấm nền IPS đâu. Mình chỉ im lặng, nín cười, thế là hiểu ông đó qua vài câu giao tiếp.

đúng rùi các bác cứ vào trang w cua hãng tìm hiểu là chính xác nhất. và tự mình cảm nhận.nếu ưng mắt mình thì quyết thui." dù ai nói ngả nói nghiêng,long ta vẫn vững như kiềng 3 chân".

dienmaytoanlinh

Active Member
Re: Ðề: Tổng hợp những địa chỉ bán hàng online giá tốt cho các bác

họ phải nói vậy để bác phải mua hàng của bên họ, chứ thật ra hàng đã có mặt trên thị trường rùi, dòng 561T và 551 đã có hàng từ 24->60 inch rùi :D ngày đầu tiên dòng 561T vừa cập bến bên em là, có giao liền 2 em 60LB561T liền ^^ (561 và 551 đã có >1 tuần rùi)

Bên trên